• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N82.

Status
Không mở trả lời sau này.

phuong98a

à có bác nào biết phần mềm nào mà khi mình đang chơi game thì cái màn hình chờ nó ko hiện ra ko
làm thế nào để phân biệt được n82 hàng ngoài và hàng cty , hàng thật và hàng giả vậy
ko ai trả lời giúp mình à

AndyCuong

Supper Moderators
Em có con N82 black hàng công ty có TV hẳn hoi nhưng bây h em mún up FW sau khi up thì có Tv vậy hok các pro^^!:-?

firmware cũ có tiếng việt , thì bạn dùng NSU cập nhật firmware không có mất tiếng việt đâu nhé !

tungtien

mình đang sử dụng n82 . trong lúc cài đặt không hiểu minh làm lung tung thế nào mà hiện tại máy xuất hiênn thêm 1 biểu tượng ngate màu vàng và 1 biểu tượng màu xanh. kojiro có chỉ mình dell biểu tượng màu xanh .mình dã thử nhưng không dell được . có bạn nào biết khắc phục mong được chỉ giáo.Mình định post hình lên nhưng chưa biết post mong cạc bạn thông cảm

lekhachuy3aa

mình đang sử dụng n82 . trong lúc cài đặt không hiểu minh làm lung tung thế nào mà hiện tại máy xuất hiênn thêm 1 biểu tượng ngate màu vàng và 1 biểu tượng màu xanh. kojiro có chỉ mình dell biểu tượng màu xanh .mình dã thử nhưng không dell được . có bạn nào biết khắc phục mong được chỉ giáo.Mình định post hình lên nhưng chưa biết post mong cạc bạn thông cảm

Do bạn cài thêm phần mềm Ngate nên nó hiện thêm 1 biểu tượng nữa. Biểu tượng củ là phần mềm Ngate có sẵn trong máy vì thế bạn không delete được. Cái này kệ nó có sao đâu.

stolenlove

mình dùng con N82 đen chả hiểu mình vào cái gì mà cái chỗ báo cột sóng nó có chữ E nhấp nháy và biểu tượng của nhà thuê bao(viettel) không thấy nữa và máy tự nhiên rất chậm đơ luôn đợi lâu mình phải tháo pin máy mình bị lỗi gì không cám ơn các bạn

MinhThang

Manager
mình dùng con N82 đen chả hiểu mình vào cái gì mà cái chỗ báo cột sóng nó có chữ E nhấp nháy và biểu tượng của nhà thuê bao(viettel) không thấy nữa và máy tự nhiên rất chậm đơ luôn đợi lâu mình phải tháo pin máy mình bị lỗi gì không cám ơn các bạn

Chữ E là biểu tượng của tín hiệu GPS đó bạn.

fansex

firmware cũ có tiếng việt , thì bạn dùng NSU cập nhật firmware không có mất tiếng việt đâu nhé !

Đã làm và thành công vẫn có Tv mừng húm nhưng em thấy up FW lên cũng như thế máy chạy cũng thế chẳng nhanh hơn dc tẹo nào^^!

ilovevista

mấy bác cho em hỏi sao máy n82 của em loa ngoài nó cứ kêu eeeeeeeeeeee là sao vậy ạ,em không bật 1 chương trình nào hết để loa sát vào tai thì nó cứ kêu eeeeeeeeee?lâu lâu nó lại bị,em tắt nguồn đi bật lại nó mới hết,có khi nào bị hư loa ngoài không ạ?

trunganh0412

Bác nào giúp em với Máy N82 của em tự dưng bị khởi động lại liên tục không vào được.có ai biết tại sao chỉ giúp em với.Cách chữa thế nào vậy

vanninh1978

Bác nào giúp em với Máy N82 của em tự dưng bị khởi động lại liên tục không vào được.có ai biết tại sao chỉ giúp em với.Cách chữa thế nào vậy

format bấm tổ hợp rữ tay phím *-phím 3- phím gọi-và nút nguồn là ok

MinhThang

Manager

Tự dưng khởi động liên tục, :-? rút cái thẻ ra xem có hết không, chắc phải format thôi bạn ơi, bệnh lạ đây.:-?

steviehua

Minh Cung Dang Xai N82 ne

con N82 cua Mình up lên fw Mới nhất 31.0.016
Theo Minh Thay N82 Còn Lỗi Nà Các Anh em Thử bật Camera va quay Fim Thủ xong oy thoát ra vào trình nghe nhạc thì Bài nhạc dc Phát sẽ mất Âm Trầm (bass) .
con cac tính năng còn lại thì mình dùng đều Ok .loa Ngoai Ko dc lớn.phím nhỏ xíu.còn các tình năng còn lại thì tuyệt.

lekhachuy3aa

mấy bác cho em hỏi sao máy n82 của em loa ngoài nó cứ kêu eeeeeeeeeeee là sao vậy ạ,em không bật 1 chương trình nào hết để loa sát vào tai thì nó cứ kêu eeeeeeeeee?lâu lâu nó lại bị,em tắt nguồn đi bật lại nó mới hết,có khi nào bị hư loa ngoài không ạ?

Có phải bạn đang sài TTPod không? Bạn gở nó đi cài bản mới nhất V3.3.1 tiếng Anh là không bị nữa.

trunganh0412

Tự dưng khởi động liên tục, :-? rút cái thẻ ra xem có hết không, chắc phải format thôi bạn ơi, bệnh lạ đây.:-?

Minh da rut the,va format may 3 ngon nhung k an thua.Minh nghi Co le do may minh bi dinh nuoc mua nen no khong cho bat may.The la fai len youtube tim cach thao vo may,de say kho,doi khoang 2 tieng lap pin & the nho vao gio may to da chay lai bt.Kinh nghiem xuong mau,ma'y hien dai wa nen chang biet,format roi gjo mat cong cai lai pm met wa.Co ai neu bi dinh nuoc nhu to thi dung voi format voi,say kho roi tinh sau.Ma minh moi dinh co teo nuoc o ngoai ma lai bi vay nhi,so wa.Luc day format roi cu bat len vao cai la khoi dong lai,minh con tuong loi main nua,hu via
Posted via Mobile Device

lekhachuy3aa

Kinh nghiệm xương máu đây.=D>=D>=D>

Hihi. Chính xác có một số phần mềm nghe nhạc nó gây ra hiện tượng kêu eeee mối khi minh nghe xong. Hoặc mỗi lần tua nhanh là nó đứng không chạy nhạc nữa thế là eeeeeeeeeeeee ;)

Status
Không mở trả lời sau này.