• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N95 - N95 8GB

Status
Không mở trả lời sau này.

taiphong

Ban
vao secman chon turn plat...security off (minh k nho ro dai khai chon cai tren cug rui an ok), rui vao xploze an fim 0 rui chon show system file tiep den vao o E la thay muc private
Posted via Mobile Device

IPHONE12

ở ha nội chỗ nào thay loa cho N95 8G đc các bác.loa máy e dùng lâu giờ nó rè quá:D

Zenki

Super V.I.P
ở ha nội chỗ nào thay loa cho N95 8G đc các bác.loa máy e dùng lâu giờ nó rè quá:D
Theo mình tin tưởng nhất là mang ra Care :D Còn nếu bạn có người thân quen thì nhờ gửi dùm chứ mang ra tiệm ngoài sợ lắm :D

minhphidl

mình muốn hỏi FW mới nhất ò N95_8G là bao nhiu vậy?minh thấy có FW 32.minh chỉ up lên dc 31....sự thật là sao vậy các bạn.

linhpro001

FW 31 sai cũng khá ổn định rùi mà! đâu nhất thiết phải up thường xuyên đâu bạn?///:-?

j_cage

Member
chờ ra fw để xem nó có tích hợp theme effect transitions không ấy,nhìn FP2 có mà ghiền quá:))

cái theme effect đó thì có gì đâu mà phải mong mỏi làm gì, mình dùng N79 hiệu ứng nhiều quá đến phát chán tắt luôn nó đi cho khỏe nè!

LongXuyenBoy

cái theme effect đó thì có gì đâu mà phải mong mỏi làm gì, mình dùng N79 hiệu ứng nhiều quá đến phát chán tắt luôn nó đi cho khỏe nè!
Đúng, càng nhiều hiệu ứng càng chậm và càng tốn pin :|

khanhdbp

Em mới dùng N95, nên có mấy câu hỏi hơ ngu, mong các bác giải thích giùm kái :-?? :
Em thấy pin of N95 2G, rất kém, các bác có thể làm cách j`, để khi dùng, tiết kiệm pin hơn ko ?
Ram là 55.9M , nhưng khi em dùng, theo dõi,nó chỉ còn có 20.6M, mới khởi động lại. Chưa chạy pm j` cả.Có pm j`, quản lý Ram,và biết các ứng dụng đang sử dụng Ram ko ?
Máy chạy phần mềm, hay ứng dụng. Rất hay đơ.Vào thì em thấy lâu hơn kon N81 2G, mà em đã dùng lắm.(máy em mới 4mat.Và hack lại)
Thỉnh thoảng thằng em nó lại tự động retas.Chẳng hiu tại sao lun.Bác nào biết, chỉ giùm em fat' :(

ljttle_chjcken

Vậy hả,mình thì đang muốn có đây:(
Đúng, càng nhiều hiệu ứng càng chậm và càng tốn pin :|

Pin mình ngày nào chẳng sạc 1 lần,không dùng hết thì cũng cố chơi game hết để sạc đấy:))chậm nhưng bù lại nhìn đẹp mắt là đc rồi mà,đc cái này thì phải mất cái kia chứ.hết pin máy này thì đổi sim sang máy thứ 2 dùng>:)

minhphidl

giúp em với.
em dung N95 8G.đả hacked fone vỉnh viển với FW 31.0.015
hwa cho thằng bạn mượn chơi game Ngate,sau đó nó nghịch sao k biết,các phần mềm em cài vào k dùng đc nửa,k chơi dc game Ngate luôn.mất Icon,....
sau đó em nghỉ là bị lổi nên up lại FW cho máy.sau đó thì cài soft lại bình thường.nhưng khi cài x plore 1.30 bản full thì lúc vào x-plore thí máy báo lổi và bị khởi động lại.em liền remove và cài lại thì vẩn bị lổi như trên và k vào đc icon N-Gate ở Menu nửa.
cài sec man bản 1.1 thì k sử dụng đc luôn....
sau đó e lại format ổ cứng và up lại FW,tình trạng trên vẩn k khắc phục đc.bây h thì muốn truy cập file Sys hay private đều pó tay.
bạn nào biết giúp e với.
sẳn tiện cho e hỏi
1.có cách nào lại bỏ hack vỉnh viển k
2.có thể format tất cả ram,rom,bộ nhớ máy,đẻ đưa máy về như lúc mới mua k?
.e xin dc chỉ giáo ạh....thanks all

BuuPhucCT

Well-Known Member
giúp em với.
em dung N95 8G.đả hacked fone vỉnh viển với FW 31.0.015
hwa cho thằng bạn mượn chơi game Ngate,sau đó nó nghịch sao k biết,các phần mềm em cài vào k dùng đc nửa,k chơi dc game Ngate luôn.mất Icon,....
sau đó em nghỉ là bị lổi nên up lại FW cho máy.sau đó thì cài soft lại bình thường.nhưng khi cài x plore 1.30 bản full thì lúc vào x-plore thí máy báo lổi và bị khởi động lại.em liền remove và cài lại thì vẩn bị lổi như trên và k vào đc icon N-Gate ở Menu nửa.
cài sec man bản 1.1 thì k sử dụng đc luôn....
sau đó e lại format ổ cứng và up lại FW,tình trạng trên vẩn k khắc phục đc.bây h thì muốn truy cập file Sys hay private đều pó tay.
bạn nào biết giúp e với.
sẳn tiện cho e hỏi
1.có cách nào lại bỏ hack vỉnh viển k
2.có thể format tất cả ram,rom,bộ nhớ máy,đẻ đưa máy về như lúc mới mua k?
.e xin dc chỉ giáo ạh....thanks all

Bạn dùng lệnh *#7370# để hard reset hay dùng cách format 4 ngón để đưa máy về tình trạng xuất xưởng

minhphidl

Bạn dùng lệnh *#7370# để hard reset hay dùng cách format 4 ngón để đưa máy về tình trạng xuất xưởng

e đả thử nhưng vẩn k dc.có lẻ lúc hack vỉnh viển,file installer.exe copy vào ổ Z nên h bị như vậy.hix

longntt105

anh Kojro ơi ! sao cái tc backupSMS em bấm vào nó báo là : ct này ko đc hỗ trợ là sao vậy a? lúc trc sài đc mà !

ljttle_chjcken

e đả thử nhưng vẩn k dc.có lẻ lúc hack vỉnh viển,file installer.exe copy vào ổ Z nên h bị như vậy.hix

bạn thật là superman đấy,mình làm hoài còn không copy vào Z đc đấy,bái phục.bạn thử chạy lại phần mềm luôn nhé xem thế nào!

Status
Không mở trả lời sau này.