• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng Nokia 6680 - 6681!

RACKQUAN

NOKIA7610 bị rồi,cái thẻ của ông chuẩn bị thành miếng nhựa vô dụng đấy,save data của nó lại đê
Format máy mua thẻ khác đi là vừa!

kakalot29307

Tháo thẻ nhớ khởi động lại. Nếu máy chạy OK là thẻ nhớ đã bị lỗi nên Format thẻ là xong

tháo thẻ cũng không xong rồi anh ôi .hôm nọ có thằng cha sửa máy bị giống em , ổng nhấn gì đó mà nó lên lại ,lấy của người ta hết 6k thấy gớm không:(:)((

Auto

tháo thẻ cũng không xong rồi anh ôi .hôm nọ có thằng cha sửa máy bị giống em , ổng nhấn gì đó mà nó lên lại ,lấy của người ta hết 6k thấy gớm không:(:)((
Nhấn 4mat đó :D
Posted via Mobile Device

panrai

Super V.I.P
fomat ko hết đâu bạn làm thế này nhé nút nguồn + gọi +*=3 nhớ đề chết khi nào máy chớp tắt 3 cái là fomat xong,nhớ rút thẻ nhớ và sim ra làm nhé

chemi1209

fomat ko hết đâu bạn làm thế này nhé nút nguồn + gọi +*=3 nhớ đề chết khi nào máy chớp tắt 3 cái là fomat xong,nhớ rút thẻ nhớ và sim ra làm nhé

4mat cần gì phải rút thẻ nhớ và sim đâu bạn?

hoanghuy16vn

Dùng máy 6680 ram kém qúa à! Một số trò chơi (Asphalt, Assassins-Creed-HD-S60v2...) dùng trên máy 6600, 7610 chạy tưng bừng vậy mà cài sang 6680 khi chơi toàn báo memory full. Một số ứng dụng khác cũng vậy (YewMarquee, phần mền đuổi muỗi...) chạy tốt trên 6600, 7610 nhưng cài vào 6680 thì không chạy. Ứng dụng java cũng chạy kém 7610, 6600 => Chán dùng 6680 quá!!!

hiep1308

mình cug thấy vậy chán chết đi được trước đây mình dung 6600 các trò chơi game fifa chay ngon ơ tậu con 6680 tương lên đời có thể chơi game thỏa mai hơn sau một thời gian sử dụng thì chán thật ram kem chay như rùa không hỗ trợ java thât vọng..........:(

cvncbn

Thắc mắc về kinh nghiêm dùng 6681

Em vừa chuyển dùng 7610 sang 6681 thấy có rất nhiều điều muốn hỏi các pác.
Máy em đã vừa up firmware bản mới nhất nhưng thấy máy có nhiều lỗi quá/
Realplayer của em không tạo được track list,trước dùng 7610 ngon lành mà.Em nghe nhạc vẫn khoái nhất realplayer.
Máy em khi đã cài nhiều ứng dụng nhưng khi rút thẻ ra khỏi máy ,rồi đưa vào là có nhiều ứng dụng mất luôn như các ứng dụng python,quickoffice,....cài lại mất rất nhiều thời gian.
Máy còn hay khởi động lại nữa.
GIÚP EM VỚI CÁC PÁC ƠI!.................:((

tanpossible

3230 và 6681 thì bác phải new tracklist chọn thẻ hay điện thoại.Folder chứa nhạc.Ok nó sẽ tự quét
Còn máy mà rút thẻ ra gắn vào mất ứng dụng.
1Máy có vấn đề về nhận thẻ(thử nhích tới nhích lui hay chêm chặt thẻ xem)
2.Thẻ corruped(thường những máy gỡ thẻ nóng rất hay bị)
Nếu không được thì do FW cùi mía.Flash lại cho nó vuông.Hehe

killphone

bạn có thể tắt nguồn rồi mới rút thẻ ra! lưu ý khi cấm thẻ vào mới mỡ nguồn nhé! nến ko thì tình trạng như trên sẽ lập lại dó.

killphone

xin hỏi về 6680

Em sài 6680 nhưng không cài được python xin hỏi vì sao! Dù đã cài nhiều python và modul khác nhau nhưng vẩn không được! Và xin các pác pro chỉ luôn cách cài nó nhé! Xin cảm ơn

JuRay-Duan

Em sài 6680 nhưng không cài được python xin hỏi vì sao! Dù đã cài nhiều python và modul khác nhau nhưng vẩn không được! Và xin các pác pro chỉ luôn cách cài nó nhé! Xin cảm ơn
ý bạn là sao? Python và modul khj càj song thì ko đụng gì đến nó hết, nó dùng để hỗ trợ cho 1 số pm hoạt động,. chỉ cần tìm python và modul cho đúng loạj máy của bạn đang dùng, rồj càj bình thường thuj mà. Search thêm bộ libs củ anhtamhcm nữa thì càng tốt :) trên 4rum có hết rồj đó,,

trunghieu_bkhn

Mình đang dùng em 6680 .nhưng đọc ebook tiếng việt thì lỗi font nhiều quá . mình đã cài font tiếng việt cho từ điển . cóp cả tahoma và timenewroman roài mà ko đc . Giúp mình với

killphone

6680 ve python

ý bạn là sao? Python và modul khj càj song thì ko đụng gì đến nó hết, nó dùng để hỗ trợ cho 1 số pm hoạt động,. chỉ cần tìm python và modul cho đúng loạj máy của bạn đang dùng, rồj càj bình thường thuj mà. Search thêm bộ libs củ anhtamhcm nữa thì càng tốt :) trên 4rum có hết rồj đó,,

ban co the cho minh python va modul dung cua no ko vi minh co rat nhieu python va modul roi ma va su dung ko dc ! sang cho minh libs nua nhe! cam on ban

Mr_Sulla

Viết tiếng việt có dấu đi ko MOD del bài đấy bạn à.
Posted via Mobile Device

huythanh_9x

Máy bị lỗi màn hình

e dùng 6600.bỗng hum nay máy e tự nhiên bị 2 dòng đen ngang màn hình.e fomat lại máy rùi .nhưng ko dc.mong các pác giúp e với:(

onlylove80

e dùng 6600.bỗng hum nay máy e tự nhiên bị 2 dòng đen ngang màn hình.e fomat lại máy rùi .nhưng ko dc.mong các pác giúp e với:(

Bị như vậy thì 4mat ăn thua gì hả bạn..Mau mau đem ra tiệm mà thay đi thôi..:D