• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận về Firmware phiên bản mới nhất 20.115 cho N86

hack bằng jaf or phoenix. và đã có hướng dẫn sẵn trong diễn đàn.bạn chịu khó tìm nhé.có gì khó hiểu hỏi mình.hiện ver 21.6 mình đàng xài ổn định hack ok.

z01222282682

hack bằng jaf or phoenix. và đã có hướng dẫn sẵn trong diễn đàn.bạn chịu khó tìm nhé.có gì khó hiểu hỏi mình.hiện ver 21.6 mình đàng xài ổn định hack ok.

cho hỏi,hack ok rồi,nếu mình 4mat máy lại thì mất hack không vậy?tại mỗi lần dow fw về thì hơi bị khổ với cái máy tính của mình

cho hỏi,hack ok rồi,nếu mình 4mat máy lại thì mất hack không vậy?tại mỗi lần dow fw về thì hơi bị khổ với cái máy tính của mình
vậy bạn down gói fw đó bằng navafirm rồi cất đi vẫn ok mà. khi nào cần thì copy gói đó vào nơi cần cài(đã hướng dẫn bên phần hack rồi) thế thì khỏi phải down firmware mỗi lần format vậy nữa.nhưng cố gắng hạn chế hack bằng cái vụ này nha vì 1 phần là lúc bạn làm vậy sẽ đụng đến bên trong máy,làm tăng khả năng rủi ro khi up. thứ 2 là làm hoài vậy không tốt cho máy lắm làm cho máy dễ xảy ra trục trặc