• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẢO LUẬN VÀ YÊU CẦU VỀ ỨNG DỤNG CHUNG CỦA PPC (Cũ)

Status
Không mở trả lời sau này.

scorpions8784

máy O2 Neo của em không remove đc ứng dụng đi. khi remove nó báo thế này ạ:
Error:...was not Cpmpletely removed. Do u want to remove it From the list of installed programs?

Làm cách nào để remove đi đc ạ? em vào trong win, đã xoá những file liên quan đi rồi, đã cài lại và xoá đi cũng không đc ạ?
Nhờ các sư huynh chỉ bảo

ChuHuyHoan

Well-Known Member
máy O2 Neo của em không remove đc ứng dụng đi. khi remove nó báo thế này ạ:
Error:...was not Cpmpletely removed. Do u want to remove it From the list of installed programs?

Làm cách nào để remove đi đc ạ? em vào trong win, đã xoá những file liên quan đi rồi, đã cài lại và xoá đi cũng không đc ạ?
Nhờ các sư huynh chỉ bảo

Đó là nó báo lỗi bạn đã xóa file installed của nó trong programs cài lại rồi remover đi nếu không được chắc phải HS lại máy.....

scorpions8784

Đó là nó báo lỗi bạn đã xóa file installed của nó trong programs cài lại rồi remover đi nếu không được chắc phải HS lại máy.....

em đã cài lại nhưng ko remove đc ạ. Hix, chán ghê. không có giải pháp nào khác ngoài HR ạ ?

hoadainhan70

Active Member
Mã:
Trước đây khi còn dùng Symbian (nokia7610) Tớ thấy có một soft rất hay nhưng không nhớ tên đại loại là cài vào máy khi được kích hoạt , ví dụ như là có cuộc gọi đến thì mình sẽ nói chuyện trên nền tiếng mưa rơi , tiếng gió rít hoặc tiếng xe tắc đường nhấn còi inh ỏi v..v Nghĩa là người nói chuyện với mình sẽ nghe được giọng nói của mình kèm với tiếng mưa rơi hoạc kẹt xe Điều đó giúp ta từ chối khéo hoặc cáo lỗi với những cuộc hẹn không cần thiết Và đặc biệt khi đang ôm pồ mà vợ gọi đến ta có thể nói là Anh đang bị kẹt xe v..v 
Vậy trên nền WindowsMobile có phần mềm nào có công dụng tương tự như thế không các anh em .Xin cám ơn
Xin các anh em giúp cho cái Tớ nêu trên nếu chạy trên OS Symbian thì có tên là Smartphoneware[1].Best.Call.Cheater dùng rất hay và hiệu quả to lớn của nó thì không cái gì bằng hic Vậy kính mong các Pác nói giúp cho có soft nào tương tự có thể chạy trên WB không

hieu113

mong các bác giúp đở cho em xin phần mềm ngắt kết nối GPRS. em ko ngung kết nối được bác nào biết xin chi gium cam on nhieu. em xai WM2003:((

ChuHuyHoan

Well-Known Member
mong các bác giúp đở cho em xin phần mềm ngắt kết nối GPRS. em ko ngung kết nối được bác nào biết xin chi gium cam on nhieu. em xai WM2003:((

Muốn ngắt kết nối GPRS bạn chỉ cần giữ chặt nút giập máy một lúc là ok thôi...bình thường vào GPRS nhưng không chạy chương trình nào thì cũng không lo vì nó không tính dung lượng tải về nên không tốn tiền....

chan_chat

Bác nào chỉ đường cho e download phần mềm lacviettudien2004 với. E tìm hoài trên dđ mà không thấy. Thank các bác nhiều.

LuongQuang

Super V.I.P
Bác nào chỉ đường cho e download phần mềm lacviettudien2004 với. E tìm hoài trên dđ mà không thấy. Thank các bác nhiều.

Đó là phần mềm thương mại nên sẽ không công bố "free" đâu mà tìm bạn ạ! :|

chan_chat

Cám ơn các bác nhiều! Hồi trước e thấy bạn e dùng bản này free mà? E đang dùng 02 xdaii w6.1 19212 ko biết có sài đc lacviettudien2004 ko các bác nhỉ?

ASAP

Cám ơn các bác nhiều! Hồi trước e thấy bạn e dùng bản này free mà? E đang dùng 02 xdaii w6.1 19212 ko biết có sài đc lacviettudien2004 ko các bác nhỉ?
Được bạn à. Bản Lacviet làm gì có chuyện FREE...

hlong_creditor

Mình muốn tìm một phần mềm quản lý tiền bạc chi tiêu cho con PPC của mình (mình đang xài wm 6.0) search mà nó ra toàn những link đã die ko à, mong các ban share cho mình với.

vnpt1706

cho mình xin soft "lấy lại file cab đã cài đặt cho o2"

Last edited by a moderator:

heocon2000

Các bạn cho mình hỏi một chút, mình có một file có đuôi là jar, là file của chương trình Java cho mobile nhưng mình không chạy được nó trên máy mình la Asus p535, FW 6.1 mới nhất của bác Ân (chạy nó báo phải chạy chương trình ứng dụng trước), mình không biết phải nạp chương trình gì lên máy để có thể đọc được file này, các bạn giúp mình cái, và cho mình luôn đường dẫn để donwload chương trình đó với nhé. Cám ơn các bạn nhiều.

Status
Không mở trả lời sau này.