• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẢO LUẬN - YÊU CẦU GAME GIẢ LẬP

bạn nào có game giả lập harvest moon chơi trên ppc ko? mình chơi trò này trên pc thấy hay wá nên hỏi xem có bản trên ppc ko? nếu có gửi link downd cho mình nhé, gửi phầm mềm để chơi game này cho mình luôn nha.
cám ơn mọi người nhìu lắm...;)

demon151

bạn nào có pokemon ruby hok up lên cho mình với , mình down trên romhustle vè chạy morthgear cứ báo lỗi hok ah` >"<

narusuke

bạn nào có game giả lập harvest moon chơi trên ppc ko? mình chơi trò này trên pc thấy hay wá nên hỏi xem có bản trên ppc ko? nếu có gửi link downd cho mình nhé, gửi phầm mềm để chơi game này cho mình luôn nha.
cám ơn mọi người nhìu lắm...;)

xài morphgear để chạy rom còn đây là link rom:
http://romhustler.net/roms/gba/h
Bản harvestmoon: friends of mineral town cho con trai. Còn bản more friends of mineral town thì for girl.

narusuke

bạn nào có pokemon ruby hok up lên cho mình với , mình down trên romhustle vè chạy morthgear cứ báo lỗi hok ah` >"<

Mình chơi rùi, cũng tải trên romhustler mà thấy chạy ngon mà. Nếu xài morphgear thì ko cần extract file ra đâu. Mình extract ra cũng bị lỗi. Nếu ko được thì bạn vô trang này coi:
http://www.3roms.com/index.php?page=rom_dl&rid=14532
Nếu xài được thì thanks cho mình nha.

redcat83

Mình dùng Genesis Glus và MorphGear để mở file Metalglug2.bin nhưng không cái nào hoạt động hết.Minh dùng o2 neo xin giúp minh với

Chỉnh sửa cuối:

demon151

àh àh , có bạn nào có phần mềm PocketGBA converter hok nhỉ , cho mình xin với , phần mềm converter save gba từ pc sang ppc ấy mà

demon151

Mình dùng Genesis Glus và MorphGear để mở file Metalglug2.bin nhưng không cái nào hoạt động hết.Minh dùng o2 neo xin giúp minh với

sau 1 hồi thử nghiệm thì mình đã rút ra kết luận là morphgear nó kén sao sao ấy nên h mình chuyển wa sài poketgba , vừa an toàn vừa tiện lợi ^^ :p:p

anhlaai8867

Mình down trò Shaman King về giả lập chơi.Mình xài bản 1.70.nhưng chơi được màng đầu tiên thì màn hình đen thui.không chơi tiếp được.mặc dù vẫn nghe tiếng.Mong các bạn giúp mình.

thetexudo

mình thấy morphgear xài tốt ổn định hơn.
còn PocketGBA hình như bị lỗi phần video frame work có nhìu game chơi ko đc.

kimlongban

anh Lân! em xài cái giả lập ePSXe, anh có thể cho em vài link down game có đuôi *.iso ko

Chỉnh sửa cuối:

xinchiabuon

Cần Game Tam Quốc Chí

Ai có game Tam Quốc Chí share cho mình với.
Thank nhìu.....................

dark1224

Có bác nào chơi giả lập GBA = Morphgear mà bị giật k nhỉ. E chơi mà giật giật quá chừng, nhất là trò pokemon. Máy của em là O2 trion các bác ạh. Bác nào biết xin chỉ giáo với, thank trước :D

xuandung11a2

Well-Known Member
Có bác nào chơi giả lập GBA = Morphgear mà bị giật k nhỉ. E chơi mà giật giật quá chừng, nhất là trò pokemon. Máy của em là O2 trion các bác ạh. Bác nào biết xin chỉ giáo với, thank trước :D

Mình thấy đa số dùng Pocket GBA để chơi game GBA,bạn thử dùng soft đó xem.Khả năng lớn là do RAM yếu nên bị giật.Nên để RAM trống nhiều thì tốt.(Chắc up về WM5 quá :)) ) Con dưới đây RAM 128Mb chơi cũng tương đối:

[video=youtube;3q8zb_7CW44]http://www.youtube.com/watch?v=3q8zb_7CW44&feature=related[/video]​

ria

có bác nào chơi được trò đặt bom3 ,4 trong Snes ko,mình ko chơi dc đang dùng Mgear và máy là atom Exec

SerieA

bác gì vừa bảo test được FF 8 trên HD2 đấy, cho E xin cái link đown game Final Fantasy VIII với cả RE II + III với :D

C

chiphoi2005

Guest
Cho mình hỏi trò Tekken6 chơi trên Playtation 3 có chơi được trên Htc Hd2 qua FPseCE không? Nếu có bạn nào có link cho mình xin nha. Thanksssssssss