• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N95 - N95 8GB

Status
Không mở trả lời sau này.

TomRyan8891_2009

cho em hỏi , máy em là N95 3 RM-160 , mặt trước thì N95 , mặt sau lại là N95 8GB , nghe nói máy này là hàng độc (hại) , không cách nào chuyển qua code tiếng việt được , khi em cài ứng dụng việt hóa vào thì lỗi tùm lum , có cách nào cho máy em xem được file tiếng việt đẹp không ạ ( em có tìm được mấy cái fonts nhưng cài vào thì chữ rất to , đôi lúc bị lỗi ô vuông ) ?

kebatbao

Bro nào hướng dẫn giúp mình kết nối N95 với TV với?

Mình thấy Nokia N95 quảng cáo là kết nối được với TV để xem hình ảnh và video nhưng sao mình cắm cáp kết nối với TV nó chỉ thông báo là :phụ kiện mặc định ,Cáp ra TV :( rồi chả thấy gì cả :-/ mặc dù mình đã vào phần video để sem phim
Ai giúp mình cái này với :|

longntt105

BẠN PHẢI CHỌN CHẾ ĐỘ CONNECT LÀ CÁP TV VÀ JACK TV PHẢI GẮM ĐÚNG CÁC ĐẦU IN VÀO VÀ CHUYỂN TV QUA CHẾ ĐỘ VIDEO . ĐC THÌ THANK PHÁT NHA ^^!

i_love_baby387

Thằng bạn em có con N95 hỏng cáp màn hình :( Hình như nó đem ra nhật cường bọn nó đòi 1,2 triệu 8-| Các bác biết giá em cáp này bao nhiêu không?? Bác nào có cửa hàng ở HN thay giúp em với ?? Giá cả thế nào pm ngay em nhé, đang gấp. Thanhk các bác :) ( hiện tượng cứ trượt lên là tối thui màn hình , nhấp nháy )

MaiDinh

Thằng bạn em có con N95 hỏng cáp màn hình :( Hình như nó đem ra nhật cường bọn nó đòi 1,2 triệu 8-| Các bác biết giá em cáp này bao nhiêu không?? Bác nào có cửa hàng ở HN thay giúp em với ?? Giá cả thế nào pm ngay em nhé, đang gấp. Thanhk các bác :) ( hiện tượng cứ trượt lên là tối thui màn hình , nhấp nháy )

Nhật Cường thì hổng biết cáp gì nhưng nếu ở Sài Gòn thì mình biết: cáp Tàu, 200-250k, thế thôi. À, giá cáp ở Care cũng là 1,2T đấy.

TomRyan8891_2009

cho em hỏi , máy em là N95 3 RM-160 , mặt trước thì N95 , mặt sau lại là N95 8GB , nghe nói máy này là hàng độc (hại) , không cách nào chuyển qua code tiếng việt được , khi em cài ứng dụng việt hóa vào thì lỗi tùm lum , có cách nào cho máy em xem được file tiếng việt đẹp không ạ ( em có tìm được mấy cái fonts nhưng cài vào thì chữ rất to , đôi lúc bị lỗi ô vuông ) ?

Có ai giúp em với , nản quá ....

i_love_baby387

Bác nào ở HN giúp em với, đang gấp :( Khổ nỗi máy nó hơi nát rồi nên thay 1,2T thì hơi xót

kyhuu007

Hỏi Về Cáp Trượt N95

Các bro ai xài qua N95 cho mình hỏi cáp trượt của n95 có tôt không , nó có hay hỏng cáp trượt như 6270 không phải. Em xài 6270 thay cáp mà phát sợ. Tiện cho hỏi N95 thường xài thẻ nhớ max nhất bao nhiêu G

lephunghien

N95 chạy thẻ nhớ Micro SD loại 8g vẫn mượt lắm, nhưng phải là thẻ xịn nhé còn thẻ cùi thì mình không biết.còn cáp n95 thì không sợ hỏng, mặc dù n95 cơ trượt lúc nào cũng rít hơn n81.bạn nên vào bõ n95 hỏi chứ đừng tạo topic riêng thế này,mắc công Mod phải move hoạc del bài :D

TomRyan8891_2009

thấy thằng bạn có hai chương trình hay lắm : trượt phím thì phát tiếng súng nổ và chương trình tự động nhá máy , hoặc chặn cuộc gọi , nhưng tìm hoài trong diễn đàn mà không thấy , anh em nào biết chương trình đó tên là gì hoặc có thì gửi cho em , em rất cám ơn ...

salemthecat100

cho mình hỏi là mình có cái n95 8g mà sao lúc cắm cáp vào thì nó chỉ có data stranfer mà ko có mass storage, mình phải làm sao, cám ơn

Auto

Các bạn có cho mình biết tên loại vít để tháo máy n95-8gb với nhé!
Mình thấy 3loại ốc.
Có video hướng dẫn tháo thì cho mình link với.
Posted via Mobile Device

toanpc

cho hỏi ai biết vì sao N95-2G hackphone sau đó cài các ứng dụng thì phím * không có tác dụng * nữa. mà có tác dụng tắt 2 cái shortcuts 2 bên

Hoden

Super V.I.P
cho hỏi ai biết vì sao N95-2G hackphone sau đó cài các ứng dụng thì phím * không có tác dụng nữa.

bàn phím thì có liên quan gì tới hack phone đâu bạn có thể do ứng dụng bạn cài thôi

toanpc

Lúc đầu hokphone xong cài một vài ứng dụng kiểm tra nhấn phím * thì vẫn còn hoạt động nhưng cài các ứng dụng tiếp thì kiểm tra không có tác dụng * nữa. như để kiểm tra tài khoảng. mà có tác dụng tắt 2 cái shortcuts 2 bên

Hoden

Super V.I.P
Lúc đầu hokphone xong cài một vài ứng dụng kiểm tra nhấn phím * thì vẫn còn hoạt động nhưng cài các ứng dụng tiếp thì kiểm tra không có tác dụng * nữa. như để kiểm tra tài khoảng. mà có tác dụng tắt 2 cái shortcuts 2 bên

bạn xoá u dụng vừa cài xem có hết không...chứ hack thì ko liên quan tới bàn phím

toanpc

thử rồi nhưng vẫn không được xóa hết các ứng dụng luôn đinh dạng gốc mà cũng hok được.

Kojiro

Super V.I.P
thử rồi nhưng vẫn không được xóa hết các ứng dụng luôn đinh dạng gốc mà cũng hok được.

Máy mình vẫn như máy bạn, hack cả chục lần dùng bình thường, bạn thử 4mat 4 ngón xem sao? Nói cho rõ là hack ko gây ra việc bạn đề cập nhé!

Status
Không mở trả lời sau này.