• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẢO LUẬN VÀ CHIA SẺ KINH NGHIỆM SỬ DỤNG ASUS P550 & VODAFONE-1520

VuPhong187

Các bạn dùng vodaphone v1520 up rom bị lỗi GPS và BT có thể tạm yên tâm khi mình đã tìm được 1 bản rom 6.0 của vodaphone 1520(không dành cho asus P550 trong đó GPS và Bluetooth đều ổn định).Rom này của các bạn bên diễn đàn asus Trung Quốc up lên vì hiện tại dòng này sẽ chia làm 2 nhóm là Vodaphone và Asus nên rom này dành riêng cho vodafone 1520 là rất đáng tin cậy.Đây là bản rom tiếng Anh nhưng có 1 lỗi duy nhất là camera bị lỗi.Mình đã up link down rom và nhờ bác Quang sửa giúp lỗi này trong phần up rom WM6.5 Manila2D V08.Các bạn tìm hiểu và theo dõi xem sao nhé.Thân!

haiyen2410

Member
Mọi người ơi cưú mình với. Tự dựng đt của mình không sạc pin được nữa, cắm qua cáp kết nối với pc thì vẫn sạc nhưng cắm sạc pin bình thường lại không được.

tqdoan

Không biết đã có ban ROM hoàn hảo cho V1520 chưa các bac nhà ta ơi. may em bị lỗi mà không biết nên up ban ROM nào?