• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N82.

Status
Không mở trả lời sau này.

azkaban3000

Vỏ N82 hiếm lắm, giá cũng cao, hình như vỏ zin tầm 1tr liền :-s tiền mua vỏ zin thà bạn đổi máy mới còn hơn, càng để lâu càng mất giá, với cả nghe nói thay vỏ xong thì phím bấy sẽ khó khăn với cả không nhạy như trước

thiensu16

Mấy pro ơi cho mình hỏi.Con n82 cua minh lâu lâu tự nhiên rétart lại,mới đây thi màn hình tự nhien đen thui và ko nhấn được j,phải thao pin ra luon đó.Ko hỉu sao mong các bạn giúp đỡ nha.Cám ơn rất nhiều

phuong98a

có bác nào có phần mềm nghe nhạc nào tốt hơn phần mềm mặc định của máy ko. Tiếng bass của N82 yếu quá ( nghe tai nghe sony HPM/60/J )

minju

có ai biết cách ẩn đi cái chữ C trên đầu các ứng dụng đang chạy ngầm không vậy, nhiều lúc nhìn khó chịu quá, có mấy phầm mềm bí mật mà dùng cứ hiện lên như thế thì chán chết

trunganh0412

Cho to hoi,pin N82 con co the dung loai pin ma~ nao ngoai pin dj theo may k?To dang dinh mua 1cai,nhung pin chjh hang nay laj hoj yeu.Va mjh co the mua o dia chj nao o Ha Noj.
Posted via Mobile Device

thiensu16

hic hic hỏi cái vụ rétart ko ai tra lời.Thui cho mình hỏi bi h dán keo n82 black sao dây a e,so bị trầy quá.Hom bữa con nhỏ dán keo nó dể mieng leo lên camera lun,luc go ra run thấy mồ à.Ai bit chỉ dùm nha:((

minju

hic hic hỏi cái vụ rétart ko ai tra lời.Thui cho mình hỏi bi h dán keo n82 black sao dây a e,so bị trầy quá.Hom bữa con nhỏ dán keo nó dể mieng leo lên camera lun,luc go ra run thấy mồ à.Ai bit chỉ dùm nha:((

Bạn fomat lại máy xem, chắc lỗi phần mềm rùi:-?

trunganh0412

K co ai o day bjet gj ve pin cua N82 sao.Cho to hoj ngoaj pjn dj kem theo may thj con dug dc loaj pjn nao nua vay?
Posted via Mobile Device

dán điện thoại cũng đơn giản thôi, Bản thân mình cũng tự dán cho em N82 nè
tự dán mình cám thấy đẹo hon ngoài đường nhiều vì ngoài ngta làm ẩu wa có khi lấy dao lam lạm hết sơn đấy !còn về Pin bạn cứ mua 1 cục sjc thái cũng dc chỗ mình 150k 1 cục dùng tương đương với pin gốc đó 7/10

nhân tiện đây mình cũng muốn hỏi luôn . mình hay nghich máy cài phần mềm rồi lại tháo cứ như thế nhiều lần có ảnh hưởng gì đến máy ko? và 4mat = lệnh *#7370# nhiều lần có hại gì đến máy không?

TraiNgheoHn

nhân tiện đây mình cũng muốn hỏi luôn . mình hay nghich máy cài phần mềm rồi lại tháo cứ như thế nhiều lần có ảnh hưởng gì đến máy ko? và 4mat = lệnh *#7370# nhiều lần có hại gì đến máy không?

4mat nhiều quá cũng gây lỗi đấy bạn ạ,hạn chế được là tốt nhất

binht611

dán điện thoại cũng đơn giản thôi, Bản thân mình cũng tự dán cho em N82 nè
tự dán mình cám thấy đẹo hon ngoài đường nhiều vì ngoài ngta làm ẩu wa có khi lấy dao lam lạm hết sơn đấy !còn về Pin bạn cứ mua 1 cục sjc thái cũng dc chỗ mình 150k 1 cục dùng tương đương với pin gốc đó 7/10

Ban o cho nao vay. Cho minh dia chi di.

Posted via Mobile Device

trunganh0412

Ban cho to ma~ cua pin day la gj vay?The k co loai pin nao cua Nokia ma thay duoc a?Ma pin gj re vay.Dung co dc lau k?Co nhanh faj sac lai k vay.To can loaj nao tot that su co
Posted via Mobile Device

Status
Không mở trả lời sau này.