• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N82.

Status
Không mở trả lời sau này.

padydohv

Delete 2 file E/private/101ffc31 va 101ffca9 sau khi hack phone .hoac ket noi PC che do o dia chung

Chỉnh sửa cuối:

nmhoang2201

hix, tình hình là đêm wa bùn bùn ngồi chụp hình để test cái màn hình, chụp thấy có mấy điểm chết trên màn hình, máy em còn bảo hành ko biết nó có bảo hành cái vụ màn hình ko nhỉ

Kojiro

Super V.I.P
Hi! Mình thấy mấy bạn sao cứ quan tâm mấy cài gì đâu ko à, mình mua máy để làm gì, cá nhân mình là nghe, gọi, nhắn tin và test PM :) 1 chút điểm chết, 1 tí khan khác thì quan tâm làm chi cho mệt người, hỏi chưa chắc anh em biết mà trả lời.
Mình dùng N95 2 năm, chết mấy điểm cũng ko biết, ram bao nhiêu cũng ko quan tâm... :) Chỉ biết các chức năng mình cần vẫn tốt, chẳng cần quan tâm mấy cái khác chi cho mệt :D
Đàm luận vài ý kiến theo dòng của anh em!

nxhoang90

dán cái miếng inox đó chán lắm, em dán rùi gỡ ra bị tróc cái lớp xi camera, hix chán vãi. Ròi dán vào đèn bàn phím nó bị che ko thấy sáng nữa, tốt nhất là ko nên dán

hehehe pro mà , nhắn tin hok cần nhìn bàn phím ^^:))

TheJackal

hix!e chưa hack đc!!!cái ROMpatcher.sisx ko hỉu sao cài hoài hok đc...no báo requerid ji ji đó...làm tới đây hết bik đường

Darkera

bạn nên quét virus cả cái máy tính và thẻ nhớ. tốt nhất là format luôn thẻ nhớ. vì chỉ cần một thư mục bị lỗi hoặc một con virus trong thẻ thì bạn không refresh nhạc được.

k7rapper

màu bạc k xấu như bạn nghĩ đâu. Nhìn long lanh hơn black nhiều. Máy màu đen khi bị xước + bám bụi nhìn thô lắm, tuỳ theo sở thích mỗi người mà

TheJackal

thanks 3 bro!e đã format máy và format thẻ cuối cùng cũng đc hì hì...tuy là chép 10 bài vào nó báo chỉ add 1 bài nhưng kt thì đủ!hehe thui kệ còn đở hơn là hok add đc bài nào :D

kiemvuongvn

Nó có 2 màu chứ mấy bác.Bạc và đen mấy mà, lam gì có trắng.Bác up hình em coi thử

đây nè, vỏ màu trắng hình như ở đằng sau thôi! cũng có mấy bác xài mà hiếm lắm

Hi! Mình thấy mấy bạn sao cứ quan tâm mấy cài gì đâu ko à, mình mua máy để làm gì, cá nhân mình là nghe, gọi, nhắn tin và test PM :) 1 chút điểm chết, 1 tí khan khác thì quan tâm làm chi cho mệt người, hỏi chưa chắc anh em biết mà trả lời.
Mình dùng N95 2 năm, chết mấy điểm cũng ko biết, ram bao nhiêu cũng ko quan tâm... :) Chỉ biết các chức năng mình cần vẫn tốt, chẳng cần quan tâm mấy cái khác chi cho mệt :D

tùy mỗi người thôi bro à!

như bro thì rành về dt hay mò các pm, test, hack,... còn mấy người giống mình thì ko rành lắm nên chú ý cái khác, vì cưng nó wá nên thấy vài trục trặc nhỏ thì xót thôi :D

cuộc sống muôn màu đâu có gì theo 1 hướng của nó đâu =D>

nxhoang90

ai cũng muốn cái n82 của mình là 1 cỗ máy hoàn hảo ! Thấy bị lỗi dù chỉ chút ít thì cũng đau xót lắm chứ ^^

nmhoang2201

tất nhiên là quan tâm chức năng mới chọn máy này nhưng mà xài cũng giữ gìn mà thấy em nó có vẫn đề nên cũng tiếc chứ bro, mà cái vấn đề đó cũng wan trọng mà, cái đó liên wan đến màn hình chẳng may có việc gì thì toi

như bro thì rành về dt hay mò các pm, test, hack,... còn mấy người giống mình thì ko rành lắm nên chú ý cái khác, vì cưng nó wá nên thấy vài trục trặc nhỏ thì xót thôi :D

hehe đúng là bro hiểu ý mình nè
ai cũng muốn cái n82 của mình là 1 cỗ máy hoàn hảo ! Thấy bị lỗi dù chỉ chút ít thì cũng đau xót lắm chứ ^^

chính xác chính xác

manle

Màu trắng nhìn đẹp ghê, ko biết ở đâu có ta

nmhoang2201

Màu trắng chỉ có phía sau thôi ah!:O
đúng òi cái đó chỉ có mặt sau mới trắng vậy thôi, còn cái mặt trước vẫn là bạc titanium thôi àh, muốn có cái mặt sau đó ra Hùng Vương mua cái vỏ gắn vô là ok àh

zippi

đúng òi cái đó chỉ có mặt sau mới trắng vậy thôi, còn cái mặt trước vẫn là bạc titanium thôi àh, muốn có cái mặt sau đó ra Hùng Vương mua cái vỏ gắn vô là ok àh

hehe, chơi theo kiểu trước đen sau trắng đc ko nhỉ >:)

Darkera

được tất. vỏ mà, thay kiểu nào cũng được nhưng không biết trông nó như thế nào thôi :))

nokia6110

n82 sau khi up fw mới cứ vào nokia map lai bi treo

mong các pác giúp đỡ e với.con n82 của e sau khi up lên v31.0.016 thì e cảm thấy nó có vẻ chạy chậm hơn,khi vao nokia map luc thoát ra e vẫn thây nó vẫn báo kết nối GPRS mà lúc vào nó hỏi có kết nối ko thi e đã ấn ko roài nhưng vao menu để vào cái khác thi treo may luon.e đã format bằng lệnh 7370 nhưng vẫn ko ăn thua.mog các pác giup e:(

minh76100

em mới sắm n82 dùng bản đồ việtmaps bản c****** rồi nhưng vào chỗ chọn vị trí gps mới thì nó cứ báo là đường sư vạn hạnh.mặc dù em đã chọn quận hông bàng_hải phòng rồi.chăgr hiểu thế nào.và máy cứ báo kết nối blutooch.
ko biết báo song gps ở chỗ bnaof trên bản đồ vietmap.mong các anh đã xài qua n82 có kinh nghiệm chỉ giao

Status
Không mở trả lời sau này.