• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận và chia sẻ địa chỉ uy tín để thay đồ UIQ3 (Toàn quốc)

ugly_benny

Thấy bảo pin tàu đó anh. Ko bik có chất lượng tàu ko a nhỉ?

Posted via Mobile Device

uh, nó là hàng tàu, nhưng hình như là thương hiệu thế giới di động đặt làm riêng cho nó, anh xài tùm lum thấy khoảng 3 ngày

ryudo

Tình hình là từ lúc xài 3G máy mau hết pin quá. Định mua 1 cục pin dự phòng mà chưa biết mua ở đâu, chất lượng tốt. Mình ở Tp HCM, đang xài W960i

ugly_benny

Tình hình là từ lúc xài 3G máy mau hết pin quá. Định mua 1 cục pin dự phòng mà chưa biết mua ở đâu, chất lượng tốt. Mình ở Tp HCM, đang xài W960i

bạn vào thế giới di động mua đi, pin bảo hành 6 tháng:(

zerolenovo

mình lấy pin củ củabst-33 của p990i đổi bst-40 của thế giới di dộng được không pro. không biết bây giờ còn khuyến mãi không nữa

wan

có bác nào biết cái bàn phím trong dạng QWERTY của p990i có ở đâu bán ko nhỉ,bàn phím e sài lâu nó bay hết chữ với số giờ nhìn điếc đặc rồi

ugly_benny

có bác nào biết cái bàn phím trong dạng QWERTY của p990i có ở đâu bán ko nhỉ,bàn phím e sài lâu nó bay hết chữ với số giờ nhìn điếc đặc rồi

vào SE thay đi bạn, giá 210k bao công thay, còn ko ra cửa hàng tâm anh, đối diện mobifone bà huyện thanh quan quận 3 nếu bạn ở sài gòn, mình thay bên đó giá 150k:(

masterbi

Em vào đây mà xem thêm nhé. Anh hay mua thẻ nhớ & USB ở chỗ này xài good lắm.:D. Giá rẻ hơn nhiều so với SE Care.

Bạn liên lạc theo số đt 01255759999 để hỏi mua nắp đậy flip P990i nhé.

Cho e hỏi nên mua cái thẻ mini rồi cắm vào adapter hay mua luôn cái MS Duo? Cái mini rẻ hơn nhưng ko bik chất lượng ra sao nữa. TKS

masterbi

Cho e hỏi nên mua cái thẻ mini rồi cắm vào adapter hay mua luôn cái MS Duo? Cái mini rẻ hơn nhưng ko bik chất lượng ra sao nữa. TKS

mọi người ơi, trả lời cho em với. cái thẻ 64mb bh full rồi

Posted via Mobile Device

theminhbk

Member
dang tìm nắp che flip cua p990i ma chua có o tp hcm anh em biet hay co sang nhượng lai dc ko??????????????????????????????:-?=D>

byebyeshady

Đang muốn kiếm con vỏ xám cho G700, ai có thì cho em xin địa chỉ liên lạc nha. Thanx trc :D
Màu ntn ạ:

hoanghai_188

Tình hình là em đang dùng con P1i. Pin của no không được tốt lắm. Em định thay nhưng mà chưa biết chỗ nào bán hagnf xịn mà giá cả phải chăng tí. Em cũng định dán màn hình bảo vệ cảm ứng. Hôm trước lên trung tâm bảo hành SE cua Sony ở 33A Trần Hưng Đạo, Hà Nội. Thấy nó hét giá là 150k.kinh wa. Bác nào bít chỗ nào uy tín mà rẻ. Giới thiệu em với.hic. Sinh viên nên nghèo ma

s4l3m87

150k mà pin chính hãng là bèo nhèo đó bác ơi ... bác nên kiếm quả pin dung lựong cao mà dùng ... cũng ngon lém ... cũng tầm 150k thui ... giá đó là hợp lí đó bác ... chứ pin sony , hơn nữa là bts 40 dùng cho p1 thì bác đừng mong em nó < 150k :D