• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[THEME] Ai thích ĂN ROI thì vào nhé >:)

ace_hp7

Active Member
lâu rồi k làm theme mới ,khi mà WP7 hết ý tưởng thì h quay sang android để nghịch 1 tí,hnay tặng ae cái theme Ăn roi fake,tại phải vẽ từng icon một nên theme hơi ít icon ,ae dùng tạm nhé :p , vì icon android khá là tự do ,k cùng kích thước hay kiểu dáng như belle hay metro ,nên mình nghĩ app các bạn cài vào cũng k cần phải sửa icon mấy đâu ,cứ để nó thế

Theme Android ICS Pro
tặng thêm các bác bộ hình nền để thuận lợi cho việc nấu thịt lừa >:)
http://www.mediafire.com/?5y8y241dx4yiui7

Last edited by a moderator:

dathat

Member
Đúng lâu rồi không thấy ace voi wp7. Hôm nay lại thấy chuyển sang AR, Chuyển hướng à, mở hàng phát nhưng thích wp7 hơn

ace_hp7

Active Member
Đúng lâu rồi không thấy ace voi wp7. Hôm nay lại thấy chuyển sang AR, Chuyển hướng à, mở hàng phát nhưng thích wp7 hơn
nghịch tí thôi cho đỡ nhàm chán b ạ ,tại chưa nghĩ ra ý tưởng mới ,mình vẫn kết WP7

tranconghd89

theme rất đẹp...bác làm tặng cho con e72 của e 1 cái....hjxhjx (e xin xhaan thành cảm ơn)

Dragon459

Manager
Cứ nghĩ tới việc ANDROID và WP lẫn IOS đều có biểu tượng mà Symbian mình k có là khiến tớ ức chế thế nào ấy nhá. ~X(
Mấy lần cứ định lập topic lấy ý tưởng từ tất cả các fan symbian mà chưa dám. :((
Anh em nào có ý tưởng gì về biểu tượng của symbian k nhỉ.

saccerwin

Cứ nghĩ tới việc ANDROID và WP lẫn IOS đều có biểu tượng mà Symbian mình k có là khiến tớ ức chế thế nào ấy nhá. ~X(
Mấy lần cứ định lập topic lấy ý tưởng từ tất cả các fan symbian mà chưa dám. :((
Anh em nào có ý tưởng gì về biểu tượng của symbian k nhỉ.

thì cậu cứ kiếm bộ icon tuỳ biến của destop kìa...dạng 3d đó sau đó vẽ thêm ra....chơi thêm 1 vài cái lấp lánh trong annastellite của cậu...
kiếm cái nền belle bỏ vô nữa...mình chỉ có ý tưởng chừng đó thôi...
@ace: hàng đẹp ah nha,....chặp mình úp cái seach shop shown cho bảnh =))

Dragon459

Manager
thì cậu cứ kiếm bộ icon tuỳ biến của destop kìa...dạng 3d đó sau đó vẽ thêm ra....chơi thêm 1 vài cái lấp lánh trong annastellite của cậu...
kiếm cái nền belle bỏ vô nữa...mình chỉ có ý tưởng chừng đó thôi...
@ace: hàng đẹp ah nha,....chặp mình úp cái seach shop shown cho bảnh =))
ặc ặc. biểu tượng của 1 hệ điều hành chứ có phải icon đâu. nói tào lao quá. :|

saccerwin

ặc ặc. biểu tượng của 1 hệ điều hành chứ có phải icon đâu. nói tào lao quá. :|
á quên tớ nhầm(đọc không kĩ)...mà muốn chơi lun y 1 biểu tượng nguyên cả hệ điều hành luôn ah........symbian thì tớ không biết thiên hướng chủ đạo nó là gì,,,,nên cũng khó nghĩ
i phone thì chơi quả táo
an roi thì chơi: con ro bot
symbian:????(ai nghĩ ra hướng chủ đạo là gì thì biểu tượng tớ sẽ cố gắng thửnghĩ ra theo hướng đó mà cũng không biết có được không đây)

Chỉnh sửa cuối:

Khoaaaa

Active Member
Ũa ,vậy ra sym ko fải là mấy cái gạch màu chĩa lên hà các bác,lâu nay cứ tưởng nó chứ

themes đẹp

Lori_hd

hình chữ s cách điệu đi bác rồng, vừa là chữ cái đầu tiên cảu symbian vừa là biểu tượng nc VN ta :p, ý kiến mình thôi, các bác đùng đáp gânch ^^

thephuong001

Cái themes này ở phần trên cùng cột sóng và pin là nền đen khi cài hình nền thì bị che lấp đi tiếc thật chủ tóp có thể sửa nó được kô thanks