• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N82.

Status
Không mở trả lời sau này.

kiemvuongvn

điểm yếu của N82 là màn hình tối và pin yếu mà bạn :D

máy mình xài 50% cũng đủ rồi, chụp nhìn tối vậy là do màn hình nó tối hơn mấy máy khác thôi chứ vào PC thì cũng rực rỡ như ai :D

N82 có FW mới lên V31 rồi bạn down làm gì cho rắc rối, up lên lun đi! và mình khuyên là ko nên hack màn hình làm gì, tổ tốn pin hơn thôi ;)

n82_black

điểm yếu của N82 là màn hình tối và pin yếu mà bạn :D

máy mình xài 50% cũng đủ rồi, chụp nhìn tối vậy là do màn hình nó tối hơn mấy máy khác thôi chứ vào PC thì cũng rực rỡ như ai :D

N82 có FW mới lên V31 rồi bạn down làm gì cho rắc rối, up lên lun đi! và mình khuyên là ko nên hack màn hình làm gì, tổ tốn pin hơn thôi ;)

cảm ơn bạn. HUm nay ra nokia up thoai ^^!

boyPDA

xin hỏi các bác định dạng dcf nằm trên máy mục video được tạo bằng soft gì thế ạ?so với avi thì định dạng này có nhiều ưu điểm hơn về dung lượng cũng như hình ảnh và âm thanh.

n82_black

:(:)((Các bác ơi hôm nay em mới đi dán keo thằng dán keo nó dán sao ko để ý làm tróc 1 mảnh xi bóng của nút chụp hình và mấy gốc cạnh xi mạ của phía sau camera :((... Máy bác biết chổ nào nhận tuốt lại vụ này mà ko phải bung máy ra ko ạ :(( em cảm ơn nhùi

garllado1703

lại gặp vấn đề nữa rồi. Máy mình đã hack phone, mới format thẻ nhớ giờ cài lại game n-gage. Cài xong lúc vô chơi nó báo "Game not found in memory card" giờ fai làm sao đây? Giúp em zoi

fansex

hic hic nghe bác nói thế ghê quá tui tính đem đi lột keo dán lại con n82 của em mà nghe bác phán vậy nên thui^^theo mấy bác pro có nên dán lun bna2 phím cuẩ em nó hok vậy^^!Thanks

kiemvuongvn

mình thì chả dán gì, cái miếng dán theo máy có sẵn từ lúc mua giờ vẫn còn xài ok! :)

đang kiếm bộ 3 miếng đó mà ko có, đành kiếm miếng dán 3 lớp mà có 1 miếng cho màn hình thôi mà cũng chưa ra :(

dán keo nhìn xấu mà còn bị bong tróc càng ghê hơn, never >:)

garllado1703

Có ai giúp em k vậy? Thẻ nhớ của em bị sao rồi, mặc dù trên máy ghi đã dùng hết phân nữa nhưng lại k thấy dữ liệu đâu hết, em đã format thẻ 1 lần rồi, sau 2 ngày thì nó bị lại...có phải thẻ nhớ bị hư k vậy???:((

mình thì chả dán gì, cái miếng dán theo máy có sẵn từ lúc mua giờ vẫn còn xài ok! :)

đang kiếm bộ 3 miếng đó mà ko có, đành kiếm miếng dán 3 lớp mà có 1 miếng cho màn hình thôi mà cũng chưa ra :(

dán keo nhìn xấu mà còn bị bong tróc càng ghê hơn, never >:)

Miếng dán 3 lớp đó nên muare mà tìm, dán tận nhà 30K\shot:D
Máy ngon thì đầu tư hẳn miếng da của khacten.com đó, nhìn pro cực.
Dán cả 2 mặt da xịn tầm <3 loách

n82_black

Anh em cho em hỏi lại là. cái N82 black của em sao màn hình nó tối tối hơn loại n82 bạc em test thử cái n82 bạc thì thấy nó sáng quá trời vào setting chỉnh giảm hay tăng điều cũng vậy. Còn con n82 black của em thì nó chỉ max cũng ko sáng = . Với đèn bàn phím cũng hơi tối luôn ^^! . có Phải màn hình đã hack thì có chỉnh tăng giảm thì nó không tác dụng gì nó vẫn sáng ở mức cao nhất + với đèn bàn phím cũng sáng luôn phải ko các bác !!

Chỉnh sửa cuối:

kiemvuongvn

Miếng dán 3 lớp đó nên muare mà tìm, dán tận nhà 30K\shot:D
Máy ngon thì đầu tư hẳn miếng da của khacten.com đó, nhìn pro cực.
Dán cả 2 mặt da xịn tầm <3 loách

cho cái link nào bán ở TPHCM đi bro :D

zô mà hok bít kiếm chỗ nào :-??

dán da bên khacten thì mình biết lâu rồi, mà cũng ko thích lắm vì dán hết ko còn vẻ manly black nữa :(

mrhi

Ko cài được phần mềm cho N82

Sau khi format lại toàn bộ máy
Em cài lại phần mềm . Nhưng không cài được. Như DiVX rồi Core Player
( nó hiện lỗi là : Không cài đặt được ứng dụng được bảo vệ từ nhà cung cấp quản lí gì đó ............)
1 vài phần mềm nữa cũng thế .
Ai biết cho em ý kiến
Em xin cám ơn

lekhachuy3aa

CHo mình hỏi có bạn nào biết code up Fw V31 nào cho chất lượng tốt nhất không? Mình đang sài code tiếng Việt mà cảm giác chất lượng không tốt lắm. Âm thanh nghe nhạc hơi nhỏ.

taiphong

change code chỉ để có ngôn ngữ phù hợp với nhu cầu thôi bạn à. Còn phần mềm thì k khác nhau đâu

mrhi

Đen quá . Em mới up lên v3.0 h không hack được .
Ai biết cách chỉ em với

Status
Không mở trả lời sau này.