• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THEME CHO WISBAR ADVANCE

Status
Không mở trả lời sau này.

chauo2

các bạn ai có button control panel trong startmenu cho mình xin với.Cài xong hết rồi nhưng thiếu cái button đó

Cái này của bạn trông đẹp quá đi. Bạn up chia sẻ cho a e với nào.
Thank alot......................................=D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D>

Vitdao

Well-Known Member
bác nào chỉ giúp e với: những bộ theme e làm trên wisbar advance desktop khi thay đổi theme khác với theme vừa làm khi quay trở lại đều bị mất,e đang sài bản wisbar a desktop V 1_2_0_7

bbcat

bác nào chỉ giúp e với: những bộ theme e làm trên wisbar advance desktop khi thay đổi theme khác với theme vừa làm khi quay trở lại đều bị mất,e đang sài bản wisbar a desktop V 1_2_0_7

Em cũng bị tình trạng trên, không biết có phải lỗi bản 1.2.0.7 không... Vì em tạo theme, save lại, HR rồi import theme lại vào thì mất hết icon, phải làm lại từ đầu...

tanlinhub

Super V.I.P
@bbcat and @vitdao: Không hiểu sao đến giờ, đã có bản WAD 1.2.0.7 rồi mà mình vẫn dùng bản 1.0.0.5 cũ rích. Thứ nhất, mình cũng đã thử update nhưng chạy có vẻ chuối hơn thằng cũ (Không có lẽ: không phải cái gì mới cũng tốt!?). Thứ hai, menu quản lý của nó được cải tiến đơn giản hơn nhưng thực ra lại "rối rắm" bản cũ.
Với WAD, đã nhắc các bạn rồi, trước khi muốn "nghịch ngợm" nên lưu cái file .skin mà các bạn vừa tạo ra, kẻo "dở khóc, dở mếu". Thân!

Chỉnh sửa cuối:

mdapro

Cho em xin bộ Expea TGA icon dành cho VGA, format thẻ nên mất hết các bác ah` :(, nếu có vài bộ icon VGA nào pro thì em xin lun nhé ;)

Namtuoc

có bác có thể gửi cho em mấy cái icon hiển thị batery,Storage card,... của ilauncher trong bộ Vista metal QVGA được ko? thanks các bác

mdapro

Em còn thiếu bộ đo trong Ilauncher của Juni nữa, bác nào có share cho em phát. Thanks!!!!!

kitaro

Mình đang làm 1 cái WA2 Vista cho màn hình QVGA được bulit từ các icon đẹp nhất,tinh túy nhất mang phong cách Vista từ các bộ Suit như :
Windows Vista Portable Edition Skinpack QVGA v1.0

Windows Vista Pocket v1.3, v1.5, v1.7

attachment.php
attachment.php
attachment.php

Vista Beta TWO: Public

Hy vọng sẽ release vào cuối tuần này,hoặc sang đầu tuần sau.
Regards,

Có thể chỉ mình cách thay đổi theme cho shutdownPX như hình trên được không ? mình cài soft rồi , copy file theme vào đúng thư mục cài soft rồi mà vẫn không hiện được ! có ai chỉ kỹ một chút về điều này không ?:-??

YingYu

Có thể chỉ mình cách thay đổi theme cho shutdownPX như hình trên được không ? mình cài soft rồi , copy file theme vào đúng thư mục cài soft rồi mà vẫn không hiện được ! có ai chỉ kỹ một chút về điều này không ?:-??

bạn copy file.gif vào thư mục cài ShutXP là okie thôi. nhớ là chỉ file thôi nhé.
làm tương tự nếu bạn muốn thay skin của MediaPlayer..

Have fun :)

kitaro

bạn copy file.gif vào thư mục cài ShutXP là okie thôi. nhớ là chỉ file thôi nhé.
làm tương tự nếu bạn muốn thay skin của MediaPlayer..

Have fun :)

Mình đã chép file gif vào thư mục cài đặt nhưng khi kích chọn thì máy treo , có 2 hình gif thì chép từng cái cũng không được , chép cả 2 cũng không được potay

bbcat

Em muốn xin bộ Meter dùng cho Pbs Pocket Plus để dùng trong Wad, em tạo meter của iLauncher rồi check vào dấu "This is a PocketPlus Meter Image" thì không thể hiện được hình ảnh.

VUNHATVAN

Em tim mãi mà không được, các bác cho em hỏi có bác nào biết link hoặc upload cho em xin cái themes của WA2 như thế này với:

Xin lỗi, em phải lấy cái hình minh họa của Bác Phạm Quang. Cám ơn các bác trước nhé, themes WisBar Advance 2 các bác nhé

Status
Không mở trả lời sau này.