• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N86

viplexus

cái N85 xoay như vậy do cái theme N-Series 1,2,3,4 trong mục Themes ấy.Bác mà chuyển sang cái theme Haze trong đó thì cái hiệu ứng xoay chả khác gì N86 luôn.Mà nói cho cùng cái hiệu ứng xoay này có gì đặc biệt đâu mà đến nỗi cần thế vậy.Chứ còn việc gì em phải xem trên Youtube,máy chả dùng thật rồi,xem video để hồi tưởng lại nhừng chiếc máy mình dùng lai à.>:).N86 có rất nhiều cái hay hơn cái N85 đấy Bác ạ.Chính vì ngán cái N85 nên em mới bán để mua em N86 này.:D

Chài vây ah? E cu tuog theme nào cung xoay dep nthe.vay e quyet dinh mua 86 vây.nhung e vân kêt xoay nhu 85.k biet 86 có làm dc k?hux
[]Posted via Mobile Device[/i]c

kuku001

Loa ngoài có nghe tốt bằng N95 8G không bác?
Nói chung là cũng bình thường Bác ạ.Tiếng nghe trong không rè đâu.
Chài vây ah? E cu tuog theme nào cung xoay dep nthe.vay e quyet dinh mua 86 vây.nhung e vân kêt xoay nhu 85.k biet 86 có làm dc k?hux
[]Posted via Mobile Device[/i]c

Ngày xưa em mua N85 cũng vì cái hiệu ứng theme và cái kiểu dáng đẹp mê hồn của nó.Nhưng nếu Bác đã định mua N86 thì mua đi,đáng đồn tiền bỏ ra lắm.Chứ N85 đẹp vậy thôi,dùng lâu ngày chán lắm.Nếu Bác vẫn muốn mua N85 mà tơ tưởng em N86 thì làm luôn cả 2 em cho nó Przo.:))

huongtocem

Có ai so sánh N86 với N95 - 8Gb không? trừ cái camera thì N86 có gì nhỉnh hơn, bằng và không bằng N95-8Gb ko? Mong anh em chỉ giáo?

viplexus

Ngày xưa em mua N85 cũng vì cái hiệu ứng theme và cái kiểu dáng đẹp mê hồn của nó.Nhưng nếu Bác đã định mua N86 thì mua đi,đáng đồn tiền bỏ ra lắm.Chứ N85 đẹp vậy thôi,dùng lâu ngày chán lắm.Nếu Bác vẫn muốn mua N85 mà tơ tưởng em N86 thì làm luôn cả 2 em cho nó Przo.:))[/QUOTE]

Chán ở đây là ntn hả bác? N85 máy đẹp cấu hình cũng tốt mà.Loa nghe nhạc thì e chưa rõ nhưng thằng bạn dùng rồi kêu là phần nhạc ko tự chỉnh bass cho mình đúng ko?N85 dùng 1 tg thì có lỗi j ko bác? Bác chỉ giáo rõ cho e để biết mà e mua 85 or 86.Nhưng e phải công nhận N85 đẹp hơn N86 rất nhiều!

kuku001

Ngày xưa em mua N85 cũng vì cái hiệu ứng theme và cái kiểu dáng đẹp mê hồn của nó.Nhưng nếu Bác đã định mua N86 thì mua đi,đáng đồn tiền bỏ ra lắm.Chứ N85 đẹp vậy thôi,dùng lâu ngày chán lắm.Nếu Bác vẫn muốn mua N85 mà tơ tưởng em N86 thì làm luôn cả 2 em cho nó Przo.:))

Chán ở đây là ntn hả bác? N85 máy đẹp cấu hình cũng tốt mà.Loa nghe nhạc thì e chưa rõ nhưng thằng bạn dùng rồi kêu là phần nhạc ko tự chỉnh bass cho mình đúng ko?N85 dùng 1 tg thì có lỗi j ko bác? Bác chỉ giáo rõ cho e để biết mà e mua 85 or 86.Nhưng e phải công nhận N85 đẹp hơn N86 rất nhiều![/QUOTE]

Em nói ở đây sợ loãng cái chủ đề N86 lắm.Bác add nick Mr.50VND đi,em sẽ nói tất tần tật về cái N85 này.:D

nguyenpa

Super V.I.P
Có ai so sánh N86 với N95 - 8Gb không? trừ cái camera thì N86 có gì nhỉnh hơn, bằng và không bằng N95-8Gb ko? Mong anh em chỉ giáo?

N95 8gb không có gì bằng :D

Kiểu dáng -> dòng N không ai qua N85

Tốc độ N85 -> chậm, lướt web ì ạch, nghe nhạc -> nhỏ trep không.

Hệ điều hành -> hay bị reset máy nếu hoạt động nhanh, phím bấm khó :D

Nê1u cho mình lựa chọn -> N85 hơn N95 8gb

lekhachuy3aa

N95 8gb không có gì bằng :D

Kiểu dáng -> dòng N không ai qua N85

Tốc độ N85 -> chậm, lướt web ì ạch, nghe nhạc -> nhỏ trep không.

Hệ điều hành -> hay bị reset máy nếu hoạt động nhanh, phím bấm khó :D

Nê1u cho mình lựa chọn -> N85 hơn N95 8gb

NGười ta muốn so sánh N86 và N95-8G mà bạn.;;)

Kojiro

Super V.I.P
Thấy các bạn bàn nhiều mà cái quan trọng nhất ko thấy ai đề cập: N86 có hack được ko vậy các bạn :D

viplexus

Em vừa ra FPT vác kon N85 về rồi.N86 tuy cấu hình chụp ảnh hơn N85 nhưng N85 đẹp hơn rất nhiều.N85 hack theo cách nào vậy các bác?HelloOx hay installsever?? MOng các bác chỉ giáo.E ghét xin file cer lắm hic...

kuku001

Em vừa ra FPT vác kon N85 về rồi.N86 tuy cấu hình chụp ảnh hơn N85 nhưng N85 đẹp hơn rất nhiều.N85 hack theo cách nào vậy các bác?HelloOx hay installsever?? MOng các bác chỉ giáo.E ghét xin file cer lắm hic...

Hack bằng HelloOX ấy Bác ạ.Tiếc quá,Bác không mua N86.Chắc không cưỡng nổi cái vẻ đẹp của con N85 roài.!:))

viplexus

Hack bằng HelloOX ấy Bác ạ.Tiếc quá,Bác không mua N86.Chắc không cưỡng nổi cái vẻ đẹp của con N85 roài.!:))
Em thì tay cầm con 86.Vợ thì cứ khư khư ôm con 86.E cũng kết 86 quá mà V nó ko đồng ý cứ bắt e mua N85.Hic e thực sự tiếc rằng N85 nghe nhạc quá tệ.Ko có tress.Dù sao cũng mua rồi và e công nhận N85 rất đẹp.Thôi e hack phone cái đã.Cám ơn bác đã chỉ giáo hack=Hello ^^!

kuku001

Em thì tay cầm con 86.Vợ thì cứ khư khư ôm con 86.E cũng kết 86 quá mà V nó ko đồng ý cứ bắt e mua N85.Hic e thực sự tiếc rằng N85 nghe nhạc quá tệ.Ko có tress.Dù sao cũng mua rồi và e công nhận N85 rất đẹp.Thôi e hack phone cái đã.Cám ơn bác đã chỉ giáo hack=Hello ^^!

Vợ em mà như vợ Bác thì em bỏ vợ ở lại đấy luôn,thích ôm bao nhiêu tùy thích.Còn em vác con N86 về dùng cho đã =)).

viplexus

Vỡ mồm bác ơi e hack theo Hello mà ko được.E ko biết Sign Hello để cài.Hicc bác giúp e được ko?Mày mò từ trưa mà mãi h chưa hack được nản quá

kuku001

Vỡ mồm bác ơi e hack theo Hello mà ko được.E ko biết Sign Hello để cài.Hicc bác giúp e được ko?Mày mò từ trưa mà mãi h chưa hack được nản quá

Phải sign cái file HelloOX và Mapdrive sau đó mới hack Bác ạ.