• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thêm vài skin mới cho TTPOD ! goodluck

JuRay-Duan

Xin cho hỏi các bạn có SKIN hình mỹ nhân cho ttpod 3.40 không vậy hay trang Web cũng được. Xin vui lòng chỉ giúp

Mình đã post 1 skin chữ Nhẫn tàu cho powerMP3, khổ nỗi tìm hoài ko có cho TTPod bạn à, mình search google đến tần trang 86 mệt quá trả thèm giở thêm nữa, chắc bạn nên nhờ Pro nào làm giúp đi thôi. Cảm ơn vì đã theo giỏi bài :p
@hunterviet: Bạn ý hỏi "mỹ nhân" (người đẹp đó) chứ kô phải là "chữ Nhẫn" :|
@lucky_luong: Mình cũng thấy có vài "mỹ nhân" cho ttpod 3.4 trên kia rùi mà :)

lucky_luong

Cám ơn bạn hunterviet rất nhiều nhưng bạn nhầm ý mình rồi. Bạn vanduan1990 nói đúng rồi đó. Đó là Skin người đẹp đó. Xin cho hỏi Splast sau khi copy về đem vào ổ E/TTPod/splash nhưng mình không biết làm sao để cho nó chạy hết. Các bạn biết không chỉ mình giúp.
Cám ơn các bạn rất nhiều

ngocthanhdhgtvt

Cám ơn bạn hunterviet rất nhiều nhưng bạn nhầm ý mình rồi. Bạn vanduan1990 nói đúng rồi đó. Đó là Skin người đẹp đó. Xin cho hỏi Splast sau khi copy về đem vào ổ E/TTPod/splash nhưng mình không biết làm sao để cho nó chạy hết. Các bạn biết không chỉ mình giúp.
Cám ơn các bạn rất nhiều

gì vậy:O
cái splash là mà ảnh khởi động của phần mềm ttpod này mà, khi bạn mở ttpod lên thì bạn sẽ thấy nó thong khoảng 2-3 giây thôi. sau đó sẽ vào chương trình nhé, một lần mở nhạc thì bạn sẽ thấy nó 1 lần thôi:)):))

lucky_luong

Đúng vậy nó là màn hình khởi động phần mềm rất nhanh. Nhưng mình đã save vào nhưng khi khởi động vẫn là màn hình cũ. Vậy Không có chỗ nào chọn lựa màn hình khởi động sao bạn. Xin hướng dẫn giúp.
Tks

MinhThang

Manager
Đúng vậy nó là màn hình khởi động phần mềm rất nhanh. Nhưng mình đã save vào nhưng khi khởi động vẫn là màn hình cũ. Vậy Không có chỗ nào chọn lựa màn hình khởi động sao bạn. Xin hướng dẫn giúp.
Tks

Vào xem đã copy vào đó và đổi tên file đúng chưa?

hunterviet

Well-Known Member
link và công việc down thì có liên quan gì ở đây mà spam thế bạn:O
định đến đây ăn cắp vật tư rồi đi luôn hay sao nói mất thiện cảm vậyX-(

Sao thấy nóng tính nhưng lại nói vui tính thế, thành viên mới mà, bắt vào ...đi thôi:D

thanhtungsx

Tks

Các pacsao ko hướng dẫn cho bạn mà nói về vấn đề khác thế ?! >:)
Chép Skins bạn down về . Sau đó giải nén ra và chép vào đường dẫn sau : E :\ TTPod \ SKIN\V4 .

MinhThang

Manager
Các pacsao ko hướng dẫn cho bạn mà nói về vấn đề khác thế ?! >:)
Chép Skins bạn down về . Sau đó giải nén ra và chép vào đường dẫn sau : E :\ TTPod \ SKIN\V4 .

Đã hướng dẫn rồi nhưng sao bạn ấy vẫn không làm được chứ không phải là không có hướng dẫn.

lucky_luong

thanhtungsx ơi mình biết chép Skine rồi. Hiện tại mình hỏi là hỏi cách chạy màn hình khởi động với hình cô gái. nhưng mình đã làm được màn hình khởi động chương trình TTPod rồi. Đầu tiên mình xóa file mặc định của máy sau đó chép File Splash vào đường dẫn E :\TTPod \Splash sau đó khởi động lên chương trình đã chạy màn hình mới rồi. Cám ơn các bạn rất nhiều.

honkeo

Mình sài TTPOD 3.40 , dowload Skin về cài được nhưng khi chạy Pm , thì nó chỉ xuất hiện hình nhỏ thôi, ko full màn hình được, tìm hoài mà ko ra cách, các bạn chỉ giúp với!!

hunterviet

Well-Known Member
Mình sài TTPOD 3.40 , dowload Skin về cài được nhưng khi chạy Pm , thì nó chỉ xuất hiện hình nhỏ thôi, ko full màn hình được, tìm hoài mà ko ra cách, các bạn chỉ giúp với!!

Bạn dùng máy gì, độ phân giải màn hình của bạn là bn? Skin này chỉ tương thích màn hình độ phân giải 176x208 thôi bạn à

khothan

bạn ơi cho mình hỏi cái này chút. mình dùng cái n72 ,cài ttpod 3.40 được rồi nhưng sao khi tải lời bài hát về lai toàn là tiếng anh chứ không phải tiếng việt hả bạn.

JuRay-Duan

bạn ơi cho mình hỏi cái này chút. mình dùng cái n72 ,cài ttpod 3.40 được rồi nhưng sao khi tải lời bài hát về lai toàn là tiếng anh chứ không phải tiếng việt hả bạn.
Muốn có lời Việt phải tự làm thôi bạn ơi, cũng dễ làm thôi, tìm hiểu đi nhé, ko thì tìm trên 4rum cũng có nhiều người up lời Việt lắm đó, hiện ở VN ko trang nào hỗ trợ tải lời bài hát Việt đâu bạn àk.
Posted via Mobile Device

GiaHuy_01

Chắc là do bạn tải nhầm lời đấy thôi.. Thử lại đi nhé.

thanhtungsx

Server china sao tải được tiếng Việt hả bạn ?