• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thẻ microSDHC của 5800

tdfan123

Thẻ nhớ của mình hôm nay tự dưng bị lỗi. Bị del hết trong thư viện nhạc.mở phần properties của thư mục music bằng đầu đọc thẻ lên những 25gb ????? . nhưng không có file nhạc nào.Minh vừa format lại ko biết có được không. lúc mua máy nó đưa cho cái thẻ này. không có tem nokia. nên mình nghi nghi. mình post lên. Ai biết đây là thẻ zin theo máy hay thẻ đã bị đổi thì chỉ mình với. thanks

your_rules

Thẻ của mình cũng là của Japan, but lúc mình mua thì cũng đâu có tem nokia đâu, mặc dù mìh mua trong TGDD, xài thẻ nhớ ngoài thì lúc nào cũng vậy hết đó bạn ơi, k ổn định bằng bộ nhớ trong, bạn thử quét virus cho thẻ và cho máy thử xem, k thì format lại thẻ lun, để xem có còn tình trạng đó k

xike

Hình như cũng là của Nokia. Thẻ mình Japan mà đôi khi vẫn bị lỗi phải tháo ra nhét lại.

Kenji1992

đây là thẻ rin đó bạn , hok sao đâu . bạn 4mat rồi cắm vào lại xem thế nào , nếu hok đc thì bạn mang lên TGDD nó giải quết cho ( khi đi nhớ mang theo hoá đơn cho an toàn )

jackpham

Thẻ mình cũng có chữ Japan, không có chữ NOKIA nào hết, sử dụng 6 tháng nay chưa 1 lần bị lỗi. Mình mua hàng xách tay lúc mới ra đấy!

WiSoul

máy mình có chử Japan, ko fải taiwan mà cũng chẳg thấy chử Nokia đâu hết, chắc thẻ bạn bị đổi wá

tdfan123

đây là thẻ rin đó bạn , hok sao đâu . bạn 4mat rồi cắm vào lại xem thế nào , nếu hok đc thì bạn mang lên TGDD nó giải quết cho ( khi đi nhớ mang theo hoá đơn cho an toàn )

Chắc thẻ mình bị lỗi rùi. còn bị đổi hay không thì không biết.hum wa vừa format hum nay nghe nhạc lại báo read error. nhưng restart dt lại nghe bình thường. mà mình mua ở Thái Nguyên. Ko có tem chắc gì nó đã cho đổi. :(

nientrung

Bạn ra care hỏi lại coi thế nào. Chứ thẻ của mình cũng giống mọi người mà. Chưa thấy bị lỗi j cả.

trung5800

Máy mình thẻ cũng giống bạn, mình có hỏi thằng bạn làm cho Nokia, nó nói thẻ theo máy là Japan.Mình cũng kg biết sao nữa.
Trường hợp như bạn mình cũng gặp rồi,mình nghĩ là thẻ bị virus rồi lan sang hệ thống của máy, vì vậy tốt nhất bạn nên format thẻ và reset máy lại thì mới ok được.Cái này nếu đem bảo hành thì kg được đâu, nó kg bảo hành thẻ, nó sẽ nói mình xài có vấn đề chứ kg chịu lỗi của thẻ đâu.Chúc bạn may mắn.

tdfan123

Thank. Để mình thử reset dt+ 4mat thẻ xem còn lỗi nữa ko. mình xài win7+ kis8 chắc ko có virus.

Hoden

Super V.I.P
của mình là japan chứ không vậy.thẻ bạn bị lỗi rồi đó,ra kiện bọn thương gian đó đi kẻo muộn nhanh lêeen

Jehell

thẻ của em thì ghi là Korea ! có gì khác hok mấy bác ? sao nghi wá

huysmall

Nokia đâu có làm thẻ nhớ đâu bro. Thẻ tặng kèm theo máy có thể các nhà phân phối đã thay rồi

samanosuke20

thẻ mình cũng ghi class 4, nokia made china, dung ko có vẫn đề j cả(có điều cách thể hiện thông tin in trên thẻ ko giống chủ topic)

nientrung

Bạn hỏi batkid có đổi thẻ nhớ không. Nếu có thì qua bên đó đổi rùi bù thêm tiền lấy thẻ mới về dùng:D