• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận về Firmware mới v21.0.XXX

jackpham

Do fw 21 xuất hiện quá nhiều bản trước khi ra chính thức. Cho nên mình sửa topic lại nhé!

FW 21.0.018

FW 21.0.021

FW 21.0.025

Chỉnh sửa cuối:

ilikenokia

Nokia 5800 v21.0.0.18 firmware is coming soon!!!

Phiên bản firmware mới của N5800XM sắp ra mắt
Theo nguồn tin không chính thức, thì firmware mới sẽ cải thiện về chất lượng camera và thay đổi giao diện của home screen.
Tin tốt cho anh em sử dụng N5800.

Một vài hình ảnh của firmware mới và hình chụp với camera.
View attachment 114337

View attachment 114338

View attachment 114339

View attachment 114340

katana

hay lắm ^^ càng lúc càng thấy mua 5800 là quyết định đúng đắn rồi :D

marquis

2 bức hình chụp vào buổi sáng nên chưa thấy được cải thiện của camera gì cả . Chỉ có vào ban đêm thì camera 5800 mới lộ nguyên hình là 1 dòng camera vô địch về độ noise >:)

WiSoul

hehehe, hầu lâu thấy wảg cáo mê 58, mua dìa thấy tầm thường về cái camera, úp lên 20.12 thấy hok tốt hơn chút nào, hok bít lần này có cải thiện hơn kô, mong là càng có nhìu FW cho mình thấy con 58 nó có giá trị về cái máy chụp hình, nghĩ sao cái P990i nó có 2.0 mà chụp hình mê luôn, nhìn thiệt xiềng, còn cái 58 tới 3.2 mà xấu wắc, y như marquis nói ó, noise kinh khủng

kidkylin

ái chà , ngon đây :D không bít bao h NSU mới up dc nhỉ , kỳ này lại chuẩn bị change code qua euro up thoy

caaychuoi

Good! Cái này không biết đã cái thiện được danh bạ chưa nhỉ? F20 vẫn chưa cải thiện đc (không hiển thị số điện thoại ở phần lưu những số đã gọi và bị lỡ chỉ hiển thị mỗi tên ah)

ilikenokia

Good! Cái này không biết đã cái thiện được danh bạ chưa nhỉ? F20 vẫn chưa cải thiện đc (không hiển thị số điện thoại ở phần lưu những số đã gọi và bị lỡ chỉ hiển thị mỗi tên ah)

Phần log của điện thoại Symbian S60 nào cũng thế cả.
Bác muốn có chi tiết hơn thì sử dụng phần mềm hỗ trợ.
Có rất nhiều trong box phần mềm hỗ trợ đấy.

LeMyChinh

or đâu đã có phiên bản này vậy.có ai đã up phiên bản mơi chưa pót lên cho mọi ngươi coi phát để anh em còn theo kịp thời đại.hi'hi' sướng thật

vinhloc01811

Mới sáng nghe nói, liền kiểm tra sáng giờ mà máy báo đều không có bản cập nhật mới (máy mình là red):|

jackpham

Mới sáng nghe nói, liền kiểm tra sáng giờ mà máy báo đều không có bản cập nhật mới (máy mình là red):|

Bản này hiện đang được các chuyên gia của NOKIA đang test thử nghiệm. Khoảng vài ngày nữa sẽ có cho code tiếng Anh trước. Mình APAC chắc chờ vài tuần nữa thôi.

Inuyasha1987

Híc, vậy là vài tuần nữa mới có à, thế thì fải hết đợt thực tập về mới up đc firmwave rùi :(

nam303hp

loay hoay mãi mà ko Up lên v20 được, ráng chờ v21 này xem có cải thiện được gì ko !

taolahoan

mong sao bả V21 này ít bị lỗi , mình thấy bản V20 nhiều bạn kêu bị lỗi quá,

miitmos

Bác này nôn nóng quá.
Từ từ rồi cũng sẽ có ở VN thôi.

Hiz Hiz hiz. Thế còn ở Nga thì sao hả bác? Em cũng lên kt rồi nhưng mà hok thấy gì cả. Chán quá. FW 20 dùng lỗi quá. Hok biết nâng cấp FW mới lên có tốt hơn hok nhỉ. Tò mò quá.

duongminhhien

Bản 20 đã sữa lỗi tai nghe lúc lớn lúc nhỏ xài tốt rồi, update lên sợ trở về vị trí củ thì mệt........... :))