• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N82.

Status
Không mở trả lời sau này.

hellmen

các bác cho em hỏi, FW của em là V 31.0.016, thấy có FW mới nên gắn cáp vào tính update. Ai dè, NSU nó cũng báo FW mới cũng chỉ là 31.0.016. Làm sao giờ các bác? Thanks

overkill

Member
mấy anh ơi cho em hỏi cấy N82 Silver của em nó hỗ trợ thẻ nhớ tối đa là nhiêu thế, tính mua cái thẻ nào lớn lớn tí :D

azkaban3000

mấy anh ơi cho em hỏi cấy N82 Silver của em nó hỗ trợ thẻ nhớ tối đa là nhiêu thế, tính mua cái thẻ nào lớn lớn tí :D

Cái này mình thấy còn chưa chắc lắm, nhiều trang web nổi tiếng chuyên về dtdd ghi là support 8GB, trang forum.nokia.com lại ghi chỉ support 4GB. Nhưng theo kinh nghiệm nhiều người dùng thì bạn cắm thẻ 8GB cũng kô sao :D

khoanguyen2512

Em mới đổi từ N95 sang N82 nhưng thấy mắt cảm biến của con N82 này ko nhay = N95 thì phải, dùng autorotate có sẵn của FW (ver 30) thì ko có tác dụng, dùng các soft có hỗ trợ Accelerometer thì ko được nuột như N95 !

overkill

Member
Cái này mình thấy còn chưa chắc lắm, nhiều trang web nổi tiếng chuyên về dtdd ghi là support 8GB, trang forum.nokia.com lại ghi chỉ support 4GB. Nhưng theo kinh nghiệm nhiều người dùng thì bạn cắm thẻ 8GB cũng kô sao :D
thế đã có ai xài đc thẻ 8GB chưa, em mua gắn vào khỏi mất công mua N95 8GB mắc tiền hơn :D

largo_kent

Thẻ micro SD thường thì là 4Gb còn thẻ micro SDHC thì là 8Gb, nhưng lắp 16Gb vẫn chạy ngon lành :p. Bác cứ lắp thẻ vào thử, chạy ngon đc thì lấy thôi!

anhtuan80hn

cho mình hỏi : chương trình Quicksheet trên n95 bữa nay không cho sửa được văn bản, chỉ cho xem, nó bắt nâng cấp gì đó. :-?
Sao lại xảy ra cái này vậy mấy pác ?

benoi

mình mới mua n82black hàng XT,có TV mà không bít cài ứng dụng cho máy.mình tải thêm .sis về chép vào thẻ nhưng máy ko hiểu.máy mình giờ trống trơn không có ứng dụng gì hết chán wá.mấy bạn giúp mình với! thanks nhìu!

benoi

số IMEI của máy mình:355240212777679.mình ko bít máy mình sản xuất ở đâu nữa,mấy bạn chỉ mình cách kiểm tra lun nha!

lekhachuy3aa

mình mới mua n82black hàng XT,có TV mà không bít cài ứng dụng cho máy.mình tải thêm .sis về chép vào thẻ nhưng máy ko hiểu.máy mình giờ trống trơn không có ứng dụng gì hết chán wá.mấy bạn giúp mình với! thanks nhìu!

Chắc máy bạn chưa Hack nên không cài được ứng dụng đọc Bài chỉ cách Hạck đi là sẽ cài được thôi bạn ah.8-|

số IMEI của máy mình:355240212777679.mình ko bít máy mình sản xuất ở đâu nữa,mấy bạn chỉ mình cách kiểm tra lun nha!

Bạn vào trang này để tra nguồn gốc máy nhé!http://nmobile.vn/site/index.php?option=com_products&task=imei&Itemid=56

leminh1988

có ai biết lỗi cắm cáp vào mà máy báo là do ko thể tắt ứng dụng và ko thể kết nối cáp với máy chế độ truyền dữ liệu ko

Kojiro

Super V.I.P
có ai biết lỗi cắm cáp vào mà máy báo là do ko thể tắt ứng dụng và ko thể kết nối cáp với máy chế độ truyền dữ liệu ko

Lỗi này do máy bạn đang có PM chạy ngầm, hoặc lưu tin trên thẻ, nói chung là thẻ bạn đang được máy sử dụng nên o dùng được chế độ đó.

Status
Không mở trả lời sau này.