• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N82.

Status
Không mở trả lời sau này.

thaonhanh

n82

Bạn bè nếu không tin lắm thì dẫn nhau ra cửa hàng, vờ bán lại họ xem máy và đưa ra giá, căn cứ giá đó bạn co thể trả thêm vài k nữa là OK.

nếu làm vậy thì ngại lắm,nhưng dù sao cung thanks bác MINHTHANG nhe,=D>

Khoa_ha

nếu làm vậy thì ngại lắm,nhưng dù sao cung thanks bác MINHTHANG nhe,=D>

Nếu đúng là N82 rồi thì máy nào cũng như nhau sản xuất ở trung quốc hay nước ngoài cũng chẳng khác nhau gi! Còn nếu là N82 tàu nhái thì sẽ không bắt được wifi còn nếu có model bắt được wifi thì giao diện máy sẽ trông dài dại chứ không khôn máy như máy xịn đâu. nếu đã từng dùng các máy s60 3RD rôig thì chỉ cần vào sâu các chương trình là biết ngay thật giả đấy mà!

khoaman90

----------------------------------------------------------------
Hiện tại mới phát hiện đồng chí Coreplayer là "đủ trình" giành quyền truy cập file với Music player của mobile thôi bạn nhé, còn nếu ai biết nhiều thông tin hơn thì up lên cho anh em được nhờ nhé !
Ở máy của bạn, nếu ko cài Coreplayer thì thừ tìm xem ở các phần mềm tương tự liệu nó có gây ảnh hưởng như thế ko ?
Cách giúp bạn phát hiện nhanh: Bạn có thể sử dụng phần mềm quản lý file có sẵn trên máy hoặc X-plore ... tùy bạn ! Vào thư mục bạn đã copy các file nhạc, để ý xem cái Icon (biểu tượng) hiện trên máy có phải là Icon của Music player không ! (ở máy tui cái Icon đó hình "nốt nhạc" ) nếu ko phải và nó lại mang Icon của 1 phần mềm khác thì "thủ phạm" chính là nó bạn ạ !
Nếu các cách trên đều ko có hiệu quả thì bạn có thể nghi ngờ anh "Virut" được rồi đấy !

hình ô vuông bên trong có icon giống của winamp là của chương trinh gì.
images

Format thẻ lẫn máy nhiều lần, restart là máy nữa ko lẽ vẫn còn virus. Nản quá nên đã chuyển qua TTPod xài đỡ :(:)(:)((

dvhai_bk

các bác biết N82 giờ gia bao nhiêu không? Mà có bác nào chán dùng N82 đổi con N78 của em nhé! N78 của em bảo hành đến 12/2010.

dvhai_bk

Các bác đều đã sử dụng N82 lâu rồi các bác cho em nhận xét thật sự về em này được không? em vô cùng cám ơn các bác!

curoa

mình thấy ở ha` nội bán pin dung lượng cao 6MT 1450mAh đã có bạn nao` dùng thử cho 82 chưa máy mình pin yếu tính mua 1 cục nhưng ko biết chất lương như thế nao`:-??ai dùng rồi cho mình biết với pin yếu quá ngày nao` cũng phải sạc chán lắm:(?

trunganh0412

mình thấy ở ha` nội bán pin dung lượng cao 6MT 1450mAh đã có bạn nao` dùng thử cho 82 chưa máy mình pin yếu tính mua 1 cục nhưng ko biết chất lương như thế nao`:-??ai dùng rồi cho mình biết với pin yếu quá ngày nao` cũng phải sạc chán lắm:(?

Con tuy vao loai pin ban mua cua hang nao,neu la Trung Quoc thi fai la hang cong ty thi moi dung duoc la.To dang dung 1 qua 1400 cua hang KCM nhug thay k lau hon pin zin la may,chac la no in the cho oai thoi,bac phai mua ve test thu moi biet duoc co dung la dung luong cao k.Bac thu lien he huysmall trong box mua ban co ban pin 2000mAh 500k day
Posted via Mobile Device

AndyCuong

Supper Moderators

mình có dùng qua N82 , thấy PIN dùng được 2 ngày mà anh bạn , còn PIN 1450mAh thì bạn nên qua TTTM kiếm với hỏi nhé !

trunganh0412

Các bác đều đã sử dụng N82 lâu rồi các bác cho em nhận xét thật sự về em này được không? em vô cùng cám ơn các bác!

K co gi de phan nan.Ve dong s60v3 thì N82 va N95 la manh nhat.Minh chi thay N82 nhuoc diem pin yeu thoi,mua cuc pin dung luong cao vao thi k con gi de noi
Posted via Mobile Device

anhtuan206

các bác biết N82 giờ gia bao nhiêu không? Mà có bác nào chán dùng N82 đổi con N78 của em nhé! N78 của em bảo hành đến 12/2010.
Minh hnay moi mua n82 cua 1 bac pdaviet minh 3.5tr full fu kien luon.noi chug la rat ok.minh hom truoc bi mat dt cug n82.minh cug da co y dih mua n95-8g nhug cuoi cug van thich n82 hon.ban cug nen mua n82 dug.ngoai pin hoi kem 1 chut thi moi thu deu rat ok.minh lan dau post bai bag dt nen ko viet co dau dc mog moi nguoi thog cam.

Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

nguyenson_44

Do ý thích mỗi người thôi. Nhưng mình thấy, các anh em pdaviet hay test pm và thích Vh thì phần đa lại dùng N82. Mình cũng thế. Thấy sài được. Tạm ổn.

Tuxedo862010

Posted via Mobile Devicemình mua 1 con n82 ver 30.0.019 . Sài thây rât châm mac dù cài không nhiêu soff lam .mình dùng xplore check thì thay cpu speed :206 MHz . Mà theo mình biêt n82 cpu speed 369MHz . Không biêt máy mình có bi vân dê gì không ? Hay do fw mà máy cu bi do do nhu thê ?

trunganh0412

Posted via Mobile Devicemình mua 1 con n82 ver 30.0.019 . Sài thây rât châm mac dù cài không nhiêu soff lam .mình dùng xplore check thì thay cpu speed :206 MHz . Mà theo mình biêt n82 cpu speed 369MHz . Không biêt máy mình có bi vân dê gì không ? Hay do fw mà máy cu bi do do nhu thê ?

May N82 nao neu do bang xplore thi deu la 206 ban a.May to cung the,ban mua may ve da 4mat lai het chua.Vi co khi con nhieu file rac nen lam may cham dj
Posted via Mobile Device

Tuxedo862010

Posted via Mobile Devicengay khi mua vê máy da vây . Tôc dô châm kinh khung . Nghe bao n82 sài muot lam mà, chac máy mình phân mêm bi loi .Có le phai bán tâu em khac thôi.

MinhThang

Manager
Posted via Mobile Devicengay khi mua vê máy da vây . Tôc dô châm kinh khung . Nghe bao n82 sài muot lam mà, chac máy mình phân mêm bi loi .Có le phai bán tâu em khac thôi.

N82 mà bạn nói chạy chậm thì bạn không tìm được máy nào nhanh hơn ở dòng N nữa đâu bạn, format lại đi máy và thẻ nhớ nhé!

Tuxedo862010

Posted via Mobile Devicemình dã fomat 4 ngón mây lân rôi . Máy mình dã hack . Cài moi soff dêu ok , chi moi diêu tôc dô máy rât châm . Liêu mình up fw moi có hêt duoc lôi không ? Thanks!

AndyCuong

Supper Moderators
Posted via Mobile Devicemình dã fomat 4 ngón mây lân rôi . Máy mình dã hack . Cài moi soff dêu ok , chi moi diêu tôc dô máy rât châm . Liêu mình up fw moi có hêt duoc lôi không ? Thanks!

mình cài nhiều software chạy chậm là phải rồi bạn , bạn tốt nhất Up firmware mới đi , có cải thiện được một tí .

trunganh0412

cac bac cho em hoi may cua cac bac nghe nhac bat loa to het co thi duoc may tieng the,May em chi duoc tam 4 tieng thoi,thay co van de.Voi cai 1 ngay da het pin roi,ma e chi thinh thoang vao web bang wifi thoi
Posted via Mobile Device

Status
Không mở trả lời sau này.