• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N86

z01222282682

ống kính camera của mình trầy từa lưa hết,nokia cảe o bảo hành cho mình,giờ sao các bạn,huhuhu

èo,trong giấy bảo hành có ghi là không bảo hành trầy xức mà bạn (!fs)chỉ bảo hành lỗi phần mềm và phần cứng thôi ah2 :D

thanha1969

Có ai biết cách dùng full các games N-Gage không, làm ơn chỉ giùm với!
Theo mình nên mua key đi, 100K được 3 key, chắc cũng chỉ thích vài trò thôi, chơi vô tư. Crack mệt lắm. Máy 7 - 8 triệu còn mua được, game có 1 - vài trăm ngàn có đáng gì!

doanbac

Theo mình nên mua key đi, 100K được 3 key, chắc cũng chỉ thích vài trò thôi, chơi vô tư. Crack mệt lắm. Máy 7 - 8 triệu còn mua được, game có 1 - vài trăm ngàn có đáng gì!

:D! Hiện tại mình ko ở Việt Nam bạn à! Ở đây mỗi game mua hết khoảng trên 10$. Với lại muốn tìm hiểu cách crack các game N-gage.

gocmobile

Bo ka buoi sang de xem y kien cua cac pan cha la mjnh kung djnh mua n86 nhung xem ra co kha nhjeu bat cap nhung van ket em no neu sau dot thj dh nay xong neu chjeu n8 ve vjet nam ma gja vuot wa 6ve thj mjnh se van mua e n86 nay

0919571983

em mới lấy 1 cây n86,máy còn bảo hành khoẳng 1 năm thì phải,fw 30.009,gần đến wc nên hơi kẹt,bác nào thích pm,giá 7t5,x.plore bản quyền,up date thoải con gà mái =))

npntrien

Chỗ nào bán thế bác, chỉ cho em với.

anhtang

Tình hình là,vừa up xong em n86 từ v21 len v30,nhìn sơ qua,chưa có gì gọi là mới cả,lúc xoay màn hình vẩn bi cắt(phát hiện đầu tiên)...

ninhhot

Tình hình là,vừa up xong em n86 từ v21 len v30,nhìn sơ qua,chưa có gì gọi là mới cả,lúc xoay màn hình vẩn bi cắt(phát hiện đầu tiên)...

Cái lỗi quay màn hình thì ở v20 cũng đã fixl dc nhưng nếu on hiệu ứng theme thì vẫn bị.ở fư này chắc cũng thế a thử off hiệu ứng theme xem sao.

anhtang

Được rồi bạn àh.công nhận sau khi of hiệu ứng them thì hết bị cắt hình ngay.thanks

anhtang

Có ai biết lấy lại sóng 3,5G không.máy thằng bạn mình mọi hôm vào mạng bình thường (có 3,5G)nhưng sao giờ nó giở chứng chỉ có sóng 3G.

kembin

nhưng khi đổi sim khác vẩn không được.mặc dù sim thay thế khi ở máy khác vẩn ok.3,5G gần được 3,6G nưa là đằng khác.

Bán đi bạn ơi.đổi qua dùng v5 đi.đa dạng và phong phú hơn...

anhtang

nhưng khi đổi sim khác vẩn không được.mặc dù sim thay thế khi ở máy khác vẩn ok.3,5G gần được 3,6G nưa là đằng khác.

Khổ qúa bạn ơi,cố mải mới mua được em này đó.cố nửa là...

ninhhot

Ở libya thì lấy đâu ra 3.6g:D.mạng càng ngày càng cùi bắp,do bão cát nhiều.e cũng đang dùng 3g đây,khi down phần mềm tốc độ lúc mạng khỏe nhất cũng chỉ dc 28kb/s.còn có 3.5g hay k là do nhà mạng