• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẢO LUẬN UNLOCK CHO PPC

Status
Không mở trả lời sau này.

ruckus

Các bác cho hỏi cái . Em có con Audiovox 2032 bị lock 4 số thì làm thế nào ạh ?? Tình hình là mỗi lần vào Watcher thì bị báo là "modem is locked " và bắt nhập vào 4 số code để unlock. bác nào giải quyết được tình trạng này thì chia sẻ với em giúp!!!

lovebyheart

link down tool unlock sim cho uni die gòi ,bác nào có up lên cho em xin với .Thx trc nha

XuanTruong

Super V.I.P
link down tool unlock sim cho uni die gòi ,bác nào có up lên cho em xin với .Thx trc nha

Mình Up lên Host Box.net đây, Bạn download về dùng nhé! Chúc thành công!;;)

DOWNLOAD:

[HIDE="XuanTruong"]http://www.box.net/shared/sg5xv6s4h8[/HIDE]

Chỉnh sửa cuối:

haiphonglove

Cho em hỏi chút, có ai biết cach unlock con LG KS20 mới ko ạ ! Hoặc nếu kô chỉ giùm em chỗ nào unlock được con này ở Hà Nội hoặc hải Phòng cũng được .Thank nhiều !!!

boy001

khó thật đấy, nhiều đứa bạn mình làm mà kô dc! có cách nào nhanh mà dễ hơn kô

P

pioneervn

Guest
E đang có con VPA IV bị unlock (hình nó đây ạ http://regmedia.co.uk/2005/05/11/htc_mda.jpg), bác nào biết cách unlock thì nhón tay làm phúc cho nhà em với. E cám ơn trước nhiều. E đang ở nước ngoài nên có muốn mang đến hàng cũng chịu :((

Last edited by a moderator:

ThanhBinhab

Các bác cho hỏi cái . Em có con Audiovox 2032 bị lock 4 số thì làm thế nào ạh ?? Tình hình là mỗi lần vào Watcher thì bị báo là "modem is locked " và bắt nhập vào 4 số code để unlock. bác nào giải quyết được tình trạng này thì chia sẻ với em giúp!!!

ai giải thích được không. minh kô bít tại seo nữa ai bít chỉ mình với. máy cũng bị tình trạng này:(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

support

Các bác hướng dẫn mình unlock sim AT&T Tilt 8925 với. Mình làm hoài kô được.

ngaothien

Con HP 6315 của mình bị lock SIm , bạn nào chỉ cho mình cách unlock cái . Để Sim vào là không nhận à . Cứ báo search mãi .

quyetptvn

Em có con WIZA200 Unlock như thế nào các bác nhỉ.Em là Newbile cần các bác tư vấn

ankhang2001

Các pác ơi cứu em với, con wiza200 của em bị lock sim rồi, các pác có cách nào hướng dẫn cho e được không. Em cũng đang cần gấp lắm đó, nếu bác nào có xin chỉ dẫn em nha

Status
Không mở trả lời sau này.