• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng Nokia 5320

Khoaaa

mình cũng dùng bản 4.13 cài app trk toàn báo lỗi.cài game binda thì ko chơi được .hack đủ kiểu đều ko ăn thua gì.nản quá.

4.13 thì hack bằng HellOX 1.03 BẠn ơi 4.13 hack đc lâu rồi

Posted via Mobile Device

hoabattuvn_tt

4.13 thì hack bằng HellOX 1.03 và dùng Installserver_Nokia5320_v4.13 by wadowice

Hack không được nữa để lại mail nha bạn, mình hướng dẫn chi tiết qua mail cho!

w2k

TOPIC dùng để thảo luận, chia sẻ kinh nghiệm sử dụng N5320

có ai biết cách hack cho máy này ko ? 5320 ko cài được appTRK
trên diễn đàn có rất nhiều cách hack con này mà. bạn chịu khó tìm hiểu là hack được thôi, chúc bạn thành công!!!b-):-?

vanhung_1990

giúp mình với! Có ai đã làm modem máy tính bằng điện thoại 5320 này chưa ?mình kết nối máy toàn báo lỗi.mình dùng mạng viettel.ai biết sửa lỗi thì giúp mình với

nothing736

bạn cần chỉnh lại user, password, access point trên PC y chang như trên đt mới đc, mình làm vậy hoài. Cài PC suite bản mới nhất vô, có phần dùng đtl àm modem đó

Bo0Bo0

Tớ cũng dùng 5320 và mới up lên firmware mới..hack tốt mà..có sao đâu
Mà các U có công nhận tai nghe và adater của 5320 ko ổn lắm..mình ko thể next nhạc bằng adapter..giờ lấy tai của N95 nghe next ngon hơn..bó tay Xpress

BuuPhucCT

Well-Known Member
trên diễn đàn có rất nhiều cách hack con này mà. bạn chịu khó tìm hiểu là hack được thôi, chúc bạn thành công!!!b-):-?

Bạn nên hack bằng hello_OX vửa đơn giản vừa hiệu quả nhé.;;)

hoabattuvn_tt

Bác nào dùng GPRS của Viettel ổn định trong thời gian dài thì cho mình thông số cài GPRS của máy( Model 5320 FW 4.13) đi! Mấy bữa nay vào web thì oke nhưng vào chương rình chat thì báo lỗi kết nối! Thanks

Khoaaa

Bác nào dùng GPRS của Viettel ổn định trong thời gian dài thì cho mình thông số cài GPRS của máy( Model 5320 FW 4.13) đi! Mấy bữa nay vào web thì oke nhưng vào chương rình chat thì báo lỗi kết nối! Thanks

soạn D 5320 gửi 191 lấy cấu hình nha (miễn phí đó ) nhấn 1111 nếu hỏi
nếu ko thì làm theo cách này vào Menu > setting>Set.Wizard. Nếu nó hiện ra 1 bảng thông báo thì bạn chọn No , sau đó sẽ có 2 biểu tượng Operator và Emal Setup chọn Operator (nhà điều hành mạng) rồi star ok tới khi nào xong thì thôi , thế là xong cấu hình Gprs restart lại máy nữa là xong

Posted via Mobile Device

Khoaaa

ah quên nếu chương trình chát lỗi kết nối thì bạn có thể vào đây (đối với chương trình chat Java ) Menu >Setting>data.Mng>App.mng>Installed app>chọn chương trình chat của bạn sau đó nhấn Option >Setting >Access point chọn Viettel Gprs rồi Ok. Nếu ko đc nữa thì cái chát đó có vấn đề xài chương trinh chat khác đi
Posted via Mobile Device

nghebachkhoa

4.13 thì hack bằng HellOX 1.03 và dùng Installserver_Nokia5320_v4.13 by wadowice

ok.đây là mail của mình nha:chucmung_90@yahoo.com:-?

sao không nghe nhạc bằng phần mềm ultramp3 được nhỉ?

vanhung_1990

untra mp3 l phần mềm cho s60v2.có nhiều phần mềm nghe nhạc hay hơn nhiều mà!

mình cần hỏi một vấn đề nữa là.máy mình đã hack thành công rồi.cài game ngage thì chỉ được vài game thôi.game muốn chơi nhất là game one thì lại không full.mặc dù đã dùng bản cracker.ai bít chỉ dùng mình nha!

nghebachkhoa

bạn cho mình link hellox 1.03 đi.mà mình tải Installserver_Nokia5320_v4.13 by wadowice về nhưng không cài được.toàn báo tập tin không được hỗ trợ.:-?

thanhgahbb

Mọi người ai biết chỉnh full màn hình thì hướng dẫn mình với. Mình đã tìm mọi cách và dùng các phần mềm rồi mà không được. Cảm ơn

Khoaaa

Mọi người ai biết chỉnh full màn hình thì hướng dẫn mình với. Mình đã tìm mọi cách và dùng các phần mềm rồi mà không được. Cảm ơn

Chỉnh cái j full bạn nói rõ tý

Posted via Mobile Device

bạn ơi hướng dẫn mình đi.
:((

Bạn có file cer & k3y chưa. Nếu chưa thì ráng xin đi rồi vào đây mình chỉ tiếp

Posted via Mobile Device

thanhgahbb

Full màn hình chờ đó bạn. Mình đã sử dụng phần mềm FSWP và actvan theme mà vẫn không được. Ai biết thì chỉ mình với

Chỉnh sửa cuối:

Khoaaa

Full màn hình chờ đó bạn. Mình đã sử dụng phần mềm FSWP và actvan theme mà vẫn không được. Ai biết thì chỉ mình với

Uhm phần mềm đó ko tương thích với 5320. Fswp với phần mềm làm flash làm đèn pin là ko xài đc thôi

Posted via Mobile Device