• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Theme cực độc, đẹp dành cho iPhone

IPHONE12

Lúc đầu mình cũng ko khoái bộ themes này lắm vì mất nhiều thời gian để làm. Nhưng dùng cũng thấy hay hay. Nói chung là rất đẹp. Các bác cố gắng sưu tập rồi share cho ae thưởng thức nha. Thx

Hj.đang còn ngâm cứu.chờ nhé

hongthuanbroker

hi ban.
minh moi xai ip nen thay dep qua. cai nay donwload ve roi lam sao nua. ban co the vui long chi dum. thank ngan lan

IPHONE12

hi ban.
minh moi xai ip nen thay dep qua. cai nay donwload ve roi lam sao nua. ban co the vui long chi dum. thank ngan lan

Đã có hướng dẫn rồi bạn tìm trong topic này sẽ biết và làm được.chúc bạn thành công

IPHONE12

hjhj.đơn giản thôi.nhưng nếu bz nói ra thì dài dòng lắm.để mình nói vắn tắt nhé.b1:cài Winterboard,cài OPEN SSH 2 cái này nếu máy b có rồi thì thôi không thì vô Cydia cài nhé.b2:b down cái winscp_no wifi cái này trên diễn đàn có sẵn rồi b cắm IP vào máy tính mở winscp no wifi bấm vô login để truy cập vào hệ thống iphone.khi kết nối xog xuôi b đưa theme mà b đã down về chểp vào đường dẫn Root/var/theme .ok rồi b vô winterboard trog iPHONE check vaào theme b vừa chép vô bấm nt Home thế là xog.chúc b thành công

IPHONE12

hjhj.đơn giản thôi.nhưng nếu bz nói ra thì dài dòng lắm.để mình nói vắn tắt nhé.b1:cài Winterboard,cài OPEN SSH 2 cái này nếu máy b có rồi thì thôi không thì vô Cydia cài nhé.b2:b down cái winscp_no wifi cái này trên diễn đàn có sẵn rồi b cắm IP vào máy tính mở winscp no wifi bấm vô login để truy cập vào hệ thống iphone.khi kết nối xog xuôi b đưa theme mà b đã down về chểp vào đường dẫn Root/var/Star/theme .ok rồi b vô winterboard trog iPHONE check vaào theme b vừa chép vô bấm nt Home thế là xog.chúc b thành công

CrazyBoys

Cho mình hỏi là cái win scp này có chạy được với IP FW 3.0 hay ko vậy, sao mình ko khởi động được win scp

keney

bác IPHONE12 sao em tạo các thư mục APPS ,GAMES được cả nhưng sao chỉ có mỗi thư mục MEDIA là nó không được bác à .HELP HELP thank bác nhiều

IPHONE12

bác IPHONE12 sao em tạo các thư mục APPS ,GAMES được cả nhưng sao chỉ có mỗi thư mục MEDIA là nó không được bác à .HELP HELP thank bác nhiều

bạn dung Categorie để tạo thư mục nhé la đc thôi

IPHONE12

Ac! Giải nghệ thế nào được, vợ mình thấy vọc ác quá thế là lấy máy dùng luôn đang chờ cơ hội lấy lại vọc tiếp:))

kaka.e nói thế thì bác mới lên tiêng chứ.vợ bác chịu chơi nhẩy.:))