• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẤT TÌNH QUÁN

tinh_la_gi

Administrator
Anh biết rằng anh yêu em..
Và anh biết rằng em cũng yêu anh ...

Anh đã 7 lần nói "em làm bạn gái anh nhe" và anh nhận lại là 1 ẩn số dù có lúc anh thấy nó thực nhưng có lúc anh lại thấy nó là hư không
Lần thứ 8 anh hỏi "bx làm bạn gái anh nhé" và anh nhận được điều mà anh chờ đợi !

Và rồi chính nơi anh tạo ra cho em cũng là nơi em gửi "tâm thư" cho anh

Tạm biệt ox
Ox yêu quý,

Cảm ơn ox trong suốt thời gian qua đã quan tâm, chăm sóc bx!!

Cuộc vui nào thì cũng có lúc tàn và cũng đã đến lúc bx phải ra đi.. Xin lỗi vì sự ra đi đường đột này... vì nếu ở lại lâu chút nữa chắc bx ko đi nổi mất.... Thôi thì tạm biệt ox ở đây, chúc ox luôn vui vẻ, sớm tìm được bx đích thực của mình và hạnh phúc nhé!!!

YOX

BX​

Anh vẩn hay hỏi em "nếu 1 ngày nọ anh tan biến giống như anh đã đến với em thì sẽ ra sao" vậy mà giờ đây chính anh là người phải trả lời cho câu hỏi đó !

Anh đã chờ lắm câu nói của em .. bx muốn ox ở lại lâu hơn để cùng bx đón Sinh Nhật nhưng anh đã ko nhận được câu nói ấy

Anh đã chờ lắm giây phút anh gần em hơn bao giờ hết .. nhưng giờ nó trở thành khoảng cách mà khi 2 người ở gần nhau lại rất xa nhau

Anh đã chờ em online để làm em vui làm em cười .. còn giờ thì anh lại chờ em offline để anh tự làm bản thân mình vui

tinh_la_gi

Administrator
Hy vọng Thất Tình Quán sẽ không đón nhiều khách !

Ai ko thất tình vào spam đề nghị 2 Quản Lý khu vực tặng thẻ ko cần suy nghĩ.

Khi người ta buồn thì việc gì cũng làm hết :ar!

TruongHan

Super V.I.P
Ôi...đúng hội rồi
Nhỏ ghệ nó đá em lăn lốc từ hồi cuối năm tới giờ :((

tinh_la_gi

Administrator
Em từng hỏi nếu người xưa quay lại ... và anh im lặng .. vì anh chưa bao giờ đem em hay người xua ra so sánh
Em từng bảo thich anh ... vì chưa đủ để nói yêu .. nhưng đến lúc nói yêu thì đó lại là do điều kiện của anh !
Em bảo ko quen gọi anh là ox nhưng rồi anh cũng bắt em làm điều đó
Anh đã cố gắn từng tin nhắn gọi em là bx - em hửng hờ gọi lại 2 tiếng anh/em
Anh đã cố giải thích dù rằng đó là điều anh chưa bao giờ làm tốt được
Anh đã để chính tài năng mình đè bẹp tình yêu mình.

Anh xin lổi vì đã yêu em và đã làm em yêu anh . Xin lổi vì anh đã không thể giải thích hay hơn .
Anh cũng đã đọc bản nhám của em rồi ... và anh có thể làm những yêu cầu trong bản nháp đó .. nhưng nếu anh tiếp tục làm có lẽ đó sẽ là lời giải thích vụng về nhất của anh.

JongZiZi

Lập topic chi cho khơi gợi nỗi đau.
Nhắc mà buồn. Ngày xưa ấy wen em 3 năm.
Vậy mà chỉ 1 ngày em nói không thể quên người tình cũ.
Rồi 4 tháng sau em quay về. Cho tôi 1 đêm không thể quên.
Bảo rằng người ấy không như em mong đợi.
Và em cần anh nối lại tình xưa.
Tôi thẳng thừng từ chối vì lòng kiêu hãnh của 1 người đàn ông làm sao chấp nhận được.
Rồi đường ai nấy đi. Mặc dù lòng .....

Hic, mỗi lần buồn lại thèm bia. Mong topic nhiều khách ghé nhưng ít khách giải bày.

DreamLand

Invisible... Ngày xưa HN vs HN gần lắm, bây giờ HN vs HCM là khoảng cách của 2 tâm hồn tình yêu ko bao giờ cùng 1 thế giới ....

Status Busy.....

Topic cho tôi cảm giác .... xót xa quá...

Faint

:(( vào đây lại thấy buồn quá, lám sao mà quên được mối tính đầu bây giờ, bạn ấy đã bỏ đi mà không để lại 1 vết tích để mình tìm lại, giờ vẫn chưa thể nguôi ngoai nhưng đành ngậm ngùi bất lực :|
Khuôn mặt này, nụ cười này thì làm sao người ta có thể quên được

Mình đã quen được bạn ấy nhờ vật này đây, giờ cứ thi thoảng rảnh rỗi gấp lại nó lại thấy não nề

Hoden

Super V.I.P
Đời người có bao nhiêu con đường, rẽ bao nhiêu lối nhỏ thì có ngã ba nào khiến đôi chân ngập ngừng khó bước. đó là ngả 3 tình. có những mối tình chưa 1 lần thổ lộ cùng ai, ôi một nỗi đau giấu kín.
và không bao giờ quên

Tình là gì?????????????????????????????????

lovehuong2

Chua 1 lan yeu, nen chua nem dang cay. Nhug doc cua cac bac em nan qua. Ol dt nen ko dau, cac bac thog cam.

tuyetha

Chủ quán cho 1 ly rượu pha máu trái tim,một gói thuốc mang tên nhớ,nhưng nhớ cho tôi mượn hộp quẹt và một ly đá,tôi sẽ cho mọi người biết...vui vẻ khi thất tình...

Nynk_102

Có một ngày e mang lại cho tôi niềm hạnh phúc ngọt ngào . Rồi cũng một ngày e đem niềm hạnh phúc đó đi xa cuộc đời tôi. Hình bóng đó , nụ cười đó vẫn còn phảng phất đâu đây quanh tôi. Nhưng tôi biết đó chỉ là cảm giác vì ....em đã ko còn là của tôi nữa.
Tình là chi đây ng ơi ...........???
@ Faint : có fải Faint quê ở Hòa Bình ko ??? Nhìn ảnh bạn gái Faint thấy quen quen.

TruongHan

Super V.I.P
" The Show " by cute girl

[video=youtube;Tn6F8DEHlB4]http://www.youtube.com/watch?v=Tn6F8DEHlB4&feature=player_embedded[/video]

ChoiJeSoo

Ngày xưa tưởng HN và HCM gần lắm, hướng về phía Nam mà tưởng như có thể dõi theo người, gió có thể đem nỗi nhớ đến bên người Nhưng HN và HCM thật sự xa khi 2 trái tim không chung 1 lối, anh và em như chỉ cố gắng chạm vào nhau... yêu em!

DreamLand

Sao bài bạn nì giống mình quá zậy :|
Mình HCM, người kia ở HN . Còn bạn hình như ở HN còn người ấy ở HCM nhỉ :O đổi vị trí đi :D

hakudo2408

Ta sợ mất một ai đó nhưng bản thân ta lại không níu giữ, ta muốn người đó quay lại nhưng lòng kiêu hãnh đã đẩy người đó đi xa hơn.Trong tình yêu, nếu bạn yêu một ai đó, hay cố gắng bên người đó. Và khi người đó thuộc về bạn, hãy trân trọng và gìn giữ. Bởi hạnh phúc luôn nằm trong tầm tay bạn ^^

jinsk8r

Đặt 1 cục gạch :)) cái này hình như em post 1 lần ở bên Bàn về công cuộc yêu đương rồi :(( chừng nào nhớ tới chuyện này lại lại nản
Oaaaaaiaiaiizzzzzzzzzzz đang thất tình T_T buồn quá</br> </br> </br> Theo đuổi 2 năm rồi mà vậy đấy</br>