• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N82.

Status
Không mở trả lời sau này.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Nhiều khả năng là bị lỗi màn hình rồi. Chắc phải ra CARE chẩn bịnh thôi.

xxiv0509

Không biết có ai bị hiện tượng này chưa
Em mua N82 Black cũ, đang xài bình thường, tự nhiên bây giờ gọi ĐT đi loa trong có khi nghe tiếng có khi lại không. Mỗi lần kô nghe tiếng thì tắt cuộc gọi. Bấm 901 là loa trong lại nghe bình thường. Không biết là do máy hay sim???
làm sao lấy lại Lockcode đc hả mấy anh?Em mò hoài chẳng ra
Cho e hỏi FW 3.0 của N82 hack đc chưa
Mấy pro giúp e với

phuong98a

Máy mình thì mình ko dán gì luôn.Chỉ gián miếng bảo vệ màn hình mua ở thế giới di động 80k thế là xong.Theo mình ko nên dán keo hết máy làm gì.Nó sẽ làm xấu máy và sẽ bị sướt vì bị dao lam rạch vào.

mình mua ở ngoài miếng dán màn hình có 35k thôi

subala

Hỏi về Hack N82

:((Con N82 của mình nhờ người hack rồi nhưng bị virut mình fomat thẻ nhớ không biết có hack lại được không nữa, nhờ các bạn chỉ giáo, nếu hack lại được thì vào xem cách hack chỗ nào vậy?

Chỉnh sửa cuối:

LeMyChinh

hack được chứ sao ko.tốt nhất bạn nhờ ai hack rùi thì jo` lại nhờ thôi=))
ko thì wa đây:http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=45447
or đây :http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=25371
mà tự tìm hiểu vậy.nhớ đọc thêm bài của các mem đi trước để có thêm KN nhá
chúc bạn thành công=D>
PS: lần sau đừng post bài kỉu này nhé bị del thì lại kiu.có thắc mắc thì vào thảo luận N82 hỏi nhé.....
công việc còn lại đành nhờ mod thui:D

subala

U,Lần sau không vây nữa nhưng sao mình cài x-plore vào mà không được, toàn báo lỗi cập nhật thôi a.Thằng em mình nó hack cho mình nhưng giờ nó ra nước ngoài rùi hix hix đợi nó phải đến hè nó mới về.

xxiv0509

Không biết có ai bị hiện tượng này chưa
Em mua N82 Black cũ, đang xài bình thường, tự nhiên bây giờ gọi ĐT đi loa trong có khi nghe tiếng có khi lại không. Mỗi lần kô nghe tiếng thì tắt cuộc gọi. Bấm 901 là loa trong lại nghe bình thường. Không biết là do máy hay sim???
làm sao lấy lại Lockcode đc hả mấy anh?Em mò hoài chẳng ra
Cho e hỏi FW 3.0 của N82 hack đc chưa
Mấy pro giúp e với

Không ai giúp dùm em với...e đang rầu với con N82 này nè!!!

azkaban3000

Máy mình thì mình ko dán gì luôn.Chỉ gián miếng bảo vệ màn hình mua ở thế giới di động 80k thế là xong.Theo mình ko nên dán keo hết máy làm gì.Nó sẽ làm xấu máy và sẽ bị sướt vì bị dao lam rạch vào.

Bác bị mua đắt rồi :)) mình ra đấy mua lúc đầu bọn nó bảo 80k, xong nó bảo nếu dt đã mua ở TGDD thì giảm 50% chỉ còn 40k, thế là mình bảo luôn là cũng mua ở TGDD nhưng mua ở chỗ khác, quên mang theo hóa đơn thế mà nó cũng giảm cho =)) Cái tấm dán này ở ngoài cũng chỉ 35-40k thôi :-s

fansex

Có bác nào bít cái dây phone của n81 cắm vào n82 có bấm dc mấy cái nút trên đó hem??^^! và bây h mún mua cái tai phone của n81 mà xịn xịn thì mua ở đâu(đừng chỉ em vô Nokia care=>mắc lắm)

mackigiai

em cũng bị vậy nè cso vài chấm mở màn hình đen thấy nó trắng lên vài chấm nhỏ thui hà.hum bữa cso 1 chấm nhấp nháy liên tục nữa ko bik bị gì

BuuPhucCT

Well-Known Member
em cũng bị vậy nè cso vài chấm mở màn hình đen thấy nó trắng lên vài chấm nhỏ thui hà.hum bữa cso 1 chấm nhấp nháy liên tục nữa ko bik bị gì

Nó là điểm chết chứ còn gì nữa. Hôm trước mình xài e 63 khi xài soft chuyển sang màn hình đen hoàn toàn thì thấy mấy chấm trắng. Nhưng nó nhỉ xíu nên cũng không đáng ngại lắm.

taiphong

Có bác nào bít cái dây phone của n81 cắm vào n82 có bấm dc mấy cái nút trên đó hem??^^! và bây h mún mua cái tai phone của n81 mà xịn xịn thì mua ở đâu(đừng chỉ em vô Nokia care=>mắc lắm)

cắm tai N81 vào N82 dùng bt, N95 cũng ok

manle

Vẫn chỉnh được các nút ấn trên dây phone của N81 bình thường bạn ạ.Mình vẫn đang dùng đây.Lúc trước mình dùng N81 xong bán đi đổi N82 nhưng giữ lại dây phone N81.Hehe.Dùng đã thật.tới, lui, dừng và chơi nhạc trên N82 rất tốt ko cần phải có những phím chơi nhạc chuyên dụng như N81

habaolinh

Super V.I.P
Các chấm này nếu bị va đập hay dùng 1 times dài sẽ lan rộng ra, các bạn nên để khi nào lan rộng ra hẵng thay màn mới kẻo lãng phí tiền của...

vuvantuan59

Đến nhà mình bán cho không thích dùng tai nghe !Posted via Mobile Device

phuong98a

Mua ở đâu mà rẽ thế bạn.Chỉ mình mua với.Mình ở Đà Nẵng

mình mua ở ngoài chợ nhà xanh ở cầu giấy HN nói chung khi mua phải mặc cả bạn à. Miếng dán i như của thế giới di động luôn

manle

Zậy chắc mình phãi ra chợ Cồn mua quá.Công nhận miếng dán đấy bền thật.Dán lau rồi mà vẫn sáng như thường

minchoulee

chắc ko fải là do dead pixel đâu, nếu bị dead pixel thì chỗ đó sẽ ko có màu,chứ ko fải màu đen
có mấy màu lận bác ơi. :-?? đen , đỏ, vàng.. mà hình như sau mấy ngày nó chuyển dần sang đỏ hết và có vẻ ngày nhiều hơn:((

Status
Không mở trả lời sau này.