• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N86

whatislove89

bạn thử khi cắm cap vào thì chọn nó dòng "chuyển dữ liệu " ấy :D hok sạc pin + không chuyển qua theme mặc định khi dùng ổ đỉa chung :D chúc vui:Dthankl
sẵng đây cho mình hỏi luôn,sao mình cài SmartSettings thì vào tin nhằn soạn tin không được,không viết được chử nào,bạn nào biết giú mình

chuẩn chuẩn ....bạn jong mình,ưng cái smart setting quá mà nó bị hiện tượng k nhận bàn fim ròi,hic
mất đi 1 fmem hay,nhất là cách mở khóa riêng,mình ưng nhất cái này,ai bít cách khắc fuc k

à,cho mình hỏi thêm là,sao máy mới mua mà đã có 6 hay 7 cái video trong ổ E/Video nhỉ (broken social..., surfing-extreme...,
mình chỉ sợ nó bán cho mình máy cũ qua tay rồi thôi,hic,hi vọng tại nhà sxuat khuyến mại mấy video đó từ lúc mới sản xuất hì

Chỉnh sửa cuối:

hoangtuchuot

Diều chên thì minfh ko dõ. Vì mình ko dùng cái dó. Nhưng việc co vài cái video trong ổ e la chuyện bình thường thôi. Ko vấn dề gì dâu

ninhhot

Đúng đó b.ở đây nhiều người mua N86 tất cả đều có video như bạn nói.trước đây m mua N85 cũng có tới 10 đoạn video ý

whatislove89

Đúng đó b.ở đây nhiều người mua N86 tất cả đều có video như bạn nói.trước đây m mua N85 cũng có tới 10 đoạn video ý

thank bạn mới mua nên lạ lẫm,hì
Và cũng đang bực vụ Xplore: đặt pass cho nó,mà lúc vào nhập kí tự nó k hiện dấu * mà hiện luôn kí tự,hic,vậy lúc nhập ai nhìn thấy thì còn pass làm j

Chỉnh sửa cuối:

hoangtuchuot

Bạn ơi pass chỉ la cái co cho ha oai thôi tthực da ko càn xplore thì vẫn dánh cắp dược dữ liệu mà. Diện thoại mà chứ .dâu co phải máy tính.cái nào cũng vậy ma. Phải hiện ký tụ dòi mới co dấu *chứ

bebibo_br

- mình hỏi nều up FW N86 lên V20 thì mình vẫn dùng hello OX2.0 để hack được không?
- Up FW N86 bằng đĩa kèm theo máy được không?

myhang79

mình mua đthoai ở so8mobile 88 nguyễn thái học,nhưng
t1: sao mở lắp sau ra trả nhìn thấy cái tem nào dán vào chân ốc nhỉ?
t2: có fai N86 để theme "Nokia Nseries Indigo" khi vào 1 số mục nó có sọc kẻ ngang màn hình k? hic,chuyển theme khác hình như k bị
có ai mua máy mới ở cửa hàng nào tin tưởng mà cũng như mình k,hi vọng máy mơi nào cũng vậy hehe
hì,mình sợ cho mình máy cũ thì bỏ mợ

Ốc của mình cũng không tem luôn. Và cái theme Indigo cũng thỉnh thoảng bị sọc. Mua ở Viễn Thông A

maseco

Member
Chán em n86 này wá rùi . Nhanh hết pin kinh ,lướt web khoảng 4h = opera mini là phải kím cục sạc rùi .

z01222282682

Chán em n86 này wá rùi . Nhanh hết pin kinh ,lướt web khoảng 4h = opera mini là phải kím cục sạc rùi .

acc,đúng rồi,lướt web ăn pin dữ lắm,chứ mình xem phim 5h liền có tốn pin đâu :)

AndyCuong

Supper Moderators

thường máy nào cũng vậy bạn ơi , lướt web * điện thoại là hao pin lắm.

maseco

Member
thường máy nào cũng vậy bạn ơi , lướt web * điện thoại là hao pin lắm.
nhưng vẫn hơi thất vọng vì vẫn dùng với mức như vậy call + lướt web mà N81-8gb 2 ngày xạc 1 lần mà em N86 1 ngày xạc 1 lần vẫn ko đủ xài , mà lại xài it hơn N81 1 chút

dongdieu

Pin n81 có 1070mha thôi n86 chắc phải hơn chứ.N86 nhiều chức năng hơn chắc tốn pin nhiều hơn.

maseco

Member
Pin n81 có 1070mha thôi n86 chắc phải hơn chứ.N86 nhiều chức năng hơn chắc tốn pin nhiều hơn.
pin N81-8gb là 1050mA , còn N86 là 1200mA và màn hình rộng hơn 0,2inch +chụp ảnh 8 mp thui vậy san mà thua N81 nhìu vậy

doanbac

Có ai biết cách làm tăng độ rung của N86 lên ko nhỉ? Mình để chế độ rung, nhiều khi có cuộc gọi đến mà không biết!

ninhhot

Có ai biết cách làm tăng độ rung của N86 lên ko nhỉ? Mình để chế độ rung, nhiều khi có cuộc gọi đến mà không biết!

M nghĩ là k có cách nào đâu b vì mặc định của máy nó chỉ dc thế thôi àh.

z01222282682

Mình thấy em N86 này rung yếu quá, kém xa các điện thoại khác.

máy bạn sao chứ mình chạy xe,để cái N86 trong túi da,bỏ vào túi mà vẩn biết cuộc gọi đến mà :D

có ai bị trường hợp này chưa? lưu sdt vào SIM ,trong danh bạ hiển thị đầy đủ tên tuổi nhưng khi cuộc gọi đến thì nó không hiện tên lên,chỉ hiện SDT thôi,vào danh bạ coi thử thì nó vẫn còn ... có ai trị bệnh này dc không :D thank

ai cho mình biết file MobileHotdog_sisseacher.dat là gì không? tự nhiên có trong dt mình ah

Chỉnh sửa cuối: