• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thẻ microSDHC của 5800

tranthaicantho

lạ nhỉ,máy of mình hàng chính hãng FPT cũng không có chữ NOKIA ở mặt trước và cũng không có chữ Taiwan hsy Japan ở mặt sau.

vinhloc01811

lạ nhỉ,máy of mình hàng chính hãng FPT cũng không có chữ NOKIA ở mặt trước và cũng không có chữ Taiwan hsy Japan ở mặt sau.

bạn nói sao thế? Mình vừa lấy thẻ của máy mình ra xem, mình thấy không có gì khác với các hình ảnh ở trên...:-?

WiSoul

bạn nói sao thế? Mình vừa lấy thẻ của máy mình ra xem, mình thấy không có gì khác với các hình ảnh ở trên...:-?

máy mình chính hãng, có nguyên cái tem cũa FPT to đùng mà cái thẻ nhớ chả có chữ NOKIA. kì vậy ta? dắt nhau ta cảe hỏi thử đi

luanthieugia

Thẻ của bác chủ topic là thẻ chuẩn đó. Có điều bác bị virut thôi. nó óanh chén hết file và tạo bộ nhớ ảo cho thẻ. Format là xong. USB nhiều khi cũng bị như vậy. Chúc bạn thành công.

tdfan123

Thẻ của bác chủ topic là thẻ chuẩn đó. Có điều bác bị virut thôi. nó óanh chén hết file và tạo bộ nhớ ảo cho thẻ. Format là xong. USB nhiều khi cũng bị như vậy. Chúc bạn thành công.

Chưa chắc đâu bạn ah. Thẻ của nokia trông nó khác hẳn.thẻ nokia chính hãng đây nè: http://www.nokia.com.vn/link?cid=EDITORIAL_1159826 . Mình mới 4mat.3 hum nay chưa có hiện tượng gì. thui cứ để xài xem sao đã:)

saudoi83

Thẻ mình cũng có chữ Japan, không có chữ NOKIA nào hết, sử dụng 6 tháng nay chưa 1 lần bị lỗi. Mình mua hàng xách tay lúc mới ra đấy!

Thẻ của em cũng giống thẻ bác này, em cũng mua hàng xt luôn, cũng xài 6 tháng luôn, chưa 1 lần nào bị lỗi gì luôn, hôm nay mấy bác bàn luận em mới tháo thẻ ra coi đấy, trước giờ chưa lần nào tháo thẻ ra hết, thẻ của em thì có cái tem giống với tem dán trong máy. Mấy bác xem lại đi, thẻ đểu bi giờ tràn ngập.

crimaron

thẻ của mình cũng giống pác jackpham xài dc 4 tháng rùi, có lỗi 1 lần ko nhận card tháo ra gắn lại thì ok

khoa125

Posted via Mobile DeviceMua xách tay hay bị đổi thẻ lắm, tốt nhất nên hỏi kỉ đồ zin mua đúng giá đồ lô kêu giảm giá hoặc ko mua thế nào cũng xách thẻ zin ra cho xem

levibinhdinh

cái thẻ lạ quá !!! máy mình mua máy hàng xách nhưng loại thẻ giống bạn jackpham
có cả tem luôn !!!
còn chuyện mất dữ liệu thì chưa lần nào - và mình dùng nó cho cái D810 của mình vẫn bình thường !!!

kugiangpro1989

:-/ sao thẻ tui là Korea nhưng xài gần 2 tháng rùi chỉ bị 1 lổi tự động x file hình lên nhưng 4mat 1 lần xai bữa giờ ko bị nữa. Giờ 4mat lại đi rùi xài thử 1 thời gian nếu hư hoài thi chịu mua thẻ mới thôi ko ai đổi thẻ đâu.
Sẵn cho tui hỏi luôn vỏ 5800 giờ giá nhiu vậy

Chỉnh sửa cuối:

maximux3000

ai sài trong vòng 6tháng đem ra kiểm tra, đc đổi hay bh đoá , ai hư hay trục trặc đem ra sớm đi

leomai

một số đt xách tay kèm theo thẻ nhớ không có chữ Nokia nhưng vẫn là hàng chính hãng phân phối. Cái này chỉ bị virus thôi. bạn thử check lại xem thế nào

orange_244

Banned
không biết sao mình mua máy sámung thẻ nhớ như thế mà nhìn cùi bắp lắm! liệu có bị đổi rùi không?? e250 thẻ 1g

wiswys

eck, mình mua chính hãng tại Mai Nguyên mà cái thẻ nhớ cũng giống bác chủ topic, chỉ khác là số 2 thôi. Của mình tới số 6. Điều này có nghĩa là sao nhỉ?

vimobifine

Thẻ bị vỉút đó, mình đã bị rồi. Fomat lại và dùng thử ít bữa. Nếu bị thêm lần nữa, bạn mua cái mới cho khỏe máy, bạn à