• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng Nokia 5320

nicoleloa

Mình down về cài thì máy bảo:Unabble to install a protected application from untrusted supplier.Vậy là sao bạn?Giúp mình với nhé.

mrdragon88

Mình down về cài thì máy bảo:Unabble to install a protected application from untrusted supplier.Vậy là sao bạn?Giúp mình với nhé.

Bạn phải hack phone bằng helloox 1.03 mới cài đc

Posted via Mobile Device

mrdragon88

theo mình biết thì ko có cách nào cả, đã dùng đồ "cờ rờ" thì phải hack để can thiệp vào hdh thì mới chơi đc game
Posted via Mobile Device

traihp9001

Well-Known Member
anh em cho mình hỏi nhờ một chút.chả là mình định mua thêm con 5320 này nhưng ko biết cấu hình của máy nó như thế nào,mình muốn hỏi xem
_Ram mặc định của 5320 là bao nhiêu?

mrdragon88

anh em cho mình hỏi nhờ một chút.chả là mình định mua thêm con 5320 này nhưng ko biết cấu hình của máy nó như thế nào,mình muốn hỏi xem
_Ram mặc định của 5320 là bao nhiêu?

Con này cpu 369 mhz, ram 128mb (tuy nhiên khi chạy hdh sẽ ngốn ram nên còn free 85mb ở chế độ default) , bộ nhớ trong 140mb nên cài pm thoải mái

Posted via Mobile Device

nicoleloa

Sao mình cài cái hack N-gage của bạn cho trên,nó chỉ mất chữ Trial thui.Còn vẫn pải bắt đăng kí.Sao vậy bạn?

doredox

mình cũng gặp trường hợp gần như vậy, sau khi up FW mới, hack lại, cài lại một số chương trình, đến TTPOD thì tịt, kkông cài được hoặc cài xong báo ứng dụng lỗi, mà FW cũ vẫn cài BT, quay lai kiểm tra thì thấy lỗi ko chạy được file "ghi chú hiện tại" trong mục "Văn Phòng", cứ vào phần "giấy phép" thì khởi động lại. nhiều phần mềm sign rồi cũng ko cài được. mà bộ N-gate theo máy mất tiêu không biết lấy thế nào. Không rõ do up FW hay cài đặt gây ra. ai biết giúp mình với??? Help me!!!

NguyenTu

Super V.I.P
mình cũng gặp trường hợp gần như vậy, sau khi up FW mới, hack lại, cài lại một số chương trình, đến TTPOD thì tịt, kkông cài được hoặc cài xong báo ứng dụng lỗi, mà FW cũ vẫn cài BT, quay lai kiểm tra thì thấy lỗi ko chạy được file "ghi chú hiện tại" trong mục "Văn Phòng", cứ vào phần "giấy phép" thì khởi động lại. nhiều phần mềm sign rồi cũng ko cài được. mà bộ N-gate theo máy mất tiêu không biết lấy thế nào. Không rõ do up FW hay cài đặt gây ra. ai biết giúp mình với??? Help me!!!

Theo mình biết, những lỗi đó do FW gây ra. Bạn thử tìm FW mới nhất UP xem sao.

mrdragon88

Sao mình cài cái hack N-gage của bạn cho trên,nó chỉ mất chữ Trial thui.Còn vẫn pải bắt đăng kí.Sao vậy bạn?

Bạn phải down game đã đc tiêm thuốc ở trong forum nhé, down trên trang chủ n-gage thì ko chơi đc đâu, với lại có trò chơi full đc, có trò thì ko, việc này nhiều người nói rồi mà.

Posted via Mobile Device

mrdragon88

Mình up firmware rồi hack lại bình thường, vẫn cài TTPOD bình thường, ko thấy vấn đề gì cả.nếu format rồi hack lại mà vẫn ko cài đc thì bạn nên đem ra nokia care. Còn khi format thì sẽ mất phần mềm n-gage, bạn phải lên trang chủ để down lại

Posted via Mobile Device

hoabattuvn_tt

Mình dùng 5320 trên góc phải xuất hiên biểu tượng tin nhắn chớp nháy liên tục! Bỏ Sim khác vào thì không bị. Hộp inbox, sent, ... mình đã xóa hết tin nhắn rồi nhưng vẫn bị. Tháo sim ra lắp lại vẫn ko được. Ai biết lỗi này chỉ hộ mình với.Thanks trước.

i_love_baby387

Mình dùng 5320 trên góc phải xuất hiên biểu tượng tin nhắn chớp nháy liên tục! Bỏ Sim khác vào thì không bị. Hộp inbox, sent, ... mình đã xóa hết tin nhắn rồi nhưng vẫn bị. Tháo sim ra lắp lại vẫn ko được. Ai biết lỗi này chỉ hộ mình với.Thanks trước.

cho cái hình đi bạn! Nhìn hình mới biết được, nói thế thì khó phát hiện lắm!

hoabattuvn_tt

cho cái hình đi bạn! Nhìn hình mới biết được, nói thế thì khó phát hiện lắm!
Con 5320 v3.26 chưa hack được ko cài chương trình chụp màn hình được. Mình nói bạn hình dung nhé! Thường khi tin nhắn đến mà chưa đọc nó xuất hiện biểu tượng tin nhắn nhưng khi đọc nó sẽ mất, trường hợp của mình là nó chớp nháy liên tục khi có hay ko có tin nhắn đến.

traihp9001

Well-Known Member
Con này cpu 369 mhz, ram 128mb (tuy nhiên khi chạy hdh sẽ ngốn ram nên còn free 85mb ở chế độ default) , bộ nhớ trong 140mb nên cài pm thoải mái

vậy cuối tháng phải chơi thêm em này nghịch cho sướng:))cám ơn pác nhé

mrdragon88

Chắc bạn còn lưu tin nhắn trong sim nên nó mới báo vậy.Bạn vào message / option / sim message xóa hết tin nhắn trong sim là hết

Posted via Mobile Device