• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N82.

Status
Không mở trả lời sau này.

minh76100

anh em cho hỏi dùng bản đồ vietmap mình muốn chọn phương tiện đi lại như xe máy hoặc xe otoo thì vào phần nào vậy.mình lần mò mãi mà chưa ra

WinterMan

AE cho mình hỏi, thẻ nhớ của mình mà đã quên Pass rồi thì giờ xử lý sao, có cách nào khôi phục ko nhỉ :D ..

THXXX!

hoalang

Member
các bác cho em hỏi em để mấy đoạn video nhạy cảm của em với người yêu quay ở ổ E/video
em dung x_plore đặt chế độ ẩn mà vào ấn vào phím bộ sưu tập thì nó vẫn hiện lên có cách nào giấu ko .em lo quá chẳng lẽ xóa đi những giây phút để đời à

Đây nè bạn ơi: bạn vào phần rename đổi tên cái đuôi phim lai là được hà ,ví dụ đuôi phim là avi thì bạn đổi cho nó thành av hoặc a,i gì cũng được.Khi nào cần xem thì đổi lại như cũ là OK.Đổi tên cái đuôi phim xong rồi để chế độ ẩn thì mấy cái phần mềm ko thấy được nó đâu hehehe ,yên tâm ma để ,ko sợ gì hết;;):):)):D

anh em cho hỏi dùng bản đồ vietmap mình muốn chọn phương tiện đi lại như xe máy hoặc xe otoo thì vào phần nào vậy.mình lần mò mãi mà chưa ra

VietMap dùng trên ô tô có phần mềm và củ GPS riêng còn trên pda chỉ là đường chim đi xe máy hoặc đi bộ:))

minh76100

ko tức là mình muốn thử chọn phương tiện đi lại bằng ô tô để xem điểm xuất phát cuả mình máy có tự động chọn ra bến xe gần nhất ko?vì mình thấy nếu đặt vị trí từ 1 điểm A (nhà ở của mình) điểm đến là B ( nơi mình cần đến) mà mình chọn phương tiện đi lại bằng xe máy thì trên máy sắp xếp và đưa ra quãng đường gần nhất từ nhà mình đến điểm B.nhưng lại ko phải từ điểm xuất phát A mà máy lại chọn điểm xuất phát A là con đường ở gần nhà mình.thế lên mình đang tìm chỗ chọn phương tiện là ô tô để xem cái điểm xuất phát A đó có phải là bến xe gần nhà mình nhất ko

minh76100

sao mình cài hướng dãn đường bằng tiếng việt mà cứ thoát ra vào lại phần đó thì nó đã tư chuyển sang tiếng anh.bực quá.a e nào biết chỉ giáo giúp mình với.mấy hôm nay đang mải nghiên cứu cái này hay thật

skloda

tôi mới mua 1 N82 may mới mua về chưa cài đặt bất kì 1 trương trinh` nào cả. Vậy theo các bro thi tôi cần phải làm ji ngoài việc sạc pin đúng cách. tôi có cần cài đặt thêm ji ko. nếu có thì là ji va cài như nào. mong các bro chỉ giáo

nxhoang90

tôi mới mua 1 N82 may mới mua về chưa cài đặt bất kì 1 trương trinh` nào cả. Vậy theo các bro thi tôi cần phải làm ji ngoài việc sạc pin đúng cách. tôi có cần cài đặt thêm ji ko. nếu có thì là ji va cài như nào. mong các bro chỉ giáo
bước đầu : up FW ( kaka)
bước 2 : hack fone
bước 3 : N82 với HĐH S60v3 , có vô số ứng dụng hay ho dành cho bạn trong S60v3-Phan mem ung dung kakaka
bước 4 : cài game N-gage2.0

sao mình cài hướng dãn đường bằng tiếng việt mà cứ thoát ra vào lại phần đó thì nó đã tư chuyển sang tiếng anh.bực quá.a e nào biết chỉ giáo giúp mình với.mấy hôm nay đang mải nghiên cứu cái này hay thật
mÁy pác có TV không , nếu có thì nó sẽ tự hiển thị TV mùh

ko tức là mình muốn thử chọn phương tiện đi lại bằng ô tô để xem điểm xuất phát cuả mình máy có tự động chọn ra bến xe gần nhất ko?vì mình thấy nếu đặt vị trí từ 1 điểm A (nhà ở của mình) điểm đến là B ( nơi mình cần đến) mà mình chọn phương tiện đi lại bằng xe máy thì trên máy sắp xếp và đưa ra quãng đường gần nhất từ nhà mình đến điểm B.nhưng lại ko phải từ điểm xuất phát A mà máy lại chọn điểm xuất phát A là con đường ở gần nhà mình.thế lên mình đang tìm chỗ chọn phương tiện là ô tô để xem cái điểm xuất phát A đó có phải là bến xe gần nhà mình nhất ko
Viet Map bắt sóng GPS Chỗ pác đang đứng nha , vì vậy nó chỉ hiển thị chỗ pác đang đứng thui :D

elvish

Mấy bác cho em hỏi có phần mềm nào có thể chuyển các file khi chuyển bằng bluetooth vào bất cứ thư mục mình muốn ko?
Posted via Mobile Device

lekhachuy3aa

Mình cũng vừa cài không bị giống bạn. Bạn xem kĩ đã cài đúng đường dẫn chưa. File đó bị chép đè lên nha. Bạn xem coi chừng phải chép file đó vào đường dẫn là ổ C: thay vì ổ E đó. Bởi vì nếu bạn cài đặt ViệtMap vào phone thì phải chép vào c: thay vì E như hướng dẫn. Chúc bạn thành công.;;)

lekhachuy3aa

Không phải như vậy đâu du bạn chọn là phương tiện gì nó cũng hiện ở con đường gần nhà bạn nhất có trên bản đồ. Có thể là con đường trước nhà bạn nếu con đường có trên bản đồ VietMap. Nếu hẻm nhỏ quá coi chừng nó không có trên bản đồ.;;)

lekhachuy3aa

Bước đầu tiên là bạn: bấm *#0000# xem FW của bạn V bao nhiêu? có thể là V20,V30 hay V31. Không cần up vội mà hãy hack phone (tùy theo từng FW )luôn nha! Có hướng dẫn trên diên đàn đó bạn! Rồi hãy tự nghịch cài phần mềm trên diễn đàn rất nhiều đó! Cứ phá một thời gian đi máy mới mà. Rồi bạn sẽ biết mình cần phải làm gì tiếp. Chúc bạn có một con Phone không thể chê vào đâu được!;)

roboto

Cho em hỏi, em đang dùng chương trình Fring, mỗi lần khi em khởi động máy nó lại tự kích hoạt và đăng nhập lên mạng. Làm thế nào để cho nó không tự khởi động được, Các bác nào có kinh nghiệm chỉ giùm em với. :((

minh76100

anh em cho hỏi giờ mua riêng cái mặt trước của n82 nó có bán ko giá cả hàng công ty và hàng lô thế nào.em bị moc chìa kháo va vào làm nứt

Darkera

Cho em hỏi, em đang dùng chương trình Fring, mỗi lần khi em khởi động máy nó lại tự kích hoạt và đăng nhập lên mạng. Làm thế nào để cho nó không tự khởi động được, Các bác nào có kinh nghiệm chỉ giùm em với. :((

bạn đăng nhập vô fring. option-> preference. có phần auto start-up. bạn of nó đi.

Status
Không mở trả lời sau này.