• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Theme cho vHome 4.12

happydzai

các bạn ơi cho mình hỏi là cái vHome của mình k chèn đc skin vào là sao? mình vào ổ C r copy 1 folder skin vào mục theme rồi.tắt vHome và khởi động lại r mà vẫn k đc.mình dùng 5230 có ai giúp mình k?

missthuha

új anh ơi!sao em cài vhome mà sao kích vô nó chạy nhưng sao mở vhome thi nó hiên lên ùi chả thấy j nữa?? jup em vớj em dùng n82

missthuha

các bạn ơi cho mình hỏi là cái vHome của mình k chèn đc skin vào là sao? mình vào ổ C r copy 1 folder skin vào mục theme rồi.tắt vHome và khởi động lại r mà vẫn k đc.mình dùng 5230 có ai giúp mình k?

n5230 thì bạn wa box s60v5 đi!ơ bên đó mới có chuyên ja về máy ban ơ bên này là s60v3 mà! nhưng minh khuyên bạn lên xàj ndesk thì hơn hihj
s60v3 ko có mình mớj xài vhome thui àk hihi

happydzai

n5230 thì bạn wa box s60v5 đi!ơ bên đó mới có chuyên ja về máy ban ơ bên này là s60v3 mà! nhưng minh khuyên bạn lên xàj ndesk thì hơn hihj
s60v3 ko có mình mớj xài vhome thui àk hihi

ừ vậy cảm ơn bạn nhé :)

kendytoan88

sao tớ không download dc về nhỉ? nhấn vào cứ hiển trang có có link nhưng trắng tinh không à

mafiavn

Theme cho vHome 4.12

Đây là một số theme mình mới sưu tầm được. Cá bạn thích theme nào thì xem tên rồi tải tệp đính kèm về giải nén, chép vào: C:/System/Apps/HDesktop_0x2001E8B2/theme_pkg.
Tắt và khởi động lại vHome rồi thưởng thức nhé.

M8

32 Degrees

MJWeather

Vista

New

Anh cho em hỏi! cái này cài cho màn hình nào? 320x240 hay 240x320
Máy em là Nokia 6760 nên hơi khó chịu đòi cả 2 màn hình một lần! tại vì nó trượt ngang ak? huhu nếu đc phiền anh mod all màn hình giùm em! nghĩa là 320x240 củng xài dc mak 240x320 củng good! tại mấy cái theme anh làm đẹp quá! hihi! phiền anh nhiều! cảm ơn nah nghe

ngochienle

vHome dùng thì đẹp, mỗi tội hao pin nhanh.
Đúng là cái gì nó cũng có cái giá của nó cả.

proiphone

Nhiều quá, cái nào cũng hay ^^
Nhưng mà pro ơi, theme hình cô nàng mặc bikini đó tên chính xác là gì vậy, để mình tìm cho nó lẹ ^^!

Chỉnh sửa cuối: