• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẢO LUẬN VÀ YÊU CẦU VỀ ỨNG DỤNG CHUNG CỦA PPC

huannt_t0803l

opera mini 5.1 lỗi không conect

có bác nào gặp tình trạng như vậy không nhỉ,,mình thử rồi nhưng vẫn khong thể vào amngj qua wifi bằng nó đuọc trong khi ucwweb và mấy internetexplore.uzard vãn vao ngon...không dùng đuọc trên bản win 6.5

ngocquy0583

Mình trước đây dùng HTC S620 có sử dụng phần mềm Salling Clicker để điều khiển máy tính bằng bluetooth. Hiện giờ mình chuyển qua dùng T-Mobile Touch Pro 2 thì mình tìm nhưng không thấy bản cho điện thoại này. Các bạn nào có dùng qua vui lòng chỉ giúp mình nhé. Vì bản cũ cài lên thử mà không được. Cám ơn các bạn lắm.

vietngoc212

có ai dùng đc internet sharing trên x1 hoăc router wifi 3g cho laptop ko? cho mình xin phần mềm với, tại vì muốn dùng rom gốc nên kiếm mãi chẳng đc. bạn nào có cho mình xin nha!

n00bvn

cho mình hỏi, có phần mềm nào mà lắc điện thoại (hay đại loại thế) thì máy sẽ tự động lock ko?

dungnt9585

bác nào có phần mềm giúp tự động xoay ngang màn hình cho mọi ứng dụng khi mình xoay ngang máy không ạ.hồi trước em thấy trên 4rum có mà bây giờ em tìm hoài không thấy.bác nào có gửi lại giúp em cái nhé.
p/s: em dùng leo 1024.

AnhPheCT

bác nào có phần mềm giúp tự động xoay ngang màn hình cho mọi ứng dụng khi mình xoay ngang máy không ạ.hồi trước em thấy trên 4rum có mà bây giờ em tìm hoài không thấy.bác nào có gửi lại giúp em cái nhé.
p/s: em dùng leo 1024.

Thử Change Screen 2.78 hoặc 2.79 này nhé:

emxinhang

bác nào có phần mềm báo thức cho htc hd2 cho em xin. em cảm ơn

bạn qua đây,chịu khó tìm trước khi hỏi nhé: http://www.pdaviet.net/showthread.php?828-CHUY%C3%8AN-%C4%90%E1%BB%80-C%C3%81C-PH%E1%BA%A6N-M%E1%BB%80M-V%E1%BB%80-%C4%90%E1%BB%92NG-H%E1%BB%92-V%C3%80-B%C3%81O-TH%E1%BB%A8C-TR%C3%8AN-PPC&p=1474879#post1474879

AnhPheCT

bác nào có phần mềm báo thức cho htc hd2 cho em xin. em cảm ơn

Báo thức mặc định của HD2 hoặc Bạn tìm trong phần ứng dụng PPC, Phần Việt hóa cũng có..., hoặc tìm trên google gõ từ khóa Alarm for PPC hay gì đấy!

vietnam01002

nhờ hướng dẫn về Windows Mobile 6.5

Mình dùng LG GM750 chạy WM 6.5; mỗi lần muốn làm sáng màn hình để xem giờ, mở khóa hay xem thông tin màn hình đều phải ấn nút nguồn. Lâu ngày, chắc nút nguồn bị liệt quá. Nhờ các bạn tư vấn giúp phần mềm nào có thể làm sáng màn hình bằng 1 phím khác bất kỳ (có thể do người dùng ấn định).
Cảm ơn các bạn rất nhiều! ;;)

phaolo090

các bác có phần mềm đồng hồ bấm giờ thể thao ko? Sao e tìm mà ko thấy? Cho e xin nhé các bác. Thank các bác trước nhé

hellshinoda

cho hỏi là có phần mềm answer machine dành cho WM không vậy? Cụ thể là TOUCH HD ( BLACKSTONE)?

huutaisc

Không tự động xoay ngang

Tình hình là mình có con HTC Imagio ,nhưng không xoay ngang màn hình được ,mò mãi mà cũng chẳng thấy đâu,
các đại ca giúp em với.:O

AnhPheCT

Tình hình là mình có con HTC Imagio ,nhưng không xoay ngang màn hình được ,mò mãi mà cũng chẳng thấy đâu,
các đại ca giúp em với.:O

Dung App: Rotate Screen v1.1 này: Xong gắn cho 1 phím cứng nào đó khi muốn xoay ngang thì ấn 1 cái.
Hoặc dùng App: ChangeScreen_v2.79. Để cấu hình cho một hay nhiều App nào đó tự xoay như: Manila, Opera, IE, Youtube......!

tuananh1088

cách cài một chương trình ứng dụng vào diện thoại ntn????
có aj bjt thì up dùm nha! thanks!!!!!

AnhPheCT

cách cài một chương trình ứng dụng vào diện thoại ntn????
có aj bjt thì up dùm nha! thanks!!!!!

Chép file ứng dụng có dạng *.CAB vào thẻ nhớ chọc vào file *.CAB mà install thôi, lựa chọn đường dẫn cài trên bộ nhớ máy hay thẻ, tùy vào thông báo của ứng dụng đó.

winlachoi_ok

các anh cho em xin phần mềm blutooh với, em có cái tai nghe blutooth mà ko kết nối với máy hd2 của em đc