• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng Nokia 5700-5700XM.

minhquan1910

minh co 1 may Zin tu dau toi cuoi, day du hop sach phu kien
ban mua thi lien he minh nha 0908365675

thế bác định bán bao nhiêu con 5700 này đấy ạ.về khoản 5700 này thì em chỉ chú ý tơi cục pin của nó thôi bác ạ.còn đâu mầy phần kia không quan trọng lắm.vì cục pin của 57 này đắt lắm.hôm nọ em lên chính hãng NOKIA hỏi mua cục pin BP-5M bác biết nó nói bao nhiêu không ạ.em nghe mà giật mình nó bảo những tận 900 1 cục cơ đấy bác ạ.híc híc.em nghe mà nản quá :(:(:(:(:(:(:(:(:(:(

minhquan1910

"rs" Bạn hỏi cách reset 5700 phải kg? bấm *# 7780# ĐT sẽ khôi phục lại các cài đặt về mặc định như khi xuất xưởng.:D:D:D:D:D:D:D:D

nhưng mà bác ơi cho em hỏi.em cũng làm như bác bảo rùi nhưng mà em bị cái.chả là đứa em của em nó ngồi nghịch rồi đổi mất mã khóa của em.nên bây giờ muốn RS lại máy nó cứ đòi mât khẩu.bác có cách nào để lấy lại MÃ KHÓA không ạ.nếu có thì xin bác chỉ dùm em ạ.đây là IMEI của em 353965010876347.em xin cảm ơn nhiều ạ.

Auto

nhưng mà bác ơi cho em hỏi.em cũng làm như bác bảo rùi nhưng mà em bị cái.chả là đứa em của em nó ngồi nghịch rồi đổi mất mã khóa của em.nên bây giờ muốn RS lại máy nó cứ đòi mât khẩu.bác có cách nào để lấy lại MÃ KHÓA không ạ.nếu có thì xin bác chỉ dùm em ạ.đây là IMEI của em 353965010876347.em xin cảm ơn nhiều ạ.
Tắt máy rồi 4mat 4ngón đi bạn.
Sạch hơn 7370 nữa áh ;;)
Posted via Mobile Device

hunter19000

thế bác định bán bao nhiêu con 5700 này đấy ạ.về khoản 5700 này thì em chỉ chú ý tơi cục pin của nó thôi bác ạ.còn đâu mầy phần kia không quan trọng lắm.vì cục pin của 57 này đắt lắm.hôm nọ em lên chính hãng NOKIA hỏi mua cục pin BP-5M bác biết nó nói bao nhiêu không ạ.em nghe mà giật mình nó bảo những tận 900 1 cục cơ đấy bác ạ.híc híc.em nghe mà nản quá :(:(:(:(:(:(:(:(:(:(
Posted via Mobile Device Bác đi mua cục pin của Thái Lan hiệu JSC khoảng < 100k là dùng ok rùi. Chất lựơng gần bằng pin gốc thua khoảng 5 - 10' à

Help me! Có ai bít được lỗi này của máy 5700XM là khi mình chụp ảnh thì máy báo "bình thường tính năng không được hỗ trợ" Không pít có cách nào khắc phục ko.Mấy anh júp em zới.

DUCBACLIEU

Help me! Có ai bít được lỗi này của máy 5700XM là khi mình chụp ảnh thì máy báo "bình thường tính năng không được hỗ trợ" Không pít có cách nào khắc phục ko.Mấy anh júp em zới.
Bạn tắt Đt đi, sau đó mở lại và mở camera lên chụp ảnh coi còn bị như vậy kg.:D:D:D:D:D:D

minhquan1910

Posted via Mobile Device Bác đi mua cục pin của Thái Lan hiệu JSC khoảng < 100k là dùng ok rùi. Chất lựơng gần bằng pin gốc thua khoảng 5 - 10' à

thế mua cục pin ấy ở đâu vậy ạ.bác có thể cho em xin địa chỉ được không ạ.em xin cảm ơn bác nhiều.Thanks bác trước nha :):):):D:D:D

Hjx..hjx..Em đã fomar 2 lần oy nhưng vẫn không được.Pây jờ thì lúc chụp đc lúc ko, Em ko hjểu pị sao nữa.Hay hỏng gì bên trong hả anh.Mong anh để í và giúp em với. E xin chân thành cảm ơn.

hunter19000

thế mua cục pin ấy ở đâu vậy ạ.bác có thể cho em xin địa chỉ được không ạ.em xin cảm ơn bác nhiều.Thanks bác trước nha :):):):D:D:D
Posted via Mobile DeviceMình ở Cần Thơ nên không cho bạn địa chỉ được *_* Bạn ra mấy cửa hàng linh kiện điện thoại lớn đều có bán mà hoặc seach trên google

minhquan1910

Posted via Mobile DeviceMình ở Cần Thơ nên không cho bạn địa chỉ được *_* Bạn ra mấy cửa hàng linh kiện điện thoại lớn đều có bán mà hoặc seach trên google

vậy à.chán quá nhỉ nhưng mà dù sao thì mình cũng cám ơn bạn nhiều nha.:):):):):):)

Mấy a mod ơi sao máy của e lúc chụp đc lúc ko vậy.Nó cứ báo là Feature not support.Hay là bị gì về phần cứng ạ.Sao mà chẳng ai giúp đỡ em thế ?

IPHONE12

Mấy a mod ơi sao máy của e lúc chụp đc lúc ko vậy.Nó cứ báo là Feature not support.Hay là bị gì về phần cứng ạ.Sao mà chẳng ai giúp đỡ em thế ?

fomat lại xem sao bạn ah.nếu fomat xong mà vẫn bị nv thì lỗi phần cứng là chắc rồi

comvui

muốn bít thêm thì pm mình nha. mình đang xài 5700 nè.
Y! luongnhatphong_120388

adangquyen

:D:D:DBạn hãy mở Cammera lên vào chỉnh chế độ chụp ban đêm : Bật , rồi chụp lại đi !!!!!!. Mình đã dùng 5700 quay phim và chụp hình so sánh với nhiều ĐT camera có độ phân giải cao hơn 5700 , Chất lượng hình và phim quay =5700 rất sắc nét, sáng rõ đều toàn cảnh hơn nhiều ĐT khác.( Xem và so sánh trên PC ,chứ kg phải = đt màn hình 16 triệu màu và 262k màu đâu ).Nokia 5700 nghe nhạc hơn hẳn Đt chuyên nghe nhạc sony walkman : âm thanh các nhạc cụ trong bài nhạc kg bị trộn lẫn hay bị chìm mất nhu sony. Còn khuyết điểm của Nokia5700 (do sự cố tình của hãng nokia " nghệ thuật kinh doanh " mà ) là kg có Wifi ,cáp out Tivi . He He He :D:D:D:D:D:D:D:D
Bạn ơi có thể bật đèn flash liên lục bằng cách vào camera đùng xoay vội nhé.Rùi chọn đèn flash on nó lên nhấn nút chụp rùi đồng thời xoay thân máy đèn sẽ sáng liên tục đó bạn ạ