• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N82.

Status
Không mở trả lời sau này.

MinhThang

Manager
Cho em hỏi : nếu ta cài đặt chế độ lưu tin nhắn vào thẻ , mỗi khi nhắn tin , tốc độ tin sẽ đi nhanh hơn hay châm hơn so với lưu tin nhắn vào bộ nhớ máy ...

Tin nhắn chon lưu trên thẻ nhớ sẽ bị chậm hơn thấy rõ, so với trên máy đấy bạn, mình đã có lần thấy tại sao khi vào tin nhắn chậm, kiểm tra lại thấy lưu tin trên thẻ, chọn lại hết chậm.:D

steviehua

anh em giup voi

sao cái N82(v31.0.016) đó tới giờ xài ok . Nhưng Thời Gian Gần Đây Mỗi Khi Bật Bluetooths xong Gửi file nhạc hay từ máy khác gử sang thì nó đứng máy cứng ngắt luôn em da chay lại phần mềm oy cung vẫn vậy ah!!! Giúp em với:(:)(:)(:)(:)((

Kojiro

Super V.I.P
sao cái N82(v31.0.016) đó tới giờ xài ok . Nhưng Thời Gian Gần Đây Mỗi Khi Bật Bluetooths xong Gửi file nhạc hay từ máy khác gử sang thì nó đứng máy cứng ngắt luôn em da chay lại phần mềm oy cung vẫn vậy ah!!! Giúp em với:(:)(:)(:)(:)((

Bộ nhớ máy bạn còn đủ chứa file nhận ko? Thử chuyển lưu vào thẻ rồi gửi lại xem sao.

fansex

Có bác nào tham gia chương trình này hok vậy??
Mã:
http://www.nokia.com.vn/mac-dinh/onlinedangcap

vuvantuan59

lên dd thấy máy nào cũng có FW Mới mà bàn luận nhìn máy mà tủi thân !
Bọn Nokia ác thật !
Posted via Mobile Device

trunganh0412

firmware ổn định rồi thì họ không nâng cấp thêm nữa đâu.Mà N82 đã ra lâu rồi nên họ bỏ rơi là phải,đưng kêu nữa

beo123456

Cảm ơn các bác đã chia sẻ, 1 tuần nay máy chưa có hiện tượng gì lạ rồi, đúng là tin mừng cho em. Bây giờ mà em muốn đổi thì cũng khó vì có 1 lần để máy trong túi sách bạn gái, lúc lấy ra có 1 vết xước nhỏ ở vùng gần màn hình, nếu nhìn kỹ là nhận ra, thế thì làm gì có chỗ nào chấp nhận 1 đổi 1 cho em. Sống chung với lũ quen rồi, cảm thấy không thể xa n82 ngay được, tình cảm còn nhiều lắm >:)

Những lỗi này của bác là những lỗi cơ bản nhất rồi đấy, trên thế giới người ta cũng kêu tùm lum về cái kiểu thỉnh thoảng lại chậm như sên (bệnh sluggish) của n82, dù cho máy có bộ xử lý rất mạnh. Lỗi nhận cuộc gọi chập chờn rồi mất tín hiệu của bác cũng hao hao như em đó, trên mấy forum thì bảo là lỗi của firmware 11.0.56, hình như lên 20.0.56 hình như vẫn còn bị.

@orbit: sao bác xem IMEI thôi mà sao nó hiện ra nhiều thông tin quá vậy, đúng là máy của Anh quốc :D
e chả hiểu các bác dùng sao nữa chứ e dùng 2 tháng nay roi có đúng 1 lỗi duy nhất là 1 lần e đặt chuông báo thức rồi bỗng dưng có người goi j đến đúng luk chuông báo thưc đổ thế là bị rung liên tục tháo pin va ngon lành từ đấy đến h`
PS bác nào bít khắc phục lỗi này giúp em với thank so muck :X:X:X

curoa

làm thế nào để dow các pm về máy đc vậy mình dow qua wifi máy nó tòan báo la` ko hỗ trợ thôi?

Auto

làm thế nào để dow các pm về máy đc vậy mình dow qua wifi máy nó tòan báo la` ko hỗ trợ thôi?
Dùng pm hỗ trợ download nhé.
Opera mini or ucweb!
Posted via Mobile Device

fenonchen

Mọi người có biết phần mềm khóa và không cho cài đặt phầm mềm khác không? Cám ơn.

manle

Chính xác là advanced device lock.Nó đã được việt hóa trong topic những phần mềm việt hóa đó bạn.Vào đó mà dowl

Status
Không mở trả lời sau này.