• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận về Firmware mới v21.0.XXX

m0nk3y86

Ko biết nói sao nữa! hiện tại phiên bản trước của Iphone đã ăn đứt camera 5800 rồi, bây giờ Iphone ra thêm bản mới nữa, 32G,camera 3.2, 600HZ, như vậy thì 5800 sao còn chỗ đứng nữa.
Mỗi cái có điểm hay riêng ! Sao lại so sánh cái 5800 với cái sắp ra ... Nokia sẽ có cách để cạnh tranh ... bạn cứ yên tâm chờ đợi ... bussiness mà ~.~
muốn so sánh như thế thì đi so sánh với N97 cho lành b-)
BQT đã fải khoá topic về chủ đề so sánh 5800 & Ip, đề nghị các bạn ko nói đến chủ đề này nữa!

anhky

Mình ko phải là so sánh nhưng mình thấy lạ là sao Nokia cứ dậm chân tai chỗ gần 1 năm nay rồi, cứ như thế thì điện thoại của hãng Nokia sao còn giá trị nữa. Chỉ thế thôi ;)

kidkylin

Mình ko phải là so sánh nhưng mình thấy lạ là sao Nokia cứ dậm chân tai chỗ gần 1 năm nay rồi, cứ như thế thì điện thoại của hãng Nokia sao còn giá trị nữa. Chỉ thế thôi ;)

hiện nay là thời đại của khoa học kỹ thuật , nên chả có cái jì là hoàn hảo cả ? cái chính ở đây là tuỳ vào sở thích, nhu cầu và túi tiền của từng người =))
>> kết là mua >> mua là xài >> chán thì đổi :-/
sr mod em xì pam tý :p

LeMyChinh

nokia đâu phải đang jam chân tại chỗ như bạn nói đâu.N97 đã ra mắt rùi đây thây(mình chưa đựoc sờ em nó:(( ) có lẽ từ jo trở đi 58 và N97 sẽ được quan tâm nhìu hơn vì là hang chiến thuật với iphone mà.bạn và mọi người cứ yên tâm.nhé.:D từ từ khoai mới nhừ mà=D>

boyconzin

Chẳng hiểu sao từ khi up len 21 lại hay bị treo hơn so vơi 20 dù cho đã format lại. Ngoài ra tôi không thể chọn ring tone cho Tin nhắn đến. Click vào thì nó báo bộ nhớ đầy không chọn mp3 ở thẻ nhớ được. Ahh...còn thêm cái bệnh Bluetooth --> dạo này sao tôi không xài nó được nữa, từ firmware 20 , 21 gì đều bị, nó báo không Bluetooth không hoạt động :(

Hoden

Super V.I.P
Chẳng hiểu sao từ khi up len 21 lại hay bị treo hơn so vơi 20 dù cho đã format lại. Ngoài ra tôi không thể chọn ring tone cho Tin nhắn đến. Click vào thì nó báo bộ nhớ đầy không chọn mp3 ở thẻ nhớ được. Ahh...còn thêm cái bệnh Bluetooth --> dạo này sao tôi không xài nó được nữa, từ firmware 20 , 21 gì đều bị, nó báo không Bluetooth không hoạt động :(

con này của bạn có vẻ nặng lằm ròi bạn nên flash lại.cụa mình sầi v21 bản cam thấy ôn định lắm.hoat dông bình thường.cũng hay mắc vài lỗi nhỏ

kidkylin

thử flash lại xem , nếu vẫn bị thì tốt nhất là đem lên Care để kiểm tra chip Bluetooth và bảo trì em nó luôn >:)

WiSoul

Mấy thằng điên, topic thảo luận fw chứ ko phải để lên mặt dạy đời hay í kiến í cò về thằg nokia nhá. Nếu jỏi như thế thì nó tuyển mí ku vào côg ty nó làm chứ ko để mấy ku ngồi rảnh k có j làm là ngồi 8 lug tug như zầy đâu nhá. Thằg cha nào thấy thú vị trog cái khoản chê trák hay ý kiến thì ra ngoài chợ mà nói nhá. Sory trc nếu ai hỉu theo ý xúc phạm!

WiSoul

cho hỏi cái ih, sao máy cài cái orange nó bị dựt dựt hay sao ý, mỗi lần khởi động là nó đứng máy luôn àh :((
p/s: có 1 đứa diên dính chưởng ù =]] :]] =))

WiSoul

@mychinh :loại ngu hok có chấp, cái thứ già đầu mà còn ngu thì chấp chi :)), nói ng` ta ngu mà hok nhìn lại mình, thấy ngu toàn diện :)) nói ra hok ai hỉu hết, spam lung tung, im ih dậy mà nó hay hơn, kêếm chuyện hỏi cho khỏi nhắc spam chứ 3 cái thứ này rành lắm, hok cần con chó như mày sủa vào nhá

panrai

Super V.I.P
chấp jie` với loại :mad:) nhưng cũng phải nói cho để mà mở mang đầu óc.thick thì pm riêng nói chuyện với t mà cảm thấy gặp nhau được thì gặp luôn đi.máy của :mad:) dùng ko jat. hơi phí =)) mấy hôm còn cháy máy nữa đấy:)).
PS lần cuối cùng là ko chấp với cái loại :mad:) toàn diện ngu lâu khó đào tạo:))

@mychinh :loại ngu hok có chấp, cái thứ già đầu mà còn ngu thì chấp chi :)), nói ng` ta ngu mà hok nhìn lại mình, thấy ngu toàn diện :)) nói ra hok ai hỉu hết, spam lung tung, im ih dậy mà nó hay hơn, kêếm chuyện hỏi cho khỏi nhắc spam chứ 3 cái thứ này rành lắm, hok cần con chó như mày sủa vào nhá

Mình Cảnh Cáo 2 bạn nhé, vảo PV thì ăn nói đàng hoàn nhé chứ ko được nói nặng nhẹ ở đây nhé 2 cậu,Nếu còn spam nửa là có hình thức đồi với 2 bạn đóX-(

LeMyChinh

Mình Cảnh Cáo 2 bạn nhé, vảo PV thì ăn nói đàng hoàn nhé chứ ko được nói nặng nhẹ ở đây nhé 2 cậu,Nếu còn spam nửa là có hình thức đồi với 2 bạn đóX-(

anh nên xem lại nguyên nhân bắt nguồn từ đâu đi anh.và hãy đặt trường hợp của em vào anh xem.đúng là em cũng có lỗi nhưng cũng hề ko có ý spam đâu.anh có thể theo dõi mọi bài viết của em.em ko muốn lên đây để cãi nhau mà chỉ muốn học hỏi .những bài nào ko cần thiết của em em cũng luôn tự biết để hay xóa.SR vì đã làm mọi người cảm thấy ko vui nhưng mọi người thử nghĩ xem ai là người spam hộ tui nhé.và mong các mod có biện pháp vơi những người ăn nói thiếu lich sự luôn đi spam và ka` khịa kiếm chuyện.
một lần nữa xin lỗi vì đã làm mọi người ko vui.mong mọi người thông cảm:(

tuanpro_hl

mấy anh cho em hỏi.nếu máy có vấn đề j thì đem ra care.vậy care la j vậy các anh?
tiện em hỏi luôn.em mới mua con 5800.dựa vào những j để biết máy mình là hàng công ty & liệu máy hàng ngoài có làm như máy công ty đc không?
máy 5800 có hàng ngoài không ah?
em mới dùng điên thoại nên gà lắm.co j các bác thông cảm nha!
:D:D:D

LeMyChinh

mấy anh cho em hỏi.nếu máy có vấn đề j thì đem ra care.vậy care la j vậy các anh?
tiện em hỏi luôn.em mới mua con 5800.dựa vào những j để biết máy mình là hàng công ty & liệu máy hàng ngoài có làm như máy công ty đc không?
máy 5800 có hàng ngoài không ah?
em mới dùng điên thoại nên gà lắm.co j các bác thông cảm nha!
:D:D:D

care bạn cứ hiểu đơn jan? như là nơi sửa chữa bảo hành cho máy của bạn vậy;;)
sax khi mua hàng công ty bạn sẽ được bảo hành sửa chữa miễn phí tại care trong vòng 1 năm kể từ ngày mua máy:D
hàng công ty hay hàng ngoài thì bạn mua máy chắc phải biết chứ nhỉ:-/ phân biệt thì đơn jan? hàng công ty có thẻ bảo hành và hàng ngoài thì ko:D
ý bạn hỏi ở đây là làm jie`.:-/