• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N91.

tsbv1701

Trời ơi bố tsbv1701 spam ghê quá đấy bố ạh, mỗi topic bố spam 1 câu àh. Kô biết thì thôi lại còn nói TH này chưa gặp bh để làm giề =.='
Send to leepek: n91 của bạn dùng lâu chưa, mình nghĩ có khi pin bạn bị chai. Ngày trước con E61i mình chai pin nên cũng bị thế.

xpam cái đầu ông đấy,chứ leepek bảo khi sử dụng gprs bị tụt pin, mà trong khi đó là 2g ảnh hưởng cũng chả bao nhiu,chử sụt ở đây là thế nào cần giải thích rõ(VD lúc chưa vào gprs thi pin là 6cuc, sau khi vào pin còn 3 hay 2cuc hay là nó sụt nhưng từ từ), vì tui thấy có khi lạ lắm,VD lúc pin full thì xài liên tục khoãng 3-4h mới mất 1 cục, nhưng kể từ lúc nó sục 1 cục thì lại khác,sài khoãng 1h thì lại sụt tiếp 1 cục và tiếp tục giảm đến cục cuối cũng, ý tui nói là khoãng cách giửa 2 cục pin ý,giá trị của cục pin thứ 7 khác biệc hoàn toàn với cục pin thứ 6,và giá trị đó càng giảm dần, hiểu k ông bạn, k phải ai cũng như ông đâu, đừng suy bụng ta ra bụng người~X(

leepek

Của tôi chắc do lỗi nguồn. Pin đang Full,kết nối GPRS 1 cái là sụt xuống 1 vạch luôn. Mà đôi khi nó còn tắt máy(báo pin đã hết)

tsbv1701

tôi cũng bị tuột pin 1 cách lạ lắm, VD pin đang full 7 vạch, reset 1 cái pin còn 3-4 vạch, cũng chả hiểu bị j nửa, mà pin của tui thì chắc chắn là chai mất rùi(vừa xạc vừa nghe nhạc là bình thường, đôi khi vừa xạc vừa nghe nhạc vừa chơi game nửa)=))

sonmp3

Nokia N91-1

Tình hình là em có con N91-1, không hiểu tại sao hôm nay nó dở chứng, em không thể khởi động được, khi khởi động nó hiện logo NOKIA rồi đứng im ở đó lun, không làm gì được, chỉ cón cách tháo phin ra. EM mang ra hiệu chạy lại firmware nó cũng không được,khi khởi động nó vẫn thế,Mong các pro giúp em với hu.hu Click here to enlarge. Ma trước khi mang ra hiệu em thử format 4 ngón ( * + gọi + 3 + nguồn ) rồi nhưng không đc. nó không hiện màn hình format !nan

6beo

toj cung dang bi ne.muon khoi dong dc toj faj thao o cung ra khoj may.hjx.co le la do o cung ban a.

vj neu ban chua thao thj ban khj bat nguon ban co the lang nghe thay o cung chay .do do can xem laj o cung dj.ok