• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thay đổi giao diện cho S60 3rd- Phiên bản tiếng anh

romano81

Cái này nhìn pro ghê. Mỗi cái là không có khóa bàn phím tự động nên hơi bất tiện. nhiều lúc hơi lo, chị sợ đút túi quần lại kích hoạt vô nút gọi thì toi

cuthoi

Cái này nhìn pro ghê. Mỗi cái là không có khóa bàn phím tự động nên hơi bất tiện. nhiều lúc hơi lo, chị sợ đút túi quần lại kích hoạt vô nút gọi thì toi

Mình dùng cái này thấy hay đó chứ, máy vẫn tự khóa phím. Nếu như máy không hỗ trợ tự khóa phím thì bạn bấm một lần vào nút Menu sẽ ẩn đi chương trình (bấm thêm lần nữa thì hiện), sau đó tự khóa phím bằng tay như bình thường thôi.

salem139

Em cài phần mềm này thì bị báo lỗi là gặp phải sự bảo vệ từ nhà cung cấp.... vậy phải làm sao a?

dat6789

Đúng rồi các anh ơi. Em cài đạt thì nó báo " Ứng dụng được bảo vệ từ nhà cung cấp không đáng tin cậy" . Vậy phải làm sao hả các bro. Mog chỉ giáo em rất thích phần mềm này mà ko cài được

MinhThang

Manager
Đúng rồi các anh ơi. Em cài đạt thì nó báo " Ứng dụng được bảo vệ từ nhà cung cấp không đáng tin cậy" . Vậy phải làm sao hả các bro. Mog chỉ giáo em rất thích phần mềm này mà ko cài được

Đa số các pm khi cài đặt đều có câu đó, bạn kệ nó cứ OK tiếp tục không sao cả.

dinhvu_206

BÁC ƠI FILE ĐÃ SIGNED RÒI MÀ SAO EM KO CÀI VÀO MÁY ĐƯỢC VẬY? NÓ CỨ BÁO ỨNG DỤNG ĐƯỢC BẢO VỆ LÀ THẾ NÀO? BÁC HƯỚNG DẪN LẠI CHO EM CÁCH CÀI ĐƯỢC KO? THANKS!

MinhThang

Manager
BÁC ƠI FILE ĐÃ SIGNED RÒI MÀ SAO EM KO CÀI VÀO MÁY ĐƯỢC VẬY? NÓ CỨ BÁO ỨNG DỤNG ĐƯỢC BẢO VỆ LÀ THẾ NÀO? BÁC HƯỚNG DẪN LẠI CHO EM CÁCH CÀI ĐƯỢC KO? THANKS!

Chú ý không viết bài bằng chữ in toàn bài bạn nhé!

Bạn Sign bằng file cer của Imei máy bạn hả? Bạn cài bản VH của SymPViet thử đi, nằm trong chữ ký của mình đó.

dinhvu_206

Em sign file bằng phần mềm PDAVIET SIGN SISX trên diễn đàn, đã có file cer ròi nhưng khi sign chương trình lại báo: "could not verify signature with known algorithm exiting encryption error, not a DSA certificate"
cả phần mềm việt hóa bác nói em cũng ko cài được.
imei của em là:358984016337555.
Nhân tiện cho sorry về vụ viết hoa nhá, ko cố ý đâu.

Chỉnh sửa cuối:

MinhThang

Manager
Em sign file bằng phần mềm PDAVIET SIGN SISX trên diễn đàn, đã có file cer ròi nhưng khi sign chương trình lại báo: "could not verify signature with known algorithm exiting encryption error, not a DSA certificate"
cả phần mềm việt hóa bác nói em cũng ko cài được.
imei của em là:358984016337555.
Nhân tiện cho sorry về vụ viết hoa nhá, ko cố ý đâu.

Bạn lấy file cer ở đâu thì nên dùng pm Sign ở đó, không phải cứ có cer là bạn Sign trên bất cứ pm Sign nào cũng được đâu. xem lại bạn nhé, chúc thành công.

handsome_hcm

Cho em hỏi em dùng N81 2g v21.0.010 có hack được bằng cách này ko,và cho em hỏi N81 là FP1 hay FP2 vậy ạ.
Và ai đã dùng N81 2g cùng FW đã hack được good cho em nick yahoo với hixx

dat6789

Đa số các pm khi cài đặt đều có câu đó, bạn kệ nó cứ OK tiếp tục không sao cả.

Posted via Mobile Device Ko được anh ơi. Nó hiện lên cái bảng đấy rồi tự động out luôn ko có chữ ok để cài đặt tiếp

vandunga3

Các bác cho em hỏi có cách nào thay đổi cái nền chương trình ko? Nền mặc định quê quá

dat6789

huhu. có bác nào em giúp em lỗi này với. Cứ cài đặt thì nó báo là không cài được ứng dụng từ nhà bảo vệ không uy tín. Chán quá phần mềm này hay thế mà ko cài được. Các bro giúp em kái

AndyCuong

Supper Moderators
huhu. có bác nào em giúp em lỗi này với. Cứ cài đặt thì nó báo là không cài được ứng dụng từ nhà bảo vệ không uy tín. Chán quá phần mềm này hay thế mà ko cài được. Các bro giúp em kái

bạn hack phone chưa , chưa Hack Phone thì bạn nên Sign rùi cài , thông báo cài được ứng dụng từ nhà bảo vệ không uy tín , máy nào cài cũng vậy bạn ơi . không sao đâu .

dat6789

bạn hack phone chưa , chưa Hack Phone thì bạn nên Sign rùi cài , thông báo cài được ứng dụng từ nhà bảo vệ không uy tín , máy nào cài cũng vậy bạn ơi . không sao đâu .

Thanks anh nhiều. Em sign và cài đặt được rồi. thanks anh

LeeHuynh

hiz! mình xài N80.... nó chỉ hiện có 1 góc bên trái =.=' có bạn nào có cho màn hình 352 x 416 ko? cho mình xin T_T

dat6789

phần mềm này hay mỗi tội nếu dùng thì lại không gọi điện được với cả ấn nút hình ngôi nhà trên bàn phím thì máy trở về như cũ hơi bất tiện.