• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận về N93i!

zidane89

ko ai giup em van de nay a.h? Post via mobile

Thông cảm nhé, bạn viết là "TV" minh tưởng là Tivi hóa ra là tiếng Việt. N93i dùng O9.1 nên không Firmware nào có tiếng Việt cả nhưng bác có thể tham khảo bài viết của bác Vothien12345 về Việt hóa N73.

hailong259

Thông cảm nhé, bạn viết là "TV" minh tưởng là Tivi hóa ra là tiếng Việt. N93i dùng O9.1 nên không Firmware nào có tiếng Việt cả nhưng bác có thể tham khảo bài viết của bác Vothien12345 về Việt hóa N73.

cái này áp dụng cho nhiều dòng s60v3 k hỗ trợ tiếng việt hả bác

zidane89

cái này áp dụng cho nhiều dòng s60v3 k hỗ trợ tiếng việt hả bác

Mình nghĩ các máy dùng OS9.1 tương tự N73 như N92, N93,N93i... chắc là được. Bác nào dùng OS9.2 như N95-3, E71x các máy dành cho thị trường Mỹ thì thử áp dụng cách này xem.

Rockthanh12

giúp em N93i của em tư dưng bị đơ

Tình hình em mới dơn 1 theme Anna về thử,tét bt,đến khi 1 theme kia,tự dưng máy bị đơ,khởi đông lại nó chỉ sáng màn hình nokia,chứ ko vô dc nữa,h` phải làm sao đây các bác>.<

MinhThang

Manager
Tình hình em mới dơn 1 theme Anna về thử,tét bt,đến khi 1 theme kia,tự dưng máy bị đơ,khởi đông lại nó chỉ sáng màn hình nokia,chứ ko vô dc nữa,h` phải làm sao đây các bác>.<

Nếu cài lên thẻ nhớ thì bạn lấy cái thẻ ra và khởi động lại, sau đó bỏ thẻ vào xoá cái Theme đó đi, còn cài trên máy thì Fomat máy là xong!