• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận về Firmware phiên bản mới nhất 20.115 cho N86

hoadothai

Hiện N86 đã có firmware mới, phiên bản 20.115. Chạy tốt, mượt và có thêm Ovi chat. Nhưng trở ngại lớn nhất đó là không hack bằng Hello OX được. Mình đã dùng phiên bản mới nhất của OX nhưng cũng không hack được. Mở diễn đàn này để các cao thủ rộng đường trao đổi.

hoadothai

Tạm thời phải áp dụng signing nếu muốn cài soft vậy. Mình đã dùng cách này để cài thêm Mcleaner, lịch vạn niên, lexigoo.
Bạn hỏi bản tiếng việt là thế nào? firmware này có tiếng việt mà.

ninhhot

Đã có ai tìm được cách hack chưa vậy?
Posted via Mobile DeviceChưa đâu b.nhưng hack ở fư11 up lên fư 20 vẫn k mất hack.m lúc tối mới up con n86 lên 20.115 nhưng vẫn dữ dc hack.mừng qúa

dknttn

ôi ! upupup liên tục cho các pro kiếm hack đi nào..!!>:)>:)>:)>:)>:)
em cũng vữa chuyên sang em n86 . mà phiển bản mơi nay chăng cài dc gì!!!
kêu to vào hỡi những người cùng cảnh ngọ ơi!!!!

dknttn

(]Tạm thời phải áp dụng signing ) là sao. moi dùng nên e còn cục tác quá. mong chỉ RÁO nhé. thankkkkkkkks

TomRyan8891_2009

báo cáo tình hình anh em , hiện nay N86 8MP vừa tung ra bản FW mới nhất : 21.006 dành cho thị trường Việt Nam , em hiện không có máy để test xem nó hack được chưa , mong anh em nào up xong báo cáo tình hình tiếp ạ .....

thanha1969

Đã cập nhật thấy xoay màn hình nhẹ, nhanh hơn, Reaplayer chạy mượt hơn. Không rõ còn gì mới nữa không.

trantien206

Hôm qua vừa bị treo máy luôn hic sau khi kết thúc cuộc gọi đành phải tháo pin!

lqcuong

sau khi nâng cấp thì vào xem mobitv mạng 3G Viettel thì báo không thể mở hình hoặc tiểng chẳn biết sao nữa. helf me.

hoadothai

Firm mới 21.0 báo tình trạng pin không chính xác. Pin đang báo đầy, sau một cuộc gọi chưa đầy 1 phút thì đã vơi gần hết, và thực sự là hết pin, nghĩa là pin thực tế đã gần hết nhưng cột báo pin vẫn đầy. Có ai bị tình trạng này ko?

quabingo1

Ko hack đc đã chán rùi! Mà đâu phải cứ Singer là cài đc..nhiều phần mềm kần hack mới cài đc, máy mình nhanh hết pin kinh khủg chẳng biết tại máy , hay pin nữa máy mua đc 2 tháng...lúc đầu đã nhanh hết pin rùi, bjo càng nhanh hết hơn...chán

quabingo1

Ko hack đc đã chán rùi! Mà đâu phải cứ Singer là cài đc..nhiều phần mềm kần hack mới cài đc, máy mình nhanh hết pin kinh khủg chẳng biết tại máy , hay pin nữa máy mua đc 2 tháng...lúc đầu đã nhanh hết pin rùi, bjo càng nhanh hết hơn...chỉ chưa đc ngày là hết, mình dùng ít thui...pin báo đầy nghe nhạc 15' là báo bin yếu....thôi không nghe nữa,chờ 1 nát lại đầy pin....nhưg để 2,3 tiềng là lại báo yếu...mệt ghê

TomRyan8891_2009

Ko hack đc đã chán rùi! Mà đâu phải cứ Singer là cài đc..nhiều phần mềm kần hack mới cài đc, máy mình nhanh hết pin kinh khủg chẳng biết tại máy , hay pin nữa máy mua đc 2 tháng...lúc đầu đã nhanh hết pin rùi, bjo càng nhanh hết hơn...chán

N86 FW mới nhất đã hack được rồi mà bác ! .

hoadothai

Ko hack đc đã chán rùi! Mà đâu phải cứ Singer là cài đc..nhiều phần mềm kần hack mới cài đc, máy mình nhanh hết pin kinh khủg chẳng biết tại máy , hay pin nữa máy mua đc 2 tháng...lúc đầu đã nhanh hết pin rùi, bjo càng nhanh hết hơn...chỉ chưa đc ngày là hết, mình dùng ít thui...pin báo đầy nghe nhạc 15' là báo bin yếu....thôi không nghe nữa,chờ 1 nát lại đầy pin....nhưg để 2,3 tiềng là lại báo yếu...mệt ghê

Máy của mình cũng bị tình trạng như vậy đấy. Sau khi Up lên firmware 21.0 thì thấy rất nhanh hết pin, báo pin yếu sau cuộc goi, nhưng lát sau lại thấy báo pin đầy nhưng nếu có một cuộc gọi đến thì lại hết pin ngay, không hiểu thế nào nữa?!!!