• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THEME DO HÃNG PIZERO SX TUYỆT ĐẸP CHO CÁC BẠN

hanhoai

bạn 4mat thử xem,mình cài và thấy BT mà

mình đã format lại cả thẻ nhớ và máy .rồi tiến hành cài đặt xong xuôi ,quay vào phần chủ đề mà ko thấy cái themes bạn bạn gửi đâu cả.lạ thật .bạn có gửi đúng file theme đấy ko nhỉ?mình dùng SisEditor kiểm tra file của bạn gửi cho thì hình như ko fải là theme hay sao ý.bạn kiểm tra lại giúp mình nhé ! Thanks

caotuanan

mình đã format lại cả thẻ nhớ và máy .rồi tiến hành cài đặt xong xuôi ,quay vào phần chủ đề mà ko thấy cái themes bạn bạn gửi đâu cả.lạ thật .bạn có gửi đúng file theme đấy ko nhỉ?mình dùng SisEditor kiểm tra file của bạn gửi cho thì hình như ko fải là theme hay sao ý.bạn kiểm tra lại giúp mình nhé ! Thanks

mình đả gửi cho bạn trên topic thắc mắc về theme rồi đó.và mình cũng tét rồi lun.ok lắm

BÊN ĐÂY NÀY bạn wa lấy nhe

Chỉnh sửa cuối:

caotuanan

OMNIA ICON :

DEFAULT ICON :

narus

bạn thử 4mat máy rồi cài lại xem.xóa mục private ấy.mình cài hiện đầy đủ và đẹp lắm

Máy bạn hiện Icon Iphone hay icon Eric, xem kỹ lại cái, đây là người ta post thêm hình Iphone để so sanh thôi mà, chứ theme này cũng có phải tên là Iphone đâu, nó tên là Vivid mà

prettyboy247

Máy bạn hiện Icon Iphone hay icon Eric, xem kỹ lại cái, đây là người ta post thêm hình Iphone để so sanh thôi mà, chứ theme này cũng có phải tên là Iphone đâu, nó tên là Vivid mà

ko phải đâu bạn icon đúng là giống của iphone và giống hệt với hình bác ấy post đó bạn mình vừa cài xong đẹp mêly.nhưng lưu ý với mấy bạn tải về mà ko hiện icon iphone là do bạn cài bản icon mặc định mà chỉ có hình nền thay đổi,tại trong gói các bác dow về sẽ có 3-4file 1 cái icon mặc định,1 cái icon iphone .1cai là ảnh minh họa,các bác cài chú ý cài bản nặng hơn 7mb khi bung ra nhé,mới hiển thị icon iphone được

caotuanan

THEME HOÀN TOÀN MỚI CÁC BẠN THƯỞNG THỨC :p

[/url][/IMG]

VIOLET : DOWNLOAD HERE
GREEN : DOWNLOAD HERE

nice theme nhưng mà bạn ơi, cái halloween 2010 nó là default icon :( ... bạn lấy đc cái icon của nó hem :D

K PHẢI MÌNH K UP BẠN ƠI,CHỈ DÈAULT THUI,CÒN ICON THỰC THÌ MUA MỚI CÓ BẠN THÔNG CẢM

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 20 minutes:

DOWNLOAD

Chỉnh sửa cuối: