• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẢO LUẬN VÀ YÊU CẦU VỀ ỨNG DỤNG CHUNG CỦA PPC (Cũ)

Status
Không mở trả lời sau này.
T

TODAYCAUDAYA

Guest
Cái nút cho âm thanh to nhỏ bên cạnh trái của o2s ý bạn .
Trở thành nút lên nút xuống cho giống cái bb ý mà! HI`

minhluc

Xin các anh em cho mình hỏi có phần mềm nào có thể soạn được các nốt nhạc và chơi bản nhạc vừa soạn đó trên PPC ko ạ,mình sử dụng WM05,xin được cám ơn anh em trước...

littelright

Chào các bạn, minh không biết yêu cầu ở đây được không,
Minh đang muốn vài font tiếng Nhật cho xda atom exec . bạn nào có thể giúp mình với.
Minh đã từng cài lets japan no 6, nhưng sau khi cài, các nut call, volume , camera đều không sử dụng được.
thanks.

0988456766

Well-Known Member
Minh đang muốn vài font tiếng Nhật cho xda atom exec . bạn nào có thể giúp mình với.
Minh đã từng cài lets japan no 6, nhưng sau khi cài, các nut call, volume , camera đều không sử dụng được.
thanks.

Máy mình cũng cài Lets Japan No 6 nè! Mình vẫn sử dụng các nút bình thường, có sao đâu! Có thể do phần cứng của bạn chập chờn :-/

ghostonline

thanks.

Bạn xem lại rom hoặc phần cứng có bị làm sao không vì mình cũng đang cài Let Japan no 6 có làm sao đâu. Chỉ bực mình mỗi cái IME của nó lúc nào cũng bật hơi khó chịu. Có cách nào để cho nó thu nhỏ lại vào thanh taskbar giống trong Windows không nhỉ?

littelright

Các bạn đang sử dụng Rom gì. mình đang sử dụng 6.5 của bác KhoaHa.
Hay các bạn úp giùm mình lại bản Lets japan no 6 được không, chắc bản của mình bị lỗi.
thanks

littelright

Các bạn giúp mình với. minh đang rất cần letsjapanno6.
Minh đã down về nhưng chắc bản của mình bị lỗi nên khi install vào máy thì không sử dụng được hard button.
Nếu có thể hãy cho minh font khác cũng được.

Chỉnh sửa cuối:

CuongSuper

hôm nọ mình vừa thấy có phần mềm biến ppc thành máy x quang. bạn nào biết sử dụng cái này không nhỉ. mình nhìn thấy hay quá mà cài vào không biết dùng như thế nào, bạn nào biết giúp mình với nha.
cái đó tên là PortableXRay

kubk023

Phần mềm tự động gọi cho PPC

Chào cả nhà ạ ^^!
Cả nhà ơi! Em mới dùng máy PPC nên không biết nhiều về phần mềm lắm :p em tìm mãi mà không thấy có phần mềm tự động gọi đi cho máy O2 :( ( có nghĩa là mình cho 1 số sau đó nó sẽ tự động gọi và khi hết chuông nó lại tiếp tục gọi cho đến khi hết phần cài của mình ấy ạ ) cả nhà có ai biết không share cho em với! Em cảm ơn ạ ^^!

T

TODAYCAUDAYA

Guest
ý bạn nới là chuyển ảnh thành hình ảnh xq chứ gí?

ChuHuyHoan

Well-Known Member
cho mình xin pm dùng kết nối wifi để sạc pin với. Thanks nhìu :)

Để kết nối với wifi thì không cần phần mềm cứ bật wifi lên dò thấy mạng conec là ok còn để sạc pin qua wifi mình chưa bao giờ nghe thấy vụ đó :D:D:D

boydeptrai

chùi cái vụ đó có cũng lâu rùi đó, chắc do bro chưa biết :D
có thể dùng wifi để sạc pin đc :)

ghostonline

chùi cái vụ đó có cũng lâu rùi đó, chắc do bro chưa biết :D
có thể dùng wifi để sạc pin đc :)

bác này chắc đọc trên handheld à? không thấy chủ topic chú thích rõ ràng bên dưới là cá tháng 4 viết cho vui à

ducbinhtn

Nhờ các bác tư vấn hộ em với!

Em đang dùng Dopod M700, Máy em mỗi lần reset là nó báo lên dòng chữ "O2 Custom is designed for installation O2 devices only". Kể cả là đã hardreset lại máy rồi vẫn báo lỗi này. Mà từ hôm đó máy em cũng chẳng đồng bộ được vơi máy tính nữa( không phải do cáp hay phần mền đồng bộ vì em đã thử thay nhiều cáp và trên thử nhiều máy tính cài phần mền ActiverSync 4.5 mới download). Mà vào phần ActiveSync trên trên điện thoại thì nó hiện ra một bảng có rất nhiều chữ và có chữ "setup your device to sync with it" em kick vào dòng chữ này thì ra một ô có chữ" Server address:" em điền bừa chữ bất kì vào ô này rồi em bấm next thì ra 3 ô bắt điền: User name; Password; Domain. đến đây em chịu!
Em ra quầy hỏi thì họ bảo máy hỏng chân này rồi, nhưng em không tin lắm vì em không muốn máy bị tháo và vì máy em vẫn sạc và nghe tai nghe bình thường.
Nhờ các bác tư vấn xem máy em bị làm sao và chỉ em hướng khắc phục với. Em muốn cài lại WM nhưng không đồng bộ được thì cũng chịu.

CuongSuper

sak, dùng wifi ko ngốn pin mà lại sac đc pin thì có mà hơn cả năng lượng mặt trời ah.thế thì dùng luôn pin wifi cho vãi truong

Status
Không mở trả lời sau này.