• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[THEME] Ai thích ĂN ROI thì vào nhé >:)

Trunghuy90

Cái theme android này đẹp quá chủ top ơi?
Mình test trên N8 đẹp quá!

ace_hp7

Active Member
cái bộ sưu tập sao vẫn lỗi icon nhỷ ,để mình sử lại xem sao

ace_hp7

Active Member
uhm ,để full theme thì khó lắm ,thêm đc cái nào hay cái đó thôi ,rảnh mình sẽ bổ sung thêm sau

thephuong001

Cái themes này ở phần trên cùng cột sóng và pin là nền đen khi cài hình nền thì bị che lấp đi tiếc thật chủ tóp có thể sửa nó được kô thanks
chủ tốp có thể giúp mình sửa được kô thanks

ace_hp7

Active Member
cái dải màu đen đó do theme nguồn người ta add vào ,vì trc đến h mình dùng 1 theme nguồn của FSX ,chỉ thay icon # vào ,mình cũng thử thay lâu rồi nhưng k đc b ạ ,theo mình biết có nhiều theme ntn nhưng cũng chưa ai xoá đc nó :( , bây giờ bạn kiếm theme nào b thích ấy ,k bị dải màu tối , rồi chuyển bộ icon từ theme này sang thôi

thephuong001

Bạn chuyển giúp mình được kô chuyển icon sang themes Steel black classic 2.0 voa updatebản full 654 icon trên ovi trang 4 của bác vũ. Mình nhờ bạn vì kô có pc chứ kô phải vì ỉ lại thanks

Trunghuy90

Bạn chuyển giúp mình được kô chuyển icon sang themes Steel black classic 2.0 voa updatebản full 654 icon trên ovi trang 4 của bác vũ. Mình nhờ bạn vì kô có pc chứ kô phải vì ỉ lại thanks

chỉ chuyển như vậy thì đơn giản thôi. Dùng sis editor bóc tách file mbm của theme này sang mbm của theme khác. Dễ ợt thôi mà.

viettin76

Member
có anh nào rủ lòng thương cho em xin thêm icon shangmail ( hộp thư tín ) và idialer ( danh bạ điện thoại ) hầu như tất cả theme full đều thiếu 2 icon này