• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng Nokia E63.

Status
Không mở trả lời sau này.

Grindcore

J chứ tại mình hỏi àm ai cũng làm ngơ như thế thử hỏi bạn thì bạn có tức ko ?

Badamgiak23

Super V.I.P
1 kinh nghiệm sử dụng E 63 (chắc ai cũng biết) đó là sử dụng giao diện tiếng Anh làm cho máy tăng tốc độ đáng kể so với giao diện tiếng Việt.

ANHTUAN9791

Adobe Reader LE chính là phần mềm tích hợp sẵn trong E63 mà bác/
Bác có biết làm thế nào để được giống như chức năng reflow trong PalmPDF không?

Pm tich hợp sẵn trong E63 là V1.5,của người ta là V2.5 cơ mà.Có sẵn chức năng reflow đấy!Chưa thử đã thắc mắc!

kp_enter

hix máy mình phần múi giờ là HN GMT + 0 lên nếu chỉnh giờ bình thường đúng với hiện tại thì khi xem thông tin về tin nhắn hay cuộc gọi đến sẽ bị delay 7h so với giờ hiện tại. Ko biết chỉnh lại thành giờ GMT + 7 ntn nữa :| ai biết chỉ mình với

quang83

MÌnh nghĩ không nên chọn múi h như mấy đứa PG chọn HN GMT 0. Cứ chọn Bangkok. Bởi vì khi Sync với PC, HN GMT 0 làm mấy ghi chú trật lất hết.
Còn mấy tn bị nhảy là do thông tin của tn thôi.

txhoang127

nếu chỉ có file cer ko thì có thể sign trên đt ko cần kkk đâu :)

sign tren dt ntn vay bac? Bac co cai link nao huong dan ko cho em voi! Em tim mai chang thay. Sry em ko go co dau dc vi may tinh bi hu dang rycovery may bac thong cam!

Posted via Mobile Device

kp_enter

sign tren dt ntn vay bac? Bac co cai link nao huong dan ko cho em voi! Em tim mai chang thay. Sry em ko go co dau dc vi may tinh bi hu dang rycovery may bac thong cam!

Posted via Mobile Device

bạn cài S60signsis rồi sign trên đt xem có được ko nhé

harassvie

Hix có bác nào sử dụng E63 ! lướt web , hay chơi game lâu cảm giác nóng máy + mùi hơi khét kô 8-|

ngothanhnam187

Em có 1 vấn đề về màn hình. Các bác check thử xem có giống em không nhé. Khi màn hình có nhiều màu trắng(xem ảnh có màu trắng hoặc ebook ấy) để ý phần giữa cạnh trên của màn hình xem có thấy nó khác j so với các phần khác không. Máy em thấy sáng hơn các phần khác. ????

vnpt1706

Hix có bác nào sử dụng E63 ! lướt web , hay chơi game lâu cảm giác nóng máy + mùi hơi khét kô 8-|

Máy mình không bị như thế đâu (vừa nghe nhạc vừa lướt web cả tiếng cũng không có cảm giác nóng máy)

kp_enter

Mình muốn HardReset lại E 63 thì làm thế nào vậy

hardreset là sao hả mod :-? bạn thử dùng lệnh *#7370# xem. Hoặc bạn thư format 4 ngón đi (ko biết Ê63 này có format đc 4 ngón ko nữa vì mình chưa phải format lần nào)

Status
Không mở trả lời sau này.