• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẢO LUẬN VÀ SỬ DỤNG DÒNG MÁY O2 XDA FLAME

khoathuy

bác nào tư vấn cài soft S2U2 cho mình với

mình vẫn để con flame mình rom 2k5, mình muốn cài S2U2 để vuốt như iphone . bác nào hướng dẫn cho e, có thì cho em xin luôn . thank mọi người trước.....hi .
em đang cài SPB Mobile Shell 3.0 liệu có chạy cùng được ko ????????????????:-?

luuduchoa87

tải về cài thôi có gì đâu mà hướng dẫn bác.bác cài SPB được mà sao cài S2U2 lại ko biết vậy!^^!mà báo trước là 2 cái này hút pin kinh khủng,bác xài chung cả 2 cái thì xác định ngày xạc 2,3 lần :)

luuduchoa87

Flame của các bro xài chế độ độ Landscape vuốt trượt có bị giật hình ko vậy?của mình xài Poitrait thì bình thường mà Landscape vuốt trượt nó sao nó cứ giật giật :)

khoathuy

tải về cài thôi có gì đâu mà hướng dẫn bác.bác cài SPB được mà sao cài S2U2 lại ko biết vậy!^^!mà báo trước là 2 cái này hút pin kinh khủng,bác xài chung cả 2 cái thì xác định ngày xạc 2,3 lần :)

bac có bản nào cho 2k5 VGA thì chỉ cho mình với, vì mình thấy toàn đòi w6.0 trở lên thui.:-?

maitanx

Bác Nào Giúp Em Với

Con Flame của em vì up bằng thẻ MicroSD giờ bị mất bootloader. bác nào chỉ cho em cách nạp lại bootloader cho Flame với :((

blackdoor

Manager
@maitanx:
Bạn hỏi ở một nơi là đủ rồi, quay sang box ROM 6.1 cho Flame xem nhé.

beamvic

Em đang dùng Flame, rom 005 Cotulla. Các anh chỉ cách đặt shortcut backlight ra ngoài màn hình today với. Mỗi lần chỉnh chỉnh độ sáng màn hình em phải vào setting > system > backlight hơi lâu.

huysmall

Em đang dùng Flame, rom 005 Cotulla. Các anh chỉ cách đặt shortcut backlight ra ngoài màn hình today với. Mỗi lần chỉnh chỉnh độ sáng màn hình em phải vào setting > system > backlight hơi lâu.

Bro có thể sử dụng Resco Explorer để thực hiện. Chúc thành công

beamvic

Hồi trước dùng atom exec em copy rồi dán shortcut của file mybacklight.cpl, còn flame thì không biết làm sao. Anh Huy chỉ cho em với

huysmall

Hồi trước dùng atom exec em copy rồi dán shortcut của file mybacklight.cpl, còn flame thì không biết làm sao. Anh Huy chỉ cho em với

Atom Exec và Flame cũng dùng chung hệ điều hành Windows Mobile. Do đó bro thực hiện tương tự thôi. Thân

N

ngocbros

Guest
--------------------------

Last edited by a moderator:

luuduchoa87

các bác cho em hỏi loa ngoài của Flame là Mono hay Stereo vậy.tại xài cái Self Diagnotics thì chỉ nghe thấy loa bên phải thôi,loa bên trái nó cứ ẹt ẹt!

Tự dưng hôm nay không syn được Flame với PC nữa, chán thật. Có ai biết lý do vì sao không ? tư vấn dùm với.

blackdoor

Manager
Tự dưng hôm nay không syn được Flame với PC nữa, chán thật. Có ai biết lý do vì sao không ? tư vấn dùm với.

Tôi cũng thế, tuy nhiên đang thử up mấy bản ROM khác nhau nên chưa biết nguyên nhân do đâu cả.:-?