• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thay đổi giao diện Orange for 5800- cực kỳ đơn giản

Kojiro

Super V.I.P
Sai chính tả quá, chỉnh muốn đuối luôn.

Vừa chỉnh bài viết của Mod 1 tí cho dễ hiểu, sorry nhá :D

cuối cùng là chép vào ổ C hay là chép vào đường dẫn ở đầu bài zậy?

Vào C nha bạn!

dat1206

theo thông tin anh đc biết sẽ có FW mới nhưng ko biết sau,khi nào có chính xác anh sẽ up lên cho anh em sài, mà ko biết đc như N97 ko nữa:))

gd organce xài hoài chán ùi hy vọng có FW mới để vọc :))

hunght1

hjx,làm hoài ko xong. Hướng dẫn cụ thể em với bro ....:copy 2 cái file đó cùng 1 lúc vào ổ C ko đc,nó ghi cant crêat dir.....

panrai

Super V.I.P
hjx,làm hoài ko xong. Hướng dẫn cụ thể em với bro ....:copy 2 cái file đó cùng 1 lúc vào ổ C ko đc,nó ghi cant crêat dir.....

vậy là máy bạn chưa hack rùi sau cài đc:)),mình đã ghi rất gõ ở trên rùi mà,cũng đã có nhiều bạn làm thành công rùi đó:))

hunght1

copy cả cái foder'' copy this'' thì đc, nhưng ko copy đc 2 cái file ở trong........?

panrai

Super V.I.P
hack rùi chứ,mình vẫn cài đc phần mềm unsigh mà....?

bạn làm theo mình nhé:D,mở X-plore lên vào tóo vào configruation vào đánh dấu các thư mục xem rùi làm theo hướng dẫn của mình và sau đó khởi động lại sẽ ok thôi:)),chúc bạn thành công

hunght1

Chú ý: Nhớ sao lưu thư mục c:\sys\install\sisregistry\1028315f trước khi làm....? Cái này là sao hả panrai? ko hỉu cho lắm.....?:-?

panrai

Super V.I.P
Chú ý: Nhớ sao lưu thư mục c:\sys\install\sisregistry\1028315f trước khi làm....? Cái này là sao hả panrai? ko hỉu cho lắm.....?:-?

trời ơi thì bạn copy thư mục đó ra thẻ nhớ chứ sau,có gì sài chán thì mình chép vào lại:)):)),pó tay bạn luôn chỉ quá nhiệt tình mà ko thank 1 cái nữa:((

hunght1

Vẫn hok đc:((. Chẳng hỉu sao nữa.... Copy cái mục ''copy this'' thì đc. còn 2 cái file ở trong thì ko cop đc là sao?

badamgia11

em làm được rồi mod ạ,hic hic.hóa ra la quên khong bật hack.thanks mod nha,em nhấn thanks rồi đấy,mod thanks lại em chưa?:p

anhky

1 bước phá đay :)), nhưng thế thì từ nay sẽ can thiệp giao diện dễ hơn rồi :))

hunght1

huhu... vừa can thiệp xong bị lỗi luôn. Bây h` cái đt của e bị đơ rồi, khởi động xong đứng im lìm. bro nào biết cách khắc phục chỉ giùm:((

ngoanrazor

Well-Known Member
huhu... vừa can thiệp xong bị lỗi luôn. Bây h` cái đt của e bị đơ rồi, khởi động xong đứng im lìm. bro nào biết cách khắc phục chỉ giùm:((

Posted via Mobile Device
nếu nó chỉ hiện chữ nokia thì bn tháo thẻ nhớ ra và khởi độg lại thử xem. Nếu ko đc thì bn format 4 nút hoặc flash máy lại thui