• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thay đổi giao diện cho S60 3rd- Phiên bản tiếng anh

dat6789

sign thế nào các bác ơi!!ai hứong dẫn em với:(

ban phải có phần mềm sign cơ và cần có file cer nữa. phần mềm thì bạn tìm trong diễn đàn. Con file cer thì len opda.net mà lấy. Đánh số imel máy bạn vào. 1 ngày sau vào lại là có

MinhThang

Manager
ban phải có phần mềm sign cơ và cần có file cer nữa. phần mềm thì bạn tìm trong diễn đàn. Con file cer thì len opda.net mà lấy. Đánh số imel máy bạn vào. 1 ngày sau vào lại là có

Đã có Topic lấy hộ file cer rồi mà bạn.

heo_bk

Cần chủ topic giải thích một vấn đề nhỏ

Mình đang dùng con N81 2g.Mình có download chương trình của bạn về nhưng sao khi cài đặt thì nó bảo là ứng dụng không phù hợp.Máy mình đã hack phone.Mình thấy có bạn trả lời là N81 dùng tốt.Mong bạn giải đáp và có thể thì bạn cho mình một link mới được không?

q630666

Mình đang dùng con N81 2g.Mình có download chương trình của bạn về nhưng sao khi cài đặt thì nó bảo là ứng dụng không phù hợp.Máy mình đã hack phone.Mình thấy có bạn trả lời là N81 dùng tốt.Mong bạn giải đáp và có thể thì bạn cho mình một link mới được không?
Bạn có thể nói rõ hơn lỗi của bạn nó báo như nào đc không?Hoặc là bạn đã cài pm này trc rồi thì phải gỡ bản cũ ra.Hoặc là bạn tải lỗi.Thử lại xem sao nhé.Mọi người đã sử dụng rất tốt.

romano81

Nếu có thông báo: Ứng dụng không phù hợp, vẫn tiếp tục? bạn cứ việc ấn yes là ok thôi

MinhThang

Manager
Nếu có thông báo: Ứng dụng không phù hợp, vẫn tiếp tục? bạn cứ việc ấn yes là ok thôi
Đa phần pm nào khi cài đều có câu này đúng không bạn, không cần quan tâm làm gì cứ như bạn nói Yes chẳng sao cả :D

heo_bk

Mình cài phần mềm này lan đầu.Nó báo là ứng dụng không phù hợp với điện thoại.Sau đó hỏi là bạn có muốn tiếp tục.Vậy chỉ cần nhấn tiếp tục là được hả bạn.Mình thấy phần mềm này rất hay.Muốn cài để sử dụng thử.Mong các bạn giup đỡ.

hugdajkaz

Mình cài phần mềm này lan đầu.Nó báo là ứng dụng không phù hợp với điện thoại.Sau đó hỏi là bạn có muốn tiếp tục.Vậy chỉ cần nhấn tiếp tục là được hả bạn.Mình thấy phần mềm này rất hay.Muốn cài để sử dụng thử.Mong các bạn giup đỡ.

Cứ thế mà tiếp tục thôi :D sao phải ngại hả bạn? ;;);;)

q630666

Đa co ban tieng viet.ban qua box ung dung viet hoa tim.co trc ca ban tieng anh nay day.
Posted via Mobile Device

huylink1105

mình dùng N82, cài vào thì nó báo ứng dụng không tưông thích với điện thoại
giúp mình với

romano81

mình dùng N82, cài vào thì nó báo ứng dụng không tưông thích với điện thoại
giúp mình với

Vừa có bạn hỏi vấn đề này rồi. Nó hỏi chi bạn cũng kệ, cứ việc ấn tiếp tục và sài thôi