• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thay đổi giao diện Orange for 5800- cực kỳ đơn giản

anhtuan206

cho mình hỏi cái chú ý đó "Nhớ sao lưu thư mục c:\sys\install\sisregistry\1028315f trước khi làm" là sao nhỉ?coppy ra để sau này nó có lỗi gì thì cóp lại à hay là để làm gì nhỉ?:-/

Khoaaa

vậy sau này muốn phục hồi như cũ thì sao đây?( Ko format)
Posted via Mobile Device

daokiemkhach

E chép 2 cái folder vào ổ C rùi nhưng không hiểu là phải làm gì để có được giao diện orange nữa:(:(
cái chổ mà chép đè lên là sao,e ko hiểu

daokiemkhach

mình ko hiểu chép đè lên là sao đó mà.mình làm giống vậy đó mà cũng ko có được,bạn chĩ rõ dùm mình đi
Chép đè lên rùi overight nữa
Mình thích giao diện orange lắm

Kenji1992

mình ko hiểu chép đè lên là sao đó mà.mình làm giống vậy đó mà cũng ko có được,bạn chĩ rõ dùm mình đi
Chép đè lên rùi overight nữa
Mình thích giao diện orange lắm

đầu tiên bạn đowload file trên về , sau đó giải nén đc 1 forder this copy , trong forder đó có 2 thư mục , bạn copy 2 thư mục đó vào trong thẻ nhớ , rồi sử dụng x-plo copy 2 thư mục đó vào ổ đĩa C , sau khi copy xong bạn khởi động lại máy .

daokiemkhach

đầu tiên bạn đowload file trên về , sau đó giải nén đc 1 forder this copy , trong forder đó có 2 thư mục , bạn copy 2 thư mục đó vào trong thẻ nhớ , rồi sử dụng x-plo copy 2 thư mục đó vào ổ đĩa C , sau khi copy xong bạn khởi động lại máy .

Mình làm được rùi,cám ơn nhìu,thanks rui,hihi..l

Inuyasha1987

cho mình hỏi cái chú ý đó "Nhớ sao lưu thư mục c:\sys\install\sisregistry\1028315f trước khi làm" là sao nhỉ?coppy ra để sau này nó có lỗi gì thì cóp lại à hay là để làm gì nhỉ?:-/

Là copy thư mục đó vào 1 chỗ nào đó của ổ E rồi nếu chẳng may có vấn đề gì thì copy lại để khỏi fải 4mat đó mà

tadenday

cái hình minh họa trông xấu tệ không biết cài vào trông có đẹp hok nhể ? bác nào cầi rồi chụp cái hình cho mọi người ngạm đê .=D>

tadenday

hjhj đã làm dc rùi nhưng sao máy chạy cứ chậm chậm thế nhỉ :(

tại bác cài nhiều pm chứ sao nữa . thằng nokia này bộ nhớ rõ khủng nhưng tốc độ thì rõ chán đuúng là ngược đời .

cau3dtn

anh panrai có thấy cái themes này chưa .có cho em xin với cài giao diện này xài themes này dòm mới máu .^^

NokiaS60V5

Thế này thì up FW 2xrồi cài cái này vào đỡ up lên 3x;)). Vì sao FW mới nhất lại ngốn pin nhỉ