• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Theme cực độc, đẹp dành cho iPhone

gnosis

mấy cái trên 3.0 cài được không vậy? hì hục cài lmount mới biết cài không được

AppleWorm

Làm ơn chỉ mình cách sắp xếp icon của thằng iNav Montimedia với ( cái theme màu xanh lá cây á) ! Mò mẫm mấy ngày này hoài ko được :(

nguyen_thanh

em cài vào máy hình loạn cả lên thế này là bị sao vậy các bro (muốn gửi kèm cả hình cho dễ hiểu mà ko bít cách gửi, bác nào hướng dẫn em giử hình lên web của mình với)

Habl66

em cài vào máy hình loạn cả lên thế này là bị sao vậy các bro (muốn gửi kèm cả hình cho dễ hiểu mà ko bít cách gửi, bác nào hướng dẫn em giử hình lên web của mình với)
Vào trang www.photobucket.com đăng kí một account rồi up hình lên đó nhé bạn sau đó copy link của hình đưa lên đây là xong

PHUNGHAN

Cám ơn bác IPHONE12 mnhung mà chỗ tôi ko có wifi thì có thể dùng PC suite để chép được ko? nếu được xin hướng dẫn giúp. Cám ơn nhiều!

IPHONE12

bạn dùng Winscp no_wifi chép vào var/stash/theme nhé.bạn sang mục Kỹ Thuật Sử Dụng cho iphone tìm hiểu về Winscp no_wifi sẽ rõ

aktkce

cho mình hỏi mình cài theme vào mà những dòng chữ bấm vào ko hiển thị gì cả phải làm sao đây?

blackcatdn

cho mình hỏi mình cài theme vào mà những dòng chữ bấm vào ko hiển thị gì cả phải làm sao đây?

bạn phải cài SpringJump rồi Blank Icon nữa. Còn việc cài ra sao bạn tìm hiểu thêm trong forum nha...

aktkce

thanks mình làm dc rùi ^^!
mà mình ko kiếm dc đường dẫn để đổi thời tiết... giúp mình với!

hix seo hok ai giúp mình vụ này :(

Cho mình hỏi sau khi cài theme này ở màn hình locked có chữ Enter INAV mình muốn đổi chữ này có dc ko?
Mình làm theo cách truyền thống đổi chữ thì lại ko dc, trông nó như là 1 coin hay sao ấy.

Last edited by a moderator:

aktkce

ầy dà mò ra dc ròy... thì ra thời tiết nằm trong Configs - Weather-Config