• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẢO LUẬN VÀ SỬ DỤNG HTC OPAL (Touch Viva)

chuongcaubanh

e làm theo lời anh nhưg mà hiện báo lỗi 260 e đã cài activesync rồi(phiên bản 7mb) nhưng mà không kết nối được! cục xoay tròn không hiện màu xanh

chuongcaubanh

e đang sử dụng htc t2223 bị hư chân main nên không thể up rom đươc e không biết cách up rom bằng thẻ nhớ ntn hết mong mấy a chỉ giùm e!
thanks mấy a nhiều

Em mới mua htc t2223 cũ muốn hỏi kết nối wifi của máy. Em vào phần communications và bật wifi ở đó. Đôi khi nó kết nối nhanh, Nhưng nhiều lúc em bật mà nó cứ chạy tìm thiết bị suốt mà không bắt được trong khi laptop của em đang phát wifi căng đét.
Mấy anh biết giúp em với!!!

Em mới mua htc t2223 cũ muốn hỏi kết nối wifi của máy. Em vào phần communications và bật wifi ở đó. Đôi khi nó kết nối nhanh, Nhưng nhiều lúc em bật mà nó cứ chạy tìm thiết bị suốt mà không bắt được trong khi laptop của em đang phát wifi căng đét.
Mấy anh biết giúp em với!!!
Có thể rom bị lỗi, bạn thử HardReset (backup lại dữ liệu quan trọng trước khi backup nhé) bằng cách vào Start/Settings/System/ClearStorage, nhập mã 1234, nhấn OK. Nếu không hết lỗi thì bạn thử úp lại rom khác coi sao nhé.

Mà cho em hỏi câu này nữa. Em muốn gửi một file nào đó trong thẻ nhớ qua blutooth làm ntn vậy? Khi em chon send thì nó hiện lên qua yahoo, voicemail, setup Email mà không có blutooth. Mong anh giúp em!!