• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Theme cho vHome 4.12

tuanloc1

Theme cho vHome 4.12

Đây là một số theme mình mới sưu tầm được. Cá bạn thích theme nào thì xem tên rồi tải tệp đính kèm về giải nén, chép vào: C:/System/Apps/HDesktop_0x2001E8B2/theme_pkg.
Tắt và khởi động lại vHome rồi thưởng thức nhé.

M8

32 Degrees

MJWeather

Vista

New

Bo0Bo0

Anh ơi theme nào có 2 dòng icon là theme ấy có hình 2 icon như trong hình của a hả...để e đỡ chép nhầm

mrtoan

Mấy theme này dùng cho 4.2 không được nhỉ? Mình chép vào mà bị vỡ theme, hiển thị thiếu.

vpkado

mấy cái hình đẹp quá, bác chủ thớt share cho mình mấy tấm hình trong các theme đó với. thank

ngtrung

dung may theme nay khong hien duoc ngay, chi hien duoc thang va nam thoi anh TuanLoc oi, tui dang xai e72. Co cach nao khac phuc khong anh?( Xin loi vi khong co dau, opera mini sao danh co dau khong duoc)

oranavn

Cho gà hỏi tí , làm thế nào có được 2 hàng icon thế mình kiếm chỗ thêm mà chẳng có như hình của chủ thớt .........thanks trước nhá .

w2k

ai có cái hình nền của theme Teardrop v2 ko cho minh xin. thanks

huy_turbo

Anh tuanloc1 ơi có cái theme nào giống cái 32 Degrees Celsius mà có cả ngày, tháng , thứ 2,3,4... không ạ , em xin cám ơn !

t3kgcb

Bạn ơi cho mình xin mấy cái theme cho màn hình E63 mới được không?
Thanks bạn trước nha=D>

vudonghp

anh tuanloc ơi anh sửa cho em cái theme 32 degrees celsius cho thêm cái logo mạng vào giữa còn hình cái loa cho bên phải được không anh